ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ 12

เริ่มโดย Koog Google, มิถุนายน 27, 2019, 01:22:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในระยะเวลา 8 เดือนไทจัดรี่ไปกี่รอบ

3 รอบ
1 (0.8%)
7 รอบ
2 (1.6%)
นับไม่ถ้วน
123 (97.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 126

Koog Google

หลังจากที่รี่กลับมาจากคอนโดไท โดยหลอกตามว่าไปเยี่ยมหลานแต่แท้จริงแล้วไปเที่ยวกับลูกน้องของตาม และหลอกอีกว่าติดพายุที่ตจว. แต่แท้จริงนั่นกลับมาถึงแล้วแต่อยู่ที่คอนโดตามตลอด 2 - 3 สัปดาห์เศษ ถึงจะกลับบ้านตนเองและใช้ชีวิตอยู่กับตามสามีของเธอตามปกติ จนเวลาผ่านไป 8 เดือน

ณ บ้านของตามกับรี่
เผยให้เห็นเสื้อผ้าที่กระจัดกระจายอยู่ตรงบรรได ในห้องนอนเผยให้เห็นหนุ่มสาวร่างกายเปลือยล่อนจ้อนที่ชุ่มไปด้วยเหงื่อท่วมเปียกผ้าปูที่นอน ผ้าปูที่นอนหลุดลุ่ย ข้าวของบริเวณรอบเตียงตกลงพื้น  ผมสลวยสีน้ำตาลอมแดงสลวยที่ตอนนี้ยุ่งเหยิงเพราะกามกิจที่ร้อนแรง มือทั้งสองข้างกอดรัดหลังชายหนุ่มแน่นเพราะความเสียวซ่านจนสะท้านถึงมดลูก หน้าอกขนาดใหญ่ล้นมือมีรอบแดงจ้ำๆอยู่บริเวณรอบเต้าเด้งขึ้นลงตามจังหวะสอยถี่ๆของเขาดัง "ปึ้กๆ" ขาที่ยาวเรียวสวยชี้ตั้งตระง่านขึ้น เอวลอยไม่ติดเตียง พร้อมกับเอวที่ถูกชายหนุ่มจับไว้เพื่ออัดกระแทกควยเข้าออกถี่ๆ จูบปากแลกลิ้นกันก่อนที่จะถอนปากและร้องระงมเสียงดังไปถึงชั้นล่างของบ้าน

อ๊าาๆๆ อ๊าาๆๆ อ๊าาๆ ซี๊ดดดดดดด โอ๊ยยยย อื้อๆๆ กรี๊ดดดดดดด

หน้าเบ้ หัวโยกขึ้นลงไปตามแรงกระแทกควยอันใหญ่ยาว เธอเชิดหน้าหลับตากัดฟันร้องซี๊ด ปากวอร้องอ๊าา ด้วยความเสียวสะใจ มือทั้งสองอยู่ไม่นิ่งไปรั้งคอ เอว บั้นท้าย จิกหมอนผ้าห่มสลับกัน จนถึงจุดคลายแม็ก ไทจึงกระแทกลำควยเข้าออกสุดลำก่อนจะอัดเข้าร่องมิดด้ามและฉีดน้ำเชื้อเข้าเต็มร่องเสียว

อะ.... อ๊าาาาาา~ ซี๊ดดดดด อูยยย

รี่หลับตาปี๋ปากสั่นกัดฟันขาวก่อนกระตุกเกรงไปทั้งตัว เอวที่ถูกมือทั้งสองข้างของไทรั้งยังคงลอยไม่ติดเตียง หน้าท้องแขม่วยุบลงไปจนเห็นซี่โครง แอ่นอกรับน้ำเชื้อขาวขุ่นเข้าท้องจนหมด

ไทจึงถอนควยออกดัง "ป๊อก" จังหวะที่ถอนรี่ถึงกับขนลุกจนเผลอเลียปาก ไทขยับมานอนข้างๆรี่หันหลังนอนตะแคงข้างไทจึงเข้าโอบทางด้านหลัง ทั้งคู่หันหน้าไปทางเดียว รี่ก็รั้งแขนไทไว้ก่อนจะลูกไล้แขนไทไปเลื่อย

พรุ่งนี้หัวหน้าก็กลับมาแล้วนิครับ.....

