ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #52

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 25, 2019, 07:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราผ่านคืนแรกมาอย่างสะบักสะบอม
ผมยังเพลียอยู่
เลยมานอนในร่มบนเตียงผ้าใบมีฟินมานอนข้างๆ

แล้วก็มีเสียงนึงทักฟินขึ้นมา
ฟินนนนนนนนนนนน

เราสามคนหันไปหาเสียงนั้นโดยพร้อมกัน ฟินร้องว่า บี...

ใช่บีจริงๆด้วย บีมายืนอยู่ข้างหน้าพวกเราแบบงงๆ
บียิ้มแหะๆ แล้วก็ถามแค่ว่ามากันสองคนเหรอ

ฟินตอบว่าสาม พี่เมอีกคน บีก็หันไปทักพี่เม สวัสดีค่าาาา เสียงใสเลย
ฟินลุกขึ้นนั่งถามว่ามากับใคร

บีชี้ไปที่ตรงเคาร์เตอร์ดีเจว่า มากับเพื่อนที่ฮ่องกงน่ะ เขาชวนมากัน
แล้วฟินก็ลุกไปยืนคุยกะบีเป็นเรื่องราว ผมปล่อยให้ฟินกับบีคุยกัน บีก็ชะเง้อมาถามผมว่าเป็นไง บ้าง ชีวิตคลี่คลายรึยัง
ผมหันไปยิ้มตอบแค่ว่าตอนนี้ก็ดี เดี๋ยวลงเรือไปว่ากันอีกที

บีนั่งคุยกับเราเป็นเรื่องราว แน่นอนการมาเจอแก๊งค์เก่าในสถานที่ที่เราไม่คิดว่าจะเจอ มันก็ต้องมาจอยกันหน่อย
เรานั่งล้อมวงคุยกันแบบออกรส คือไม่มีใครบอกใครเลยว่าจะมาขึ้นเรือนี้
เป็นการมาเจอกันโดยมิได้นัดหมาย

บีมากับเพื่อนที่ฮ่องกง มาแบบครบคู่ แน่ล่ะ ต้องมีหนึ่งในนั้นเป็นคนที่บีคบหรือกำลังจะคบ
ถึงจะมาแบบทีบีเล่าว่า ชายหญิงนอนแยกก็เถอะ

เรานั่งคุยกันจนนานเลย แล้วก็นัดกันคร่าวๆว่า เจอกันที่ห้องดินเนอร์นะ
ห้องดินเนอร์คืนนี้ทุกคนต้องใส่สูทและชุดราตรี

บีดูไม่ใช่คนที่เรารู้จักมากนักและดูแปลกไป ถึงจะทักทายและพูดคุยกัน
ฟินยังเอ่ยปากว่า บีแม่งประหลาดๆป่ะ

ช่วงบ่ายถึงค่ำ เราก็ดูคนเต้นไป ดื่มไป แล้วแต่ใครจะทำอะไร
ผมหลบเข้ามาหลับในห้องเพราะสภาพเพลียมาก ฟินกับเม ยังอยู่ข้างนอก
ผมหลับไปนานเท่าไหร่ไม่รู้ รู้แค่ว่าตื่นมาฟ้ามืดแล้ว
ผมไม่เห็นทั้งฟินและเม

ผมพาตัวเองเดินออกมาข้างนอก ฟินกับเมก็กลับมาห้องพอดี
สองคนทักผมแล้วก็บอกว่าง่วงแล้วจะกลับมานอน
ผมก็เลยบอกว่า เดี๋ยวไปหาอะไรกินหน่อย

แล้วผมก็เลยเดินไปดูทางบีที่มากับเพื่อนนิดหน่อย
ทุกคนแต่งตัวหรูหรา ด้วยความที่ดึกแล้ว
หลายคนเริ่มเมา ผมได้ยินเสียงอะอะตรงแถวโถงใหญ่ เสียงหัวเราะนั่นคุ้นเคยมากๆ
ผมเดินไปเจอ บี กำลังหัวเราะอยู่บนเคาร์เตอร์ ปีนขึ้นไปนอนถ่ายรูปสนุกสนานเลย กับเพื่อนที่มาด้วยกัน

ผมไม่ได้เข้าไปทักและยืนดูห่างๆ หนึ่งในกลุ่มนั้นเข้าไปประคองบีลงมา แล้วก็โอบไว้
บีซึ่งดูเมามากก็ซบลงไปเบาๆ สายตาผู้ชายนั่นดูทะนุถนอมบีมากๆ
ผมเดินผ่านไปแบบไม่ได้ทักทาย เสียงหัวเราะของกลุ่มนั้นยังดังมาจนถึงทางเดิน

หลังจากอิ่มข้าวผมกลับไปที่ห้องเพื่อดูเมกับฟิน ทั้งคู่หลับสนิทไปเรียบร้อย
ผมเลยขึ้นไปบนดาดฟ้าเรือ เพื่อไปที่สระว่ายน้ำใหญ่
นั่งครุ่นคิดจะทำไงกับชีวิตหลังจากนี้ดี เพราะหลายเรื่องหลายอย่างมันดูหลุดรุ่ยและหาทางออกไม่ได้

