ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Furareta Kanojo คนที่ใช่หรือสิ่งที่ใจต้องการ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2019, 02:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ติดใจอาจารย์ท่านนี้จากเรื่องคุณแม่ทางเลือก พอไปลองค้นๆดูมีเยอะนะ
แต่เรื่องที่โดนใจผมมีอีกสองสามเรื่อง จะจัดให้ก่อนเลิกแปลละกัน

01

02

03

04

05

06

07

08

ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังด้วยล่ะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

chocolaze

::Hmmm:: เปย์เป็นแสนไม่ได้เลีย ขอชักว่าวใส่เอาแล้วกัน ฮ่าๆ  ::Waiting::

เป็นคู่รักที่ดิบเถือน ทำตามใจตัวเองดีแท้ นางเอกก็ร่านสุดๆ สาวร่านๆแบบนี้คู่นอนคนเดียวเอาเธอไม่อยู่หรอก

alee.kareemee

เปย์เป็นแสน เจี้ยวไม่เท่าแขน แล้วจะจับได้ไงของแบบนี้มันต้องเกมไวครับ

ผู้ชายนี้มันเยสสะเทือนมาก ผมนึกว่าจะจบแบบเป็นไอโง่เหมือนที่ผ่านมา

alee.kareemee

ขอโทษครับ จะอีดิทกดผิด

ไม่มีปัญหาครับ เราดูที่เจตนา  ::Fighto:: พวกไม่Editนี่สิ น่าจัด 55

anigkanjana

เปย์เป็นแสนเชียวเหรอ ร่วมวงไปด้วยเล้ยครับพี่น้องอย่าช้า

ผมว่ายังไงก็คงแอบไปให้รุมอยู่ดีน่ะครับขนาดนี้แล้วอ่ะ

phonganan1983

bomb1021

เรียบร้อยไปก็อดแดรก ทำหื่นใส่หน่อยนี่ได้จัดหนักเลย

edit นางเอกหื่นขนาดนี้ ดุ้นเเียวจะตอบสนองพอหรออออ ... อยากเสนอตัวไปช่วย 5555

HypN♥s

"ตรูเปย์เป็นแสน แขนยังไม่ได้จับ" แค่นี้ก็ฮาแล้ว

แต่อ่านๆไปมันไม่ฮาแล้ว ชักจะเครียดท่าทางจะโดนรุมโทรมแน่ พระเอกไก่อ่อนท่าทางจะแย่

แต่ผมว่าถ้าโผล่ไปตอนนี้มีหวังได้เห็นตอนรุมแล้วสุดท้ายก็ทิ้งให้พระเอกเอาต่อแล้วก็ลงเอยกันด้วยดี

ว่าแระ แต่ถ้าเป็นผมไม่เอานะ โดนรุมซะขนาดนี้ ถ้าเผลอมีหวังไปเอากับคนอื่่นชัวร์

ปล.เรื่องนี้ผมยังไม่ได้อ่านนะ แต่ดันตอบถูกซะงั้น

ปิ๊งป่อง ท่านฮิปเก่งมาก ทรงมันมาแบบนี้ จบอีกแบบคงเป็นพระเอกนั่งดูนางเอกรุมโทรมจนจบและแอบมาดูต่อแล้วชักว่าวคนเดียวทุกวัน 55

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มเจอสาวที่ตัวเองชอบ แต่สาวคนนั้นกลับต้องการหนุ่มอีกคน
แถมพวกเขาทั้งคู่ยังชอบความเสียวของกันและกันอีกด้วย
และที่โดนสุด ไอ้หนุ่มนี่ให้เงินมากมาย แต่สาวเธอก็ไม่สนใจ
สาวมีหุ่นอันเร้าใจยั่วมากๆ แต่แอบจิตนิดๆ จัดกับพวกหนุ่มมากมาย
โดยไม่สนใจว่าจะเป็นใครอีก แบบนี้ไอ้หนุ่มนี่คงใจสลายแน่นอนเลย
ให้ไปมากมาย แต่ไม่ได้อะไรกลับมาคืนเลย
::Ahh::
Edit สาวถึงจะชอบโดนหนุ่มมากมายรุมเสียว แต่ใจลึกๆก็ยังคิดถึงไอ้หนุ่มพระเอกนี่
แต่จะจริงหรอ ที่จิดใจจะไม่เปลี่ยน แต่สาวยั่วคนนี้ก็ต้องอดใจไม่ได้อยู่ดี
ยังไงก็ต้องกลับไปให้ไอ้พวกหนุ่มๆมากมายรุมสียวอีกแน่นอน

