ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taihei Tengoku] Gokuraku Houmon บริการชำระบาป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 22, 2019, 09:40:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arrow2407

xfreestylex

ในกล่องมันมีแต่ you die ป่ะวะ แล้วก็ต้องมาชำระบาป 555

เกมส์พลิกมีค่าชำระบาปด้วยจ้าาาา

นนท์ สายหื่น

วิธีชำระบาปในตำนานเลย
ค่าชำระบาปแพงมากสงสัยบาปหนัก

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

Napp Napp

เป็น มิโกะ ที่X มาก    แค่นี้ก่อนจะรีบไปอ่านว่า ชำระบาปกันยังไง

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::  สุดท้ายหักมุม มีค่าชำระบาปด้วย
ดีนะที่ไม่เม้นว่าอยากชำระบาป เจอ  ค่าบริการเข้าไป ตายดีกว่า

ปล  ขอให้ไฟจงสถิตกับ ท่าน  Fire bee with you  ::Fighto::

wardfury97

อยากโดนชำระล้างบาปแบบนี้บ้างอะ ::Glad::

เดี๋ยวนะ แปลกๆ มีจ่ายเงินค่าชำระบาปแบบนี้มันเหมือนฝรั่งมาเที่ยวแถวๆ พัทยาบ้านเราเลย ::Evil::

gunflow

เป็นบาปที่อุ่นมาก บาปหนาจะลวกคอมั้ยนั้น 555

เยสโด้ ค่าบริการ ขนาดลดครึ่งนึง ล้างบาปที ล้างซะเป็นยาจก

Tanapol Srimanop

ทำไมมีคนมาสาระภาพบาปน้อยจัง มันน่าจะเยอะสิ

เห็นราคานี้บอกเลยพี่ไทยก็รับชำระบาปนะฮัฟ

syndromz

จัดไปครับ ชำระบาปกันรัวๆ สไตล์คนบาป2019

เอ้าไอ้เราก็นึกว่าฟรี ที่ไหนได้มีค่าครู แต่แบบนี้ก็น่าลองนะเปลี่ยนบรรยากาศ

vb4win

corecoke

มิโกะ นี่มันสุดยอดจริงๆ ชีวิตจริงยังมีอยู่มั้ยนิ

potato guy

ของผมต้องชำระหลายรอบหน่อยเเล้ว ยิ่งชำระยิ่งบาป5555

jungjung

เจอฝรั่งแบบนี้คงเจอของใหญ่จัดหนักแน่นอน    ยั่งงี้คงมีคนทำบาปอีกเยอะเลย