นั่งอยู่สักพักก้ได้ยินเสียงคุ้นๆหัวเราะมาแต่ไกล
บีขึ้นมาเล่นน้ำตอนดึกบนนี้

คราวนี้บีเห็นผมก็แยกจากกลุ่มมาทัก ถึงจะเมาหน่อยๆแต่บีก็ยังพอคุยรู้เรื่อง
บีถามทำไมมานั่งคนเดียว ผมบอกว่าสองคนนั้นหลับแล้ว
เมื่อคืนอยู่กันยันเช้า บีถามว่าสนุกมะ
ผมบอกว่าก็สนุกอยู่ เพื่อนชายบีคนนั้นเดินมาหาบี พร้อมกับทักทายกับผม เราเซย์ไฮ กันสั้นๆ
แล้วเพื่อนบีก็เอ่ยปากว่า เฮ้เบ๊บ ยู มาคุยนานแล้วนะ

บีหันไปยิ้มๆบอกว่า นี่มายโอลด์เฟรนด์นะ ยู ไอ วอนท์ ทูทอล์ค วิท ฮิม
ไอ้นั่นดูหวงของหน่อยๆ แล้วก็มองหน้าผมยิ้มๆแบบ เฮ้ เด็กกู อย่าคุยนานแล้วก็ถอยออกไป แต่สายตามองผมไม่ห่าง
ผมทำท่าไม่ได้สนใจ บอกบีว่าไปเถอะ เดี๋ยวจะหึงหวงไปกันใหญ่

บีบอกไม่หรอกน่า แล้วก็เงียบไป
ผมเลยถามไปว่า นี่แฟนใหม่เหรอ บีไม่ตอบอะไร แต่ก็ไม่ได้ปฏิเสธ
ผมนึกถึงคำที่ฟินเคยบอกว่า บีชอบไปชอบผู้ชายไม่ดี แล้วผมเคยเถียงว่า ไม่ใช่ผู้ชายคนนั้นไม่ดี แต่บีอ่ะดูน่าหวงไง ผู้ชายเลยดูไม่ดี

บีนั่งคุยกับผมต่อเรื่องทั่วๆไป แล้วเพื่อนบีก้เดินเอาเครื่องดื่มมาให้ คนแยะขึ้นเรื่อยๆเพราะ ดีเจ ชื่อดังกำลังจะขึ้น
คนเริ่มแน่นขึ้นเรื่อยๆ จนปาร์ตี้เริ่มอีกครั้ง ผมหนีมานั่งตรงสระน้ำไกลๆ แก๊งบีก็ตามมาแต่นั่งอีกฝั่ง
บีเล่นน้ำกับเพื่อนๆในสระสนุกสนานไป สักพักเมก็เดินขึ้นดาดฟ้ามานั่งข้างๆผม

ผมถามว่าตื่นแล้วเหรอ เมบอกว่าใช่ หิวน่ะ แล้วก็หัวเราะ
การมีเมมานั่งข้างๆ ทำให้ผมดูดีขึ้นอีกเป็นกอง ไอ้หนุ่มของบีก็มองเมเช่นกัน

ผมถามว่าฟินล่ะ เมบอกว่าฟินบอกปวดหัวไม่ไหวขอนอน แต่นี่ขึ้นมาดูก็จะกลับไปนอนล่ะไม่ไหว คุณโอเคนะ
ผมได้นอนนานกว่าคนอื่นก้เลยไม่ค่อยอะไร

เมทานสลัดเบาๆก็จะกลับไปนอนผมเลยจะเดินไปส่งที่ห้อง

เมเดินจูงมือผมไปทักทายบี เพื่อที่จะกลับไปนอน

บีขึ้นมาจากสระมาทักทายแล้วก็คุยกับเมอยู่แป๊ปนึง โดยที่มีหนุ่มคนนั้นของบีเดินเข้ามาแนะนำตัวด้วย
ผมยิ้มเบาๆเพราะคิดอยู่แล้วว่า มันต้องเดินมาด้วยเพราะเห็นมองเมอยู่
หนุ่มนั่นพูดสวัสดีครับชัดเจน เมกับผมอ้าวพร้อมกัน อ้อคนไทยเหรอ
มันพูดว่าใช่ครับ แต่สำเนียงฝรั่งหน่อยๆ ลักษณะโตเมืองนอกจนลืมกำพีด เอ้ย ไม่ค่อยได้พูดภาษาไทย
เม ยิ้มทักทายแล้วก็บอกลาแก๊งนั้นเเลย เมจูงมือผมออกมาพร้อมกับบอกว่าไปส่งหน่อย
ยิ้มหวานๆและตาสวยคมกริบของเมทำให้ผมกระดกเบียร์หมดเหยือกเดินกลับไป