tadds

ไปร่วมด้วยเลยอาจได้นางเอกคืนนะ
edit: ได้คืนจริงๆด้วยต้องเย็ดหนักๆจะได้ไม่กลับไปหาไอ้นั้นอีก

eka1325

นางเอกร่านสุดๆเลย แบบนี้จะดดนรุมนางเอกคงชอบ พระเอกเห็นชัดๆแบบนี้จะร่วมด้วยเลยไหมนั้น
พระเอกเงียบก็จัดหนักเหมือนกันนะเนี้ย งานนี้นางเอกคงถูกใจพระเอกแล้วแน่เลย

Northstar Rta

เป็นสาวชอบเซ็กซ์ จะกี่คนก็คงรับไหวอยู่แล้ว
ใจบอกชอบพระเอกแต่มาให้พวกนั้นเปิดซิง ถ้าพระเอกไม่แอบตามมาก็คงไม่รู้ว่าเธอคิดอะไรอยู่แน่นอน ดีที่ลงเอยกันได้

virgoranger

เปย์เป็นแสนแขนไม่ได้จับ ก็เข้าไปจัดเลย

Edit แหม่ไม่ต้องทำแบบนี้ก็ได้ แต่อ่อยให้จัดก็ได้

Boran Mark

สงสารพระเอกจัง ทำดีก็โดนว่าไก่อ่อน เฮอะ
edit:ก็ไม่เปิดใจกันทีแรก รู้งี้ได้เปิดซิงไปแล้ว แต่จบแฮปปี้นะ

gigga

พระเอกเองมันอ่อน ปล่อยให้แฟนเหงาไงงง เลยโดนพามารุมเนี่ย แล้วเอ็งจะแอบดูงี้อ่ะนะ ออกไปแจมกับเค้าดิวะโถ่ บอกไปผมไม่เล็กนะครับ ฮ่าๆๆ

เอ้ากุขอโทดดด เอ็งไม่ได้อ่อนนี่หว่าไอ้พระเอก มีของดีอยู่แต่ไม่ได้ใช้แค่นั้นเอง แต่น่าเสียดายแทนเอ็งว่ะ อดเปิดซิงแฟนตัวเอง แต่ไม่เป็นไร อย่างน้อยเอ็งก็ทำให้แฟนติดใจเอ็งได้แล้วนะ

ผมชอบเมนต์นี้ ถ้าผมเป็นคนอ่านก็คิดแบบนี้เลย แบบว่าพระเอกสุภาพให้เกียรตินางเอกดันกลายเป็นไก่อ่อนไปซะนี่
กลายเป็นไม่รู้ใจนางเอกว่าชอบอะไรมีรสนิยมอะไร อิตัวนางเอกก็นะ แหม บอกว่าพระเอกดีเกินไป
เกรงใจไม่กล้าบอกแล้วดันมาคบกับไอ้พวกนี้แทน จะด่าใครโง่ดี เป็นไง พอพระเอกรู้ความจริงเลยจัดหนักให้ซะ
พระเอกไม่ได้อ่อนเห็นมั้ย จะจัดให้ก็ทำได้ แต่ผมว่าพระเอกรักนางเอกจริงนะ เห็นนางเอกโดนต่อหน้าขนาดนั้นยังรับได้
และเปลี่ยนตัวเองให้เข้ากับรสยมที่เธอชอบ ปรบมือให้พระเอกโดจินแห่งปี 55