ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dareka Iru! Muteikou Joshi o Hametaosu! เราอยู่ทุกที่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 25, 2019, 02:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปฏิภาณ ครับ

โอยสมจริงขนาดนี้เมื่อไหร่จะมีขายจิงๆน้อ 55

แหม่ติดใจกันหมดเลยซะงั้น เดกสมัยนี้

Creader

Sunsetzi

Real of VRตั้งชื่อเครื่องให้เลยคับเหมาะกับคำนี้มาก ไอ้อ้วนสายหื่นจัดหนักสาวสวยทุกคนไม่พักมือเลย ต้องไปจัดมาสักเครื่องแหละขอรับ

เครื่องเสมือนจริงแต่สาวๆติดใจแบบนี้
มีไว้ติดสักเครื่องเหมาะสำหรับให้ชายโสดจะดีมากๆ

phonganan1983

ensd-07

เหมือนเล่นเกมโป้ แต่เอามาชีวิตจริงแล้วตัวจริงไม่มีคนสังเกตุเห็น แบบนี้คลายมนุษย์ล่องหน ที่ทำอะไรคนไม่สนใจ

เอาแล้วแตกเละไปหมดหนูจะกลับอย่างไงอะ แต่มีขอต่อที่บ้านนี้ก็ใช้ไเเลยนะ

eka1325

จัดหนักทั้ง 3 คนเลยครับแบบนี้ สุดยอดมาก มี แบบนี้ จะไปจัดกับเด็กนักเรียนทุกโรงเรียนเลย
นักเรียนคนสุดท้ายเรียบร้อยดูร่านที่สุด แบบนี้ไปจัดที่บ้าน ทั้งคืนแน่นอน

Northstar Rta

มีเครื่องมือดีๆแบบนี้  จัดสาวๆได้หมดเลย  แค่คนแรกก็ตืดใจแล้ว
ช่างเป็นเครื่องมือที่ยอดเยี่ยม สามารถติดตามสาวๆได้ด้วย แถมจัดได้ครบทุกคนเลย

yopern

หวังว่าทำๆไปแบต คงไม่หมดก่อนนะ ไม่งั้นเสียดายแย่ ว่าแต่เครื่องแบบนี้มีขายไหม

edit โลกเหมือนจริง เหมือนจริง จริงๆ

elviswhat

แหม่ไอ้เครื่องนี่มันดีจริง ๆ ได้มาซักเครื่องคงใช้ไม่เบื่อแน่นอน สามสาวคงไม่รอดพ้นตาอ้วนนี่แน่

แบบนี้ก็คุยได้ไม่คุยปต่แรกบอกไปเลยว่าให้ลองกับตัวเองในโลกแห่งความเป็นจริงไง โด่ว

4251522

พวกแนวvrที่เคยอ่านผมว่ามันมี2แบบคือ ทำอะไรก็ได้อีกฝ่ายจะไม่รู้ว่าโดนทำ ไม่รู้ว่ามีตัวตน กับแบบนี้ ผมชอบแบบนี้มากกว่า ทำได้รุสึกได้แต่มอฃไม่เห็น

nekki

มีlinkสั้งซื้อไหมครับ... อยากได้มาใช้บ้าง ยังงงๆกับVRตัวนี้อยู่ ตอนไปใช้ในห้องเรียนเหมือนมันเลิกเสื้อออกมาได้ แต่ในความจริงทำไม่ได้ใช้ไหม เห็นตัดภาพไปมาระหว่างเห็นหน้าอก กับใส่เสืออยู่

ดูจบแล้วVRทำไมมันทำหน้าที่เหมือนลองหนได้+optionนิดเอง

(จิ๋ว)

แว่นนี่ขาย ลาซาด้า ด้วย  เหอๆๆๆ  หวังว่า นักช้อป คงไม่รีบไปช้อปมาใช้กัน ทั้งเว็บนา
อยากรู้ว่า ถ้าเป็นท่านจอมมาร ท่านสวมแว่นแล้วจะไป รร. ไหน  อิอิ ::Oops::

น่าสนใจ คงเก็บสามแต้มรวด ขออ่านต่อนะคะ
::Reader::

::DookDig::  ขำอ่ะ  มี gps ในไข่สั่นด้วย  เหอๆ
นั่นสิ อย่าให้รอนานเลย จัดต่อกันทั้งคืนไปเลยยย
เกมส์ชื่ออะไรไม่รู้  รู้แต่มีแค่อุปกรณ์ก็พอนิ 
งานคลียนสวยนะคะ อ่านงานสีแล้ว ได้อารมณ์ดี ขำดีอีกต่างหาก

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Ke2l3e2oS

ในชีวิตจริงตะโกนลั่น ว่าผีหลอกไปแล้วเนี่ยยย

ชวนไปต่อที่บ้านด้วยยย

pfrankz

ขอลิ้งซื้อหน่อยครับ555

สมจริงขนาดนี้  มีอุปกรณ์พร้อมเลย

เด็กเรียบร้อยแอบเงี่ยนง่ายจริงๆด้วย

ชวนต่อที่บ้านเลยหรอแปลว่าติดใจลีลาลุงล่ะสิเนี่ย

thetwo

แนวนี้แปลกดีแฮะ ข้ามขั้นไปจากเป็นมนุษย์ล่องหน กลายเป็นมุมมองพระเจ้ากันไปเลย 555

เด็กพวกนี้นี่ก็นะ ไม่รู้เลยว่าโดนอะไรก็ยังชอบกันอยู่อีก ไม่โดนยาสเน่ห์หรืออะไรสักหน่อย แปลกดี