ในขณะที่เรากำลังลงบันไดไป ก็มีเสียงของบีบอกว่า ไปด้วยนะ จะไปหาฟิน

เราลงมาอีกชั้นนึง เลี้ยวไปมาอยู่ๆก็เจอเวทีลับอันนึง ทุกคนดูสนุกมากๆ เมจูงมือผมวิ่งเข้าไปทันทีโดยมีบีวิ่งตามมาติดๆ

แล้วปาร์ตี้ก็เริ่มขึ้นอีกครั้ง เวทีเล็กๆนั้นสนุกมากๆ ผมคอยเติมเบียร์ให้เมกับบี
โดยที่เมนั้นเพลียและง่วงมากจนจะไม่ไหวแต่ก็ยังสนุกอยู่ ส่วนบีนั้น ดูกลับมาเป็นบีที่คุ้นตาขึ้นหน่อย คือสนุกหัวเราะชวนคุย
เรายืนเต้นดื่มกันอยู่ตรงนั้นขนผมเองก็รู้สึกตึงๆ เมนั้นเต้นไปมามีทั้งฝรั่งและแขกเข้ามาเต้นด้วย
เมพิงไปบนตัวฝรั่งคนนึงแล้วฝรั่งก็โอบเมมาใต้ราวนม เมดูขัดขืนนิดๆแต่ก็ยอมให้ฝรั่งไซรส์คอจนฝรั่งโอบเต้านมเธอถึงได้สะบัดหนีมา
เมเมาจนยืนเองไม่ไหวแล้ว ยืนพิงผมตลอด ก้นของเมนั้นส่ายกดทับลงมาทำให้ผมตื่นตัวเป็นระยะ
บีเองก็ยืนเต้นอยู่ข้างๆกอดแขนผมเอาไว้ข้างนึง เจอเกาหลีสองคนนั้นด้วย

เมหันมาบอกผมว่เพลียมากขออกลับห้อง ผมเลยบอกบีว่า เดี๋วมานะ พาเมไปส่งก่อน
ระหว่างทางที่ผมประคองเมไปห้องความเมาบวกความเซ็กซี่และเสื้อผ้าหลุดลุ่ยทำเอาผมนั้นแอบตื่นเต้นไปเล็กๆ
บีเองก็เดินตามมาห่างๆ ช่วงรอลิฟท์เปลี่ยนชั้น เมหันมาจูบปากกับผมในลิฟท์เลย
บีก็ยืนมองทำตาโตอ้าปากอยู่แบบนั้น ผมเอื้อมมือไปขยำก้นเมเบาๆ เมร้องอืมเบาๆ บีจ้องผมข้ามไหล่มาตาโต

ลิฟท์เปิดออกมา ผมพาเมเดินผ่านห้องต่างๆมาจนถึงห้อง พอเปิดประตูเข้าห้องได้เมก็หันมาจูบผมแบบไม่ให้ตั้งตัวเลย
เมจูบด้วยความหิวกระหาย เราทิ้งตัวลง บนเตียงที่มีฟินนอนอยู่
เมเอาขาเกี่ยวกระหวัดผมล๊อคเอาไว้พร้อมกับเอาลิ้นแลกมา ผมไม่รู้ว่าเม นั้นแหวกเอาเสื้อตัวเองออกไปตอนไหน
แต่ตอนนี้หน้าอกสองข้างของเมออกมาเคลื่อนไหวหัวนมตั้งชูชันเลย

เมดันหัวผมลงไปให้ดูดหน้าอกเธอ ผมกัดลงไปเบาๆ เมนั้นร้องซี๊ดส์พร้อมกับห่อตัวเด้งขึ้นมา

สาวไฮโซที่เดินคอระหงษ์สวนกับเราในห้างดัง ตอนนี้ปล่อยตัวเองเต็มที่ไม่แพ้ฝรั่งร่านๆสักคนบนเรือนี้
ผมไล้จากยอดปทุมถันที่ชูชันนั่นไปจนถึงท้องน้อย เมหายใจแขม่วเกร็งตัวจนกล้ามขึ้นแต่ก็แอ่นร่องที่ฉ่ำนั้นรอลิ้นผมอย่างเต็มที่
ผมจ้องตาไปตรงกลีบฉ่ำๆนั้น มันมีคราบขาวๆเป็นรอยไหลออกมาอยู่
เมโงหัวมาดูผมพร้อมกับบอกว่า โอ๊ยเลียซะที สิ้นคำผมก็ฉกลิ้นลงไป เมร้องออกมาว่าโอ๊ยยยยยยยยย เสียววว
ผมยกตัวขึ้นเพื่อจะกดลิ้นลงไป ผมลากลิ้นผ่านร่องไปที่ติ่งของเมีย แล้วรัวลิ้นเร็วๆตรงนั้น เมดิ้นพราดๆจนต้องบิดตัวไปกัดหมอนไว้
เสียงซี๊ดของเมย์ยังคงกัดฟันแน่นไม่ให้เสียงลอดออกมา
แต่ร่างกายนั้นอ้าขาและบิดตัวไปมาแอ่นโคกจนสูงผมแทบไม่ต้องก้มลงไปเลย
ผมโก่งตัวรุกไล่ไปตามตัวเมอย่างช้าๆเอาลิ้นไล้ไปในร่องที่มีน้ำเหนียวยืดออกมา
แล้วผมก็สะดุ้งตกใจ
เมื่ออยู่ๆก็มีมือมาจับท่อนของผมจากข้างหลังแล้วรูดมันไปมาอย่างหนักหน่วง

