ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dareka Iru! Muteikou Joshi o Hametaosu! เราอยู่ทุกที่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 25, 2019, 02:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มีคนขอให้ทำรวมกระทู้ของวิเศษให้หน่อย ทำให้แล้วนะ>>

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา
[rbooks] Point Card Tamattemasu การ์ดพอยท์ VIP
[Amano Banana] Jippunkan Hamehame 10นาทีหยุดโลก 1-3
[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 1/5
[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 2/5
[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 3/5
[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 4/5
[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน
[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6
[Execio] Invisible Cap หมวกล่องหน
[NCP] Kansen Infection 1/4 การติดเชื้อ
[NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS
[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้
[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง
[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3
[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม
[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส
[MC] Stop Time mini-mart หยุดเวลาสะดวกเซ็กส์
[Marui Maru] Hattara Yarechau! Ero Seal กระดาษแปะตามสั่ง
[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2
[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 2/2
[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

ขออ่านต่อแล้วกลับมาEditคุยกันถึงเนื้อหาช่วงหลังด้วยนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

lip30164

สร้างฮาเร็มในห้องเรียน โดนใจหน่อยเลยแบบนี้ เอารอบห้องจัดอาจารไปด้วยเล

tuix

เย็ดเด็กนักเรียน ฟิตสุด ๆ แค่คิดก็ฟินแล้ว เป็นไอเท็มที่อยากได้มาก ๆ ครับ
ว่าแต่ว่า เวลาปล่อยน้ำจะเป็นยังไงนะ ขอดูหน่อยนะครับ

pamaaeng

VR รุ่นนี้ สร้างภาพได้สมจริงสมจัง สุดๆๆ

::Bloody::

แหมม มีติดใจ ชวนไปเล่นต่อที่บ้าน
แต่จะให้ดี พามาเจอของจริง ดีกว่า มันส์กว่าเยอะ

Akira Watanabe

::Sweat:: เหมือนเล่นเกมส์โป๊อยู่ มีมือลอย ๆ  ลูบ ๆ คลำ ๆ

::Angry:: ทำไมผมหาในลาซาด้าแล้วไม่มีขายล่ะ  อยากได้สักอัน

แมงโก้ส้นตีน

แม่สาวน้อยรู้ชะตากรรมตัวเอง ปล่อยเสร็จในห้องน้ำเลยสินะ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับประตูวาร์ปครับท่าน

แม่สาวน้อยถึงกับติดใจขอเบิ้ลตามหลังจากกลับบ้านอีก  ::Shy::

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ มาเเนวนี้ ผมชอบคนที่3มากสุดนะ เเนวเรียบร้อยนี่เเหละ

ตัวดีพวก เซ๊กจัดเลย 555+ คนที 1-2 มันดูปกติเกินไป ถ้าทำได้เเบบพระเอกนะ จะทำ

สาวๆทั้งโรงเรียนเลย ให้เดาว่าช่วงท้ายน่าจะมีใส่กัน เเต่ไม่เเน่ใจว่าจะเเตกในเข้าไปได้ไหม

ถ้าทำได้จริงนี่ ท้องไม่รู้เลยนะว่าลูกใคร 555+

-----------------------------------------------------

ว่าเเล้ว คนที่3เด็ดสุดเห้ฯไหม ปกติ ต้องกลัวหรืออะไรไปเเล้ว นี่มีมาชวนไปต่อรอบดึก

เพราะกลัวนานไหมอีก อยากมีเเว่นvr เเบบพระเอกเรื่องนี้บ้าง จะจับทำเมียสาวๆที่รู้จักให้หมด

เเต่เอาจริงๆอยากรู็ว่า ตอนที่มันทำกับสาวๆ ในห้องของมันก็หน้าคล้ำอากาศเเบบนี้หรอ

อยากเหงตอนมันทำจริงๆ

tcm12599

ไอเท็มใหม่ล้ำๆไปอีก  แต่มันต้องสวมที่หำด้วยนิ ::DookDig:: รึป่าว

ไม่เสมือนจริงละขนาดนี้  แลดูโกงกว่าพวกล่องห่น  หยุดเวลา  แต่ดูซอฟกว่า ไม่โหดร้ายมาก  แถมหญิงติดอกติดใจ

ARMY THEGUARDIAN

ไอเทมวิเศษแต่ละอย่างนี้ครีเอตจัดๆ ไม่รู้ว่าเป็นภาพจำลองหรือของจริงเลยตอนนี้

EDIT:ของจริงสินะ แบบนี้มันก็ดีเกิ้น มีการให้ไปต่อที่บ้านด้วย อยากให้มีพาท 2 จริงๆ 555

PGroup

เกมจำลองเสมือนจริงแบบนี้ถ้ามีจริงสงสัยคงไม่ได้หยุดพักกันละครับ 55555

tanawichar

VR รุ่นนี้ไม่มีที่ดุนแล้วมันจะรู้สึกได้ยังไง

CoolNook Thangsakul

เครื่องมือ ที่ใช้ง่ายดีแหะ ไม่ต้องไปไหนให้เหนื่อย อยู่บ้านเฉยๆ ก็ได้เ_ยดสาวแหละ

CoolNook Thangsakul

ไม่เหนื่อยซะด้วย จัดไปยาวๆเลย ถ้ามีตอน2 อ่ะนะ 5555

neokiseki

แว่นมันจะสะดวกเกินไปละนะ

คนสุดท้ายมันเห็นตัวเอกด้วยหรอ แอบอยากให้มีตอนต่อไป

aminoclan

โดนขนาดนี้ยังนั่งตูดติดเก้าอี้กันได้อยู่เรอะ ชีวิตจริงคงคิดว่าผีแล้ว  ::Doubt::