ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

แพร คุณครูสาวสวย

เริ่มโดย [email protected], มิถุนายน 22, 2019, 02:36:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

เรื่องที่เกิดขึ้นมันเป็นเหมือนความบังเอิญผสมผสานกับความตั้งใจนิดๆ เพราะไม่คิดว่าสิ่งที่แอบหวังเล็กๆเล่นๆจะเป็นความจริงจนได้
ผมเป็นช่างไฟฟ้าในที่ทำงานแห่งหนึ่ง พอเลิกงานก็จะมีจ๊อบเล็กๆน้อยๆตามหมู่บ้านที่เขาติดต่อมาให้ไปทำไฟให้ มีวันหนึ่งที่บ้านพักครูช่วงกลางเมษาครูบ้านพักจะทยอยกลับบ้านเกิดหรือไปเที่ยวกันหมด มีเหลือไม่กี่ห้อง หนึ่งในนั้นคือห้องครูแพร
แพรเป็นสาวสวยวัย 25ปี พักอยู่คนเดียวและกำลังต่อ ป.โทรามฯเลยไม่ได้กลับบ้าน ขออ่านหนังสือสอบเงียบๆที่บ้านพัก
วันนั้นไฟที่ห้องครูแพรเกิดปัญหา ได้ตามลุงชูให้ช่วยมาบอกผมไปซ่อมไฟที่บ้านพักให้
ลุงชูมาตามตั้งแต่ห้าโมงเย็นแต่ผมติดดูฟุตบอล ผมไปถึงที่นั่นก็เกือบทุ่มแล้ว เห็นครูแพรนั่งคุยกับเพื่อนบ้านพักข้างๆที่ไฟติด ผมถามไถ่สาเหตุแล้วลงมือซ่อม โดยครูแพรบอกว่าขออยู่ตรงนี้กลัวว่ามืดๆจะเดินสะดุดของล้ม
ผมขึ้นไปบ้านพักซ่อมไฟ โดยใช้ไฟฉายนำทาง ส่องไปหาจุดเกิดเหตุแต่ตาดันไปเจอกางเกงในสีฟ้าบางนิ่มวางพาดบนตะกร้าผ้า ตอนแรกผมยังกล้าๆกลัวๆเลยไม่กล้าหยิบ พอซ่อมไฟไปใจลอยคิดลามกไป มีอารมณ์เลยลงจากบันไดไปหยิบกางเกงในตัวนั้นไปเข้าห้องน้ำแล้วจัดการละเลงน้ำว่าวตรงส่วนที่ปกคลุมหีและหมอย
เมื่อสมใจผมก็เช็ดน้ำออกนิดหน่อยแล้วเอาไปคืนที่เดิม มีความฟินมาก เลยคิดแผนชั่วต่างๆนาๆ ตั้งใจทำให้ไฟติดได้ไม่กี่วันเพื่อที่จะได้มาอีก
สมใจหวังจริงๆ สามวันต่อมาไฟมีปัญหาอีก ผมก็ได้มาซ่อมอีกคราวนี้หวังจะรูดทั้งเสื้อในกางเกงในเลยทีเดียว ผมใช้สุตรเดิมไปเวลาเดิม ไปคราวนี้ครูแพรจุดเทียนบนบ้านพักสองเล่ม ผมคิดว่าคงแย่แล้วอดแน่ๆ จังหวะนั้นครูแพรกำลังอาบน้ำ ผมก็ร้องทักบอกมาซ่อมไฟ ครูแพรก็บอกว่าจัดการเองเลย สายตาผมกวาดหาของที่ต้องการรอบๆไม่มีเลย คิดในใจอดแล้วกูวันนี้
ก็ลงมืซ่อมไฟ ซ่อมจนติดแต่ครูแพรยังอาบน้ำไม่เสร็จ ผมบอกขอเช็คเปิดสวิชต์ไฟในบ้านหน่อยนะ ก็ไล่กดเช็คจนไปถึงหน้าห้องน้ำ
เฮ้ย!!มันมีรูเล็กๆมีแสงลอดออกมา ผมเริ่มชื้นใจแล้วว่าไม่ผิดหวังแน่ สายตาแนบที่รูนั้น ขณะนั้นได้เห็นครูแพรกำลังถูสบู่ตรงหมอยพอดี นมเล็กกำลังกำเหมาะมือ หัวนมชมพูหัวเล็กมาก ผมแอบดูกำลังงัดควยออกมาจะชักว่าวเธอก็เสร็จผลัดผ้าขนหนูออกมา ผมสะดุ้งเมื่อได้ยินเสียงกลอน
เธอเปิดมาจ๊ะเอ๋กะบผม ผมทำอะไรไม่ถูก เลยแก้งบอกจะมาเข้าห้องน้ำ ส่วนไฟเสร็จแล้ว เธอบอกเชิญค่ะ ผมรีบงุดหน้าเข้าห้องน้ำ อะไรจะโชคดีปานนั้น เจอทั้งเสื้อในและกางเกงในที่เพิ่งถอดอาบน้ำพาดอยู่ที่ราวตากผ้าขนหนู กำลังมีอารมณ์พอดี ทั้งสาวว่าว ดมกางเกงใน จินตนาการหน้า ท่าทางของเธอที่เจอตอนอาบน้ำเมื่อกี้ ผมเสร็จไปหนึ่งที จะเบิ้ลกลัวครูแพรสงสัย เลยราดน้ำเเล้วเดินออกมา ผมเดินไปหิ้วกล่องเครื่องมือบอกครูแพรว่าจะกลับแล้ว ซ่อมให้ฟรี ครูแพรร้องออกมาจากห้องบอกขอบคุณ ผมเดินกลับบ้านคิดแผนชั่วอีก นั่นคือเจาะห้องน้ำและผมก็ทำได้ทำสำเร็จ ทุกครั้งมีโอกาสผมจะรีบไปถ้ำมองเธอตลอด
จินตนาการว่าเธอกับผมเย็ดกัน ชักว่าวไปแอบดูอาบน้ำไป ตอนนี้ก็ยังแอบอยู่ อยากจีบเธอด้วยแหละเพราะผมชอบหยอกเวลาเจอเธอ เธอก็ไมตรีด้วย ตอนนี้กำลังคิดการใหญ่คือเย็ดจริงๆเลย!!!

Dts Rayong

เอาใจช่วยครับท่าน ถ้าสมหวังมาเล่ากันฟังบ้าง

tantawanjames

เสียวและตื่นเต้นตามเลยครับ ถ้าได้ตามแผนกลับมาเล่าต่อนะครับ

review1972

ชอบมากๆน่าจะมีต่อนะครับ ยิ่งถ้าสมยอมไม่มีการข่มขืนนะ ผมจะมีอารมณ์สุดๆ555ขอบคุณมากครับ

manunited68

devilzoa

ถ้าสมหวังอย่าลืมมาเล่าต่อนะ ขอให้โชคดี

yasa

sunnie06

likestory

อ่านจบผมมาขอให้กำลังใจ ขอให้ได้ครูแพรสมใจนะครับ แล้วอย่าบืมกลับมาเล่าให้ฟังด้วยน๊าาา ^__

Noosziis

samsung014

ขอให้จีบสำเร็จสมหวังนะครับ

zebrazaa

หวังว่าความฝันจะได้เป็นจริง

Dark illusion

madam2012

::Bloody:: ผมว่าทุกคนต้องมีครูในดวงใจเอาไว้เย็ดดดดดดด