บีเลื่อนตัวมาเข้ามาใต้หว่างขาผมแล้วก็รูดกางเกงผมอย่างรวดเร็ว บีอมไปที่ไข่เบาๆแล้วดูดไล้ขึ้นมาจนถึงโคน
ผมเอี้ยวตัวถอดกางเกงแบบไม่ให้เสียเวลา และไม่ยอมให้ลิ้นหลุดจากร่องของเม
บีอ้าปากผมของผมเข้าไป แล้วก็รูดลงไปให้สุดคอหอย

ผมต้องร้องซีดส์ออกมาอย่างอดไม่ไหว

บีอมไปแล้วไล้ลิ้นไปรัวๆจนผมเสียวปลายจี๊ดขึ้นมา
ผมกดลิ้นลงไปแรงๆที่เม แล้วก็ดูดลงไปจนมีเสียงน้ำกับลิ้นผมดังขึ้นพร้อมๆกับเสียงเมร้องว่า โอ๊ยยยยยยอ่าาาาาาาาาาาาา
เมก็ตัวกระตุกไป แล้วก็พับไหลไป

ผมปล่อยเมนอนไปโดยเลื่อนตัวมาดูที่บี บีกำลงก้มหน้าก้มตาอมของผมอย่างเอาเป็นเอาตาย
ผมจับบียืนขึ้นแล้วก็แหวกบิกินี่บีเสียบเข้าไปช้าๆ
ชำแรกของการเสียบเข้าไป มันแฉะชื้นแล้วก็ลื่นพรวดเข้าไปได้เลย กำลังจะขยับต่อก็มีเสียงเคาะห้องดังขึ้น
เป็นเสียงเจ้าหนุ่มนั่นมาตามบี

ผมจับบีล๊อคเอวไว้แล้วก็เคลื่อนไหวช้าๆ บีสู้ตากับผมแล้วส่ายหน้าเหมือนบอกว่าพอก่อน
แต่ผมไม่ได้ทำตามบีขอ
มีเสียงเคาะห้องอีกสองสาที ในขณะที่ผมกระแทกบีช้าๆเน้นๆ ผมบิดเอวควงลำในร่องของบีแรงๆ
บีก้มหน้าปิดปากไว้

หนุ่มนั่นเคาะเรียกอีกสองสามทีก็เงียบเสียงไป
ผมเอี้ยวไปดูที่ตาแมวเห็นว่าเดินไปแล้ว

บีหันมาทำหน้าเหมือนจะร้องไห้แต่แหงนหน้าซู้ดปาก
ผมก้มตัวลงไปกระซิบถามข้างหูว่า เย็ดกันรึยัง บีพยักหน้า
ผมสาวออกมาสุดแล้วกระแทกลงไปแรงๆ ถามต่อว่ามันไหม
บีพยักหน้าบอกมันส์....อ่าาาา

เย็ดกันบ่อยไหม คราวนี้ผมซอยเอวบีแรงๆเลย น้ำขุ่นๆขาวยืดมาตามแรงกระแทกทุกครั้ง
บีบอกบ่อยยยยย โอ๊ยยยหหหหหหห โอ๊ยหหหหห เสียววว
บีบิดตัวแหงนหน้าแล้วมองมาทางผมบอกเย็ดแรงๆเลย โอ๊ยๆๆ บีเสียวววว
โอ๊ยยยกระแทกแรงๆๆ โอ๊ยยยเสียวมดลูกเลย โอยยยย

ผมเอียงตัวบิดไปมาตลอดเวลาคิดแค่ว่าถ้าไม่ได้เอาบีอีก ต้องไม่ให้ลืม
ผมเร่งจังหวะสุดท้ายสุดแรงเกิด บีนั้นน้ำหูน้ำตาไหลออกมาแบบไม่มียั้ง
แล้วเสียงเคาะประตูก็ดังขึ้นอีกในจังหวะที่เราสองคนถึงจุดหมายพอดี บีต้องก้มไปกับหมอนแล้วก็ตัวกระตุก

ผมแตกในใส่บีไปโดยที่ก้นและรูของบียังเต้นระริกระริกอยู่เลย
ผมล้มตัวลงมานอนทับบีแล้วก็ปล่อยให้น้ำไหลออกมาเอง

เสียงเคาะประตูหายไปอีกครั้ง บีนอนหายใจระรวยในความมืดเห็นหน้าอกกระเพื่อมอยู่
เราไม่ได้พูดอะไรมากกันมาก

