ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Kyouka no Niwa : ดอกไม้ในความทรงจำ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มิถุนายน 22, 2019, 11:33:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

ชอบฉากนั่งพิงกันบนเก้าอี้ คุยกันนะ  ดูน่ารัก ผ่อนคลายดี
เนื้อเรื่องโอเค  แต่พอเจอเพลงประกอบเท่านั้นแหละ น้ำตาจิไหล

"ไม่เคยรู้ ว่าความคิดถึง มันทรมาน แค่ไหน ...ไม่เคย ไม่เคย ไม่เคย"
::Crying::

ขอบคุณที่แปล&ปัน นะเจ้าคะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

CoolNook Thangsakul

โดจินอีกเรื่อง ที่ตอนจบไม่มี NTR แต่ก็เศร้าใช้ได้เลย

elviswhat

สุดแสนเศร้าเลย ตอนแรก ๆ ก็แค่เล่นสนุกกันมีอะไรกันแบบไม่คิดเะไรต่อพอนานไปก็รู้สึกชอบกับแต่ไม่กล้าบอกจนถึงวินาทีที่สายเกินไป เพลงนี่เลยดังขึ้นมาเลย กลับมาได้รึเปล่า กลับมาหาฉันทีได้ไหมไหมคนดี

นาน ๆ มีเรื่องแบบนี้มาแล้วทำให้ใจกระชุ่มกระชวยหวนคิดถึงวันเก่า ๆ จริง ๆ นะเนี่ย

eiaws

ตอนจบเศร้าแหะ คิดว่าจะมีหักมุมแบบ จริงๆแล้วฉันไม่ใช่ผีอะไรอย่างงี้

MooOon

เสียด้ายเรื่องเเนวนี้มาก น่าจะทำจบดีๆ ลายเส้นก็สวยเเท้ อยากให้จบฟินๆมากกว่า

จบเเนวผีหรือพระเอกสามารถออกจากที่นี้ได้โดยตามนางเอกตลอดไปอยู่ด้วยกันไรเเบบนี้

บอกไม่ถูก อ่านตอนเเรกมันก็ฟิน พอมากลางเรื่องจนจบ หด ไม่มีอารมเลย จิตตกอีก -*-

Deep Sea

จบไปเเบบเศร้าๆได้ไงเนี่ยคงต้องมีภาคต่อ ขอบคุณครับ

Hawaalaew

ผลงานส่วนใหญ่ของอ.fujimaru นี่ต้องมีแอบเศร้า แต่ผมชอบสาวๆของ อ.แกนะครับหื่นแบบเปิดเผยดี ถ้านางเอกบอกออกไปว่าไม่อยากให้ผีพระเอกไปสู่สุขติล่ะก็ คิดว่ามันจะเป็นยังไงครับ

tazasss01

gojira

ตอนจบเศร้าไปหน่อยแต่ก็คนเขียนเรื่องนี้เห็นเขียนแต่แบบเศร้าๆตลอด ::Horror::

spiritof123

สรุปแล้วจบแบบเศร้าๆหรือเนี่ย ไอเราคิดว่าจะมีพลิกอะไรสักเล็กน้อยสะอีก ดันเศร้าสะงั้น

MADAOO

ชอบผลงานของ Fujimaru กับตอนเศร้าๆนี่แหละครับ เหมือนมีความเป็นเอกลักษณ์ดีครับ(เห็นบอกเป็นโลกเดียวกับเรื่อง แสงสุดท้าย ด้วย ผมชอบบรรยากาศของเรื่องนี้มากๆ) ใส่ทั้งความเหงา ความเศร้า ความหวัง การจากลา ไว้ได้ในตอนเดียวเลย อ่านเสร็จแล้วยังอารมณ์ เหงาๆ อึนๆ อยู่เลยครับ(ฮา)

Summermay

โถ เศร้าเลย ไอ้เราก็ลุ้นนึกว่าสุดท้ายพระเอกหลอก ไม่ใช่ผีหลอกคนนะ แต่คนหลอกคนว่าเป็นผี  แล้วก็เอากันต่อเนี่ยแหละ

alaaum

เล่นสุดฝีมือเลยแบบนี้

ปล.ลายเส้นอาจารย์คลาสสิคจริงๆครับ

freelance