ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #52

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 25, 2019, 07:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

black555

มีแต่สาวๆล้อมหน้าล้อมหลังอิจฉาสุดๆ

starfucker

ใจเมย์ต้องซับซ้อนกว่าใครแน่ๆ ได้ความรู้สึกอย่างนั้น 👏👏👏

กองทัพ ตี

Phoowadol

ผมดีใจนะ ที่ได้เห็นบีกลับมา มีอะไรกันกับพระเอก อีกครั้ง  แต่การมาเจอกันในครั้งนี้  มัน กระอักกระอ่วนใจ  คล้ายจะหวิวๆ ไงไม่รู้อะ เหมือน จะหึงแทนพระเอก ประมาณนั้นนะ  ยิ่งตอนไอ้หมอนั่นมัน ออกตัว ทำท่าที่ เฮ้ยนี่เด็กกู นะ   ตอนนี้ ยิ่งนอยด์ครับ  ยังดีนะ ที่ บียังแอบตามมาที่ห้องพระเอก  แถมยังได้จัดแบบ เต็มๆสุดกั่น ฝากน้ำไปให้ มันซ้ำรอย อีกต่างหาก  อะไรไม่เด็ดเท่า ตอนเช้า ยังได้เบิ้ล น้องบี อีกรอบด้วย  แค่นี้ หัวใจผมก็พองโตแล้ว คร้าบบบบบ   
  ผมว่า บีกับเจ้าหนุ่มคนใหม่นี่ คงคบกันได้ไม่นานหรอก  ตามความรู้สึกผมอะนะ  ตอนนี้ก็แค่ลองของใหม่ เพราะว่า ในใจ ของบี จริงๆน่าจะอยู่กับพระเอกเนี่ยแหละ  เพียงแค่ ตัวพระเอก ไม่ยอม ฟันธงสักที  ว่าตัวเองก็มีใจรักบี เหมือนกัน  ช่วยไม่ได้ ที่ผู้หญิง เขาจะเอนใจไปให้กับคน ที่กล้าแสดงตัว  ว่าชอบบี แบบไอ้หมอนี่แหละ  ว่าไป นะจี้หึงแบบนี้ สักพักบีก็หน่าย  เชื่อได้เลย  ใช่เปล่าครับไรท์ อิอิ
    นางเอกอีกคน ที่ทำเอาผม คาดไม่ถึงในความร้อนแรง แสดงออกได้ สุดก็ คุณ เม สาวไฮโซ คนนี้แหละครับ  ตอนนี้ เธอทำหน้าที่ เป็นตัวแทน ของบี ได้.อย่างยอดเยี่ยม เลย หละ  การปลดล็อคตัวเอง จากเหตุการณ์คืนนั้น เธอได้พบกับ ความสุขที่ไม่เคยได้ จากสามีมาก่อน. ตอนนี้ เลยกลายเป็นคู่ขา ประจำ ของพระเอกไปเรียบร้อย  ผมชักจะ รักเธอแล้วสิ   
   แต่ไม่ว่าจะยังไง  ผมก็ยังเทใจ เชียร์ ทีม  บี เหมือนเดิม นะครับ  ::Shy::   ::JubuJubu::

ylnox xonly

น่าจะชวนแฟนบีมาสวิงด้วยกันเลย เปิดกลุ่มสวิงรับเพิ่มไหม

game14974

ทำไมผมรู้สึกเหมือนบีสั่งลา​ และเปิดตัวเมย์มาเป็นคนใหม่แทนบียังไงไม่รู้

nguanheng

บีกับหนุ่มคนใหม่ น่าจะมีไรกัน ลุ้นๆครับ ว่าจะเป็นยังไงต่อ.
ชอบมากๆตอนนี้คือ คุณเม.  แซ่บมากก

ntcomX

ใกล้ถึงเวลาที่ต้องเลือกทางเดินแล้ว ::Doubt::

Autte Wa

รอตอนใหม่อยู่นาน
ชอบแนวที่เขียนมาก
แต่ตอนนี้จะชอบเมมากกว่า
ไม่รู้ว่าในอนาคตข้างหน้า
เมจะเป็นอย่างไร
มาเข้ากลุ่มเลย หรือพาไฮโซมาเพิ่ม
ชอบเม ครับ
คนอื่นปล่อยไปก่อน

Ninetin Tinnakorn

อยากให้คุณเม กะฟินลงเอยกับพระเอก สงสารพระเอกเหมือนไม่มีใคร

Sittipong Kengchai

เม กลับมาเป็นสาวเปรี้ยว มั้นใจตัวเองขึ้น 

sucnil

olemantu

เม น่าจะก้าวหน้าไปใกล เต็มที่มากขึ้นทุกทีจนน่าจะขึ้นนำไก่ ไปแล้วละตอนนี้ ทุกอย่างจัดเต็มแน่นอนโดยยังเป็นของที่ยังไม่ช้ำมากนักด้วย

Otaza

ได้ปลดล็อคตัวเองแล้ว ก้าวแรกผ่านแล้ว ก้าวต่อไป เดินด้วยความมั่นใจ
เมคนใหม่

papa969