บีหัวเราะออกมาเบาๆบอกว่า นี่มีทั้งพี่เมและฟิน เพลินเลยดิ
ผมบอกว่าไม่เพลินหรอก เหนื่อย
บีหัวเราะคิกๆ คักเบาๆ

ผมถามบีว่าคนนี้มายังไง บีบอก ก็เป็นคนไทยที่อยู่ที่นั่นโตที่นั่นล่ะ เขาก็มาช่วยเหลือพาไปโน่นนี่
แล้วก็สารภาพว่าชอบบี บีก็คิดว่าอยากเซ็ทอัพชีวิตใหม่ก็ลองคบดู

ผมถามว่าแล้วดีไหม บีบอกไม่รู้พึ่งเอากันไปสองทีแล้วก็ทำหน้าแบบก็คงดีมั๊ง
บีลุกไปดูตาแมวแล้วบอกว่าถ้าผลอดภัยเดี๋ยวออกไปล่ะ

ผมบอกได้ บีบอกพรุ่งนี้ตื่นไหวไหม ผมถามมีอะไร
เจอกันที่ปีกด้านซ้ายเรือนะสัก 7 โมง
ผมถามมีไร บีบอกเออเหอะน่า เจอกันบายๆๆ บีเดินออกไปทั้งๆที่มีน้ำไหลไปตรงขา
ผมเอนตัวหลับไปบนเตียงนั้นล่ะ

ผมหลับไปนานจนรู้สึกตัวอีกทีตอน หกโมงหน่อย ผมลุกมาฉี่แล้วก็เลยออกมาจากห้องเลย
ผมเดินหาปีกซ้ายในตำแหน่งที่บีนัดผมไว้
เมื่อถึงจุดที่นัดไว้ภาพทีผมเจอก็คือ บีที่ยืนหังหลังดูพระอาทิตย์ขึ้นอยู่เงียบๆ

ผมเดินเข้าไปกอดบีจากทางด้านหลังพร้อมของผมที่ขึ้นแข่งกับพระอาทิตย์ บีร้องอุ๊ยแล้วก็หันมายิ้ม
แล้วก็พิงตัวมาที่ผม กลิ่นตัวหอมๆเช้ามันสดชื่นแล้วก็คึกคัก
ผมยืนเบียดกันกับบีแบบไม่มีคำพูดบีเองก็บดก้นลงมาเบาๆ ผมยืนคะเนเอาว่าจีสตริงแบบนี้แหวกแล้วเสียบตรงนี้ได้ไหม
เช้าๆแบบนี้ไม่มีใครเลย
บีเบียดบดลงมาแรงขึ้นเรื่อยๆผมเอื้อมมือไปดึงบิกินี่สีขาวท่อนบนลง
ผมเอามือเค้นไปที่หน้าอกบีเบาๆก่อนและเริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆ บีบอกเบาๆเจ็บ

ผมถามบีว่ากลับไปห้องโดนไหมเมื่อคืน บีพยักหน้าสั้นๆ
ผมไม่ได้ถามอะไรต่อ บีเอื้อมมือมาข้างหลังจับของผมรูดไปมาโดยที่ยังยืนหันหน้ามองออกไปทะเล
ผมกดน้ำหนักลงไปบนก้นงอนๆของบี บีก็เกร็งตัวกดลงมาเช่นกัน
ผมหันไปมองข้างๆว่ามีใครไหม กราบซ้ายเรือกว้างขวางแต่ไม่มีคนเลย
มีคนหลับอยู่ตรงกราบบ้าง และมีคนนอนอยู่บนเตียงผ้าใบบ้างแต่มันก็ลับตาคนอยู่ดีตรงที่เราสองคนยืนอยู่

บีเอียงคอหันมาถามผมว่า แต่เช้าเลยเหรอ
ผมบอกกลับไปว่า ไม่ได้เหรอ
สิ้นเสียงคำว่าเหรอ บีก็ร้องอื้มมมม พร้อมกับก้มแหวกจีสติงให้ทันที
ผมเกี่ยวกางเกงไปพร้อมกับค่อยๆกดหัวผ่านเข้าช้าๆ แสงอาทิตย์เริ่มร้อนมีเสียงคนเดินมา
ผมเลยชักออกแล้วเอาก็บไว้ในกางเกง แต่บีนั้นไม่ได้ดึงเส้นจีสตริงลงมา มันเลยเปิดแคมแล้วก็เห็นน้ำเหนียวๆสะท้อนแสงเลย

ฝรั่งเดินผ่านยังแซวเลยเลย อีกคนก็เดินมาตีก้นบีดื้อๆเลย บีร้องอุ้ย
ผมเดินจูงมือบีมาหาที่แอบๆหน่อย แต่ว่ามันก็คิอดาดฟ้าเรือ บีก็เดินตามมาทั้งๆที่ไม่ได้ใส่บิกินี่ท่อนบนแบบนั้น
ผมเดินจูงมือบีเข้าห้องน้ำชายไป เราเข้าไปในห้องแคบๆ ปิดฝาลงแล้วบีก็นั่งยองลงอมของผมทันที

บีลากคอเข้าไปลึกแล้วก็อ้าปากอมไปจนสุด บีตั้งใจทำมากๆจนผมรู้สึกว่ามันเสียวกว่าทุกครั้งที่ผ่านมา
ผมจิกหัวบีดึงเข้าออกเสียงบีดังออกมาจากลำคองืมๆๆ มันตื่นเต้นมากๆ
บีหันหน้าคร่อมชักโครกแล้วบอกว่า เสียบเลย เงี่ยน
สิ้นคำว่าเงี่ยน ผมก็เสียบพรวดเข้าไป คราวนี้ความรู้สคกมันประเดประดังมาก มันหมุนคว้างงงงแล้วก็ตื่นเต้น

ผมเสียวหัวของผมแบบไม่เคยมาก่อน บีนั้นขมิบทุกครั้งที่ของผมกระแทกไป
ผมดูกลีบของบีมันยู่ไปตามแรงกระแทกในห้องแคบๆแล้วได้อารมณ์มากๆ
ผเราเปลี่ยนท่ามาเป้นผมนั่งบนชักโครกแล้วบีก็หันหลังนั่งทับลงมา บีทั้งบดและคลึงจนผมรู้สึกไปเองว่า หัวของผมมันชนมดลูกบีแน่ๆ
เพราะมันเหมือนดันไปชนผนัง ทุกครั้งที่บดแล้วชนผนังบีจะหอบตัวเกร็งเลย

เสียงบีเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ หน้าอกคู่สวยก็ตีขึ้นลงตามแรงโน้มถ่วงจากช้าเร็วขึ้นเรื่อยๆ
บีหันมามองหน้าผมจณะที่กดตัวลงมา บีจ้องหน้าอันเสียวซ่านผมแล้วก็ถามว่าชอบไหม
ผมพยักหน้า บีก็แอ่นตัวเหมือนจะให้รูมันถากไปกับส่วนปลายของผมแล้วบีก็กัดฟันจิกลงมา
บีบอกอูยย เสียววววมากเลยยย แล้วก็บดลงมาเร็วๆติดๆกันแล้วก็ตัวสั่นไป

ผมลุกขึ้นยืนอีกทีเพราะไม่ถนัด บีโก้งโค้งเบียดประตูหน้าแนบไปเลย
ผมกระแทกบีเร็วขึ้นเรื่อยๆจนเสียงตัวบีกระแทกประตูดังเป็นจังหวะ บีร้องอ้าาๆ ๆ อ้าหหห อ้าาาา
แล้วประตูก็เปิดออกไป ไม่มีใครในห้องน้ำ แต่ผมก็จับบีกระแทกทั้งแบบนั้นเลย

ผมพาบีออกมาตรงกระจกในห้องน้ำชาย
บียืนเท้าขอบแล้วก็มองไปทางประตูตลอดเวลา
ผมไม่สนใจแล้ว ล๊อคเอวบีแล้วก็กระแทกไม่ยั้งเลยยย บีส่ายหน้าสะบัดผมร้อง โอยยโอ๊ย โอ๊ยยยยหหห
จวนแล้วววห จวนแล้วหหหห บีกัดฟันนนแน่นเลยแล้วก็ร้องงงงโอ๊ยหหหหหหหหห
ผมแตกในไปในตัวบีอีกครั้งงงง บีหัะนหลังก้มลงมาดูดของผมแบบสุดๆกะไม่ให้เหลือน้ำเลย
แล้วก็มีฝรั่งคนนึงเปิดประตูเข้ามาเข้าห้องน้ำ เห็นบีกำลังดูดให้ผมอยู่ ฝรั่งก็บอกว่า ออซั่ม แม๋นนน
แล้วก็เดินไปฉี่ บีลุกขึ้นมาบ้วนของผมทิ้วแล้วก็ถอดกางเกงจีสตริงออก แล้วก็ล้างน้ำที่เปรอะกรังตรงหว่างขา
ฝรั่งเดินมาฉี่ล้างมือข้างๆบี มองก้นงอนๆของสาวเอเซียแล้วมองหน้าผมเหมือนถามว่า จับได้ไหม
ผมพยักหน้าเป็นเชิงอนุญาติ

ฝรั่งนั่นลูบตูดบีเบาๆ
บีร้องอุ๊ย มองผมในกระจก แลเวก็ล้างตัวต่อไม่ได้พูดอะไร
ฉับไวเท่าความคิด ฝรั่งแม่งแหย่นิ้วเข้าไปในร้่องบี บีร้องอุ๊ยยยยย ทำท่าจะขยับหนี แต่ผมบอกไม่เป็นไร
ฝรั่งนั่นเอามือแยงเข้าแยงออกสักสองสามทีแล้วก็ขยำตูดบีอีกทีแล้วก็ไป

บีแต่งตัวออกมา
บีบอกว่าวันสุดท้ายล่ะ วันนี้แยกย้ายแล้วนะ
บีลงเรือก็ขึ้นเครื่องกลับฮ่องกงเลย
บีบอกว่าขอให้แก้ไขงานให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะ ถ้ากลับไปเมืองไทยจะโทรหา

เราจูบกันบนนดาดฟ้าเนิ่นนานแล้วเราก็ลงมากินกาแฟและข้าวเช้ากันคุยกันเนิ่นานจนเมกับฟินเดินมาสมทบ
บีนั่งคุยด้วยจนแยกย้ายกลับไปห้องบอกเพลียๆ

ฟินกับเมขึ้นมาอาบแดดแล้วก็ส่งท้ายกับวันสุกท้ายอย่างสนุกสนาน

พอจะกลับมาทำงานผมก็ครุ่นคิดเรื่องงานอีกแล้ว

ตอนลงเรือ ต่อเครื่องมาถึง กทม ผมแทบไม่ได้คุยอะไรเลย
พอถึง กทม เมมีรถและคนขับมารับ
เมถามว่าไปส่งผมกับฟินไหม ฟินตอบว่า ไม่เป็นไร แล้วก็บอกสั้นๆว่า ตองมารับ
เมมองหน้าผมนิ่งๆไป ผมไม่ได้พูดอะไร แต่ก็รู้สึกว่า ช่วงเวลานี้มีแต่เรื่องที่เราทำอะไรไม่ได้มากนัก
ผมเดินไปส่งฟินที่รถตอง ตองทักทายพวกเราแบบอารมณ์ดี

ตองบอกว่าพอดีผมขอฟินมารับ เพราะมีเรื่องงานที่ต้องคุยด่วนน่ะครับ ขออนุญาตินะครับ
แล้วฟินก็บ๊ายบายพวกเราขึ้นรถตองไป

เมเดินมาหาผมแล้วบอกว่า เดี๋ยวเมไปส่งคุณเอง

เม สาวไฮโซผู้ผ่านชีวิตครอบครัวมามากมายกว่าคนอื่น
เดินน้ำหน้าผมไปที่รถ ผมคิดอะไรไม่ออก แต่เมก็มาส่งผมที่คอนโด
เมบอกว่า อย่าคิดมาก ทุกคนก็ต้องตัดสินใจ คุณก็ด้วย
ฟินส่ง ไลน์มาบอกว่าถึงบ้านแล้ววว ผมพิมพ์กลับไปบอกว่าพักผ่อนละกัน
ฟินส่งสติกเกอร์มาว่า โอเค

ผมนอนไม่หลับนัก ดึกๆ เมพิมพ์มาหาว่า พี่อามมาขอคืนดี
ผมอ่านแต่ไม่ได้ตอบ เมก็พิมพ์มาอีกสองสามคำ แล้วก็ไม่ได้พิมพ์อะไร

รุ่งขึ้นผมไปจัดการเรื่องย้ายออฟฟิษและสถานที่ วุ่นวายไม่ได้ตอบอะไรใครเลย ผมจัดการด้วยตัวคนเดียวหมด

ผมหายไปจากเนทเวิร์คที่คุยเลย ไม่ตอบข้อความใครเลย ผ่านมาสองอาทิตย์
ผมกลับมาถึงคอนโด เมก็โทรมาถามว่า ถึงคอนโดรึยัง ผมบอกพึ่งถีง
เมบอกโอเคเดี๋ยวไปรับ

ผมยืนงงๆ แล้วก็มีเมมารับขึ้นรถไป เมไม่ถามแยะ นั่งชูคอผงาดในรถตอนที่รถเปิดประตูมา
คนขับลงมาเปิดรถให้ผม เมในชุดกางเกงขาสั้น เสื้อรัดจนแทบหายใจไม่ออก
ยิ้มรับผมกว้างๆ บอกสั้นๆว่าไปเที่ยวกัน
07

ขึ้นรถมาได้เมถอดเสื้อคลุมอก เผยให้เห็นเนินอกที่สั่นไหวจามแรงหายใจ ผมทั้งจ้องและยิ้ม
เมยื่นหน้ามาใกล้ๆถามแค่ว่า ชอบเหรอ

เรานั่งคุยกันมา ระหว่างทางมีพี่อามโทรมาเป็นระยะ รับบ้างไม่รับบ้างตามอารมณ์เม

เธอในสายว่า เมมาบ้านคุณแม่ที่เขาใหญ่ค่ะ ไม่ได้มานานแล้ว
มาเช้าเย็นก็กลับค่ะ ไว้คุยกันนะคะ

เราคุยกันหลายเรื่อง เมเล่าเรื่องเพื่อนไฮโซในสังคมให้ฟัง บางคนก็ตลกดี บางคนก็ประหลาด
ผมบอกว่ามันก็ปกติของคน

ผมถามว่าทำไมเมไม่สะกดเมย์แบบคนอื่น
เธอหันมายิ้มเต้าล้นๆบอกว่า เธอไม่เหมือนคนอื่น

เราแวะจอดกินข้าวกันกลางทาง เมมีเสื้อคลุมลงไป คนขับรถไม่ได้เห็นร่องอกเธอแน่ๆ เพราะบนรถก็มีกระจกกั้นไว้
เมบอกทั้งเก็บเสียงและภาพ

ผมหัวเราะบอกว่า นี่มันรถพี่อามนี่ เมก็หัวเราะ บอกก็คนเคยเป็นสามีภรรยากันน่ะนะ
ผมบอก นี่ทั่วไปเขาใช้ว่าผัวเมียนะ เมหัวเราะบอกว่า ก็เมไม่เหมือนคนทั่วไปไง

เมบอกว่าเอาจริงๆ อยากขับมาเองนะ อยากแต่งตัวโป๊ๆ แบบไปเรืออ่ะสนุกดี
ผมถามชอบให้คนมองเหรอ เมบอก ชอบสิ มีมองอยู่คนนึงตอนนี้

เรามาถึงบ้านพักที่เขาใหญ่ กันตอนบ่าย
มันเป็นบ้านพักที่โคตรจะรวยและรวยมากๆ แต่นึกถึงบ้านที่ระยองก็ไม่แปลก

บ้านที่มีสระว่ายน้ำอยู่กลางหุบเขา มีคนดูแลอยู่ตลอดเวลา

เมเดินเข้าบ้านพร้อมผม และการก้มตัวไม่มองหน้าของคนดูแลที่นี่
เข้าบ้านไป เหมือนหลุดมาอยู่ในอีกโลกนึง

เมเดินพาชมห้องต่างๆด้วยชุดที่กางเกงสั้นจนแก้มก้นออก เมบอกแค่ว่า ห้ามบันทึกรูปถ่ายใดๆทั้งสิ้นนะคะ

เมจะว่ายน้ำล่ะ

ผมเดินไปชงกาแฟรอจากเครื่องชง เมบอกว่าขอเปลี่ยนชุดก่อนนะ อยากทำอะไรทำเอาเองมีทุกอย่างให้
โซนนี้จะห้ามคนรับใช้เข้าถ้าเมมา

ผมถามทำไม เมบอกเดี๋ยวก็รู้
ผมเดินไปเปิดตู้เย็นและอีกหลายอย่าง มันมีทุกอย่างจริงๆ ตู้เย็นมีเสบียงจากซุปเปอร์มาเก็ทอยู่ได้เป็นสิบวัน

ผมหันไปเห็นเมเดินไปที่สระว่ายน้ำ พร้อมชุดว่ายน้ำ!!!

เมใส่ชุดว่ายน้ำนี้เดินลงสระไป ผมเดินตามากินกาแฟพร้อมกับดูวิวที่เมว่ายน้ำ
ตอนนี้ผมตื่นตัวขึ้นมาหน่อยๆ
แต่ก็ยังอยากนั่งดูวิวอยู่ เมแหวกว่ายเหมือนไม่มีใครอยู่ตรงนั้น ผมนั่งดูเม
พร้อมๆกับภาพข่าวในมือถือที่เมพึ่งไปออกงานกาล่าและงานสังคมในเว็บข่าว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

waddafux

สุดท้าย เม กลายเป็นคนที่เข้มแข็งขึ้นมากๆเลย

maitree_kongton

บทบทของเมมีมากขึ้นเรื่อยๆก็พอจะชดเชยกับบทบาทของบีที่ลดลงไปเรื่อยๆเช่นกัน

633sqd

จะอกหักจากบีมั๊ย แต่ก็ก็มียาสมานแผลอยู่เนอะ โชคดีทั้งงานและชีวิตรักนะ ::Shy::

1a11a1

อุตสาห์ได้บี กลับมาร่วมกลุ่มอีกครั้ง แต่เหมือนว่าบีจะลองเลือกทางของตัวเองดูบ้าง แล้วจะเป็นยังไงต่อนะ

ro.nun

เมก็เหมาะดีนะครับ...เอาฟินอีกคน บีปล่อยไปเถอะ

mossess

sun_307

ตกลงบีคงต้องจากไป แต่ได้คุณเมมาแทนก็พอได้อยู่

tommy11

toshiies

เมเริ่มเข้มแข็ง ส่วนบีก็ไม่รู้จะเป็นไปอีหรอบเดิมอีกไหม ที่สุดท้ายอาจต้องซมซานกลับมาอีก

icanfly

ตอนยังคงอยู่ในช่วงหน่วงๆของชีวิต ฮ่าๆ
สำหรับบีเธอแค่เหง้าหรืออยากเริ่มใหม่
ส่วนเมกำลังพัฒนาไปในทิศทางไหนกันนะ

=====================
งานเข้า(รึป่าว) ฮ่าาๆๆ

จรัญ บุญชู

ช่วงนี้เมมีอิสระ...เชื่อว่าคงจะสนุกเต็มที่...เพราะเก็บกดไว้นานเกินไป

retirenavy

อยู่ตัวต่อตัวกับเมแล้วสนุกแน่งานนี้