อือ.......

รี่ตอบด้วยน้ำเสียงเหนื่อยๆ

.....ย้อนกลับไป 8 เดือนที่แล้ว........
ตามก็ยังคงขยันทำงานและมีผลงานที่โดดเด่นจนเข้าตาประธาน(ที่อเมริกา) ประธานเห็นแววในตัวเขา จึงสายตรงไปที่บริษัทและพูดคุยเป็นการส่วนตัว ก็ประมาณว่าชวนไปดูงานที่อเมริกา ซึ่งตอนแรกตามก็รู้ดีใจมากเพราะใครๆก็อยากไปทำที่นั้น แต่ติดตรงที่ตัวเองนั้นเป็นห่วงภรรยา เขาจึงไม่กล้าตอบรับและก็ไม่กล้าปฎิเสธ ประธานจึงให้เวลาเขาตัดสิน และจะมารับคำตอบด้วยตัวเองจากนั้นก็วางสายไป ตามก็กลับทำงานต่อพร้อมครุ่นคิดว่าจะไปดีหรือไม่ไปดี จนกลับถึงบ้านเลยปรึกษากับรี่เรื่องนี้ก่อนนอน

คุณ วันนี้ท่านประธานจากอเมริกาโทรมาหาผม.

อืม... โทรมาว่าไงบ้าง  (นั่งเล่นโทรศัพท์ยิ้มคนเดียว)

ท่านชวนผมไปดูงานที่อเมริกานะ

รี่ได้ยินดังนั้นจึงวางโทรศัพท์ลงก่อนจะหันไปถามตามว่า

ก็ไปซิคุณ ไม่ต้องห่วงฉันหรอก.

ตามได้ยินแบบนั้นก็ดีใจที่ภรรยาเข้าใจเค้า ตามเข้ากอดรี่แน่น ก่อนจะถามต่อว่า

คุณไม่โกรธผมใช่ไหม?

ตามถามเพื่อความแน่ใจว่ารี่ไม่ประชดเค้า รี่ไม่ตอบแต่ถามกลับว่า

แล้วไปกี่วันคะ? ไปวันไหน?

8 เดือนครับ ถ้าตอบตกลงก็จะไปเสาร์นี้ครับ

อืม ไปนานเลย.....

รี่ตอบด้วยหน้าเสียงนิ่งๆไม่สบตาไท

คุณโอเคไหม?

ไทเริ่มรู้สึกกังวล รี่ไม่มองหน้าตามอยู่ครู่นึงก่อนจะยื่นมือมาเเตะที่แก้มไทก่อนจะตอบยิ้มๆว่า

ฉันไม่โกรธ และฉันโอเคคะ ฉันเข้าใจ...คุณเคยบอกว่าอยากไปทำที่นั้นไม่ใช่เหรอ ถ้าฉันห้ามคุณ ฉันก็คงเป็นภรรยาที่งี่เง่าสุดๆแน่

ตามรู้ดีใจมากที่มีภรรยาดีแบบนี้ เขาเข้าสวมกอดรี่และหอมแก้มรี่หลายๆที่

อือออ คุณคะ พอแล้วเดียวแก้มช้ำ

ฮ่าๆ ผมขอโทษครับที่รัก....งั้น ผมโทรหาท่านประธานก่อนนะครับ รักคุณนะ

ค่ะ รักคุณเหมือนกัน

แล้วตามก็จูบรี่แล้วเดินลงไปคุยโทรศัพท์

และตามก็เดินออกจากห้องไปพร้อมเสียงคุยกัน(ภาษาอังกฤษ) อยู่หน้าห้องสักพักก่อนจะค่อยๆหายไป (เดินลงบรรได)

รี่กลับไปหยิบมือถือตอบกลับแชทไทว่า

วันเสาร์นี้ว่างไหม......

Koog Google

bigbuff

ไม่รู้จะสงสารตามดีไหม แต่ดูโง่มาก ทำแต่งานไม่สนใจเมียเลยว่าทำอะไรบ้าง 10 นิ้วกับ 4 นิ้วมันห่างกันมากเลยนะ ไม่สงสัยเลยหรือ

Koog Google

อ้างจาก: bigbuff เมื่อ มิถุนายน 27, 2019, 02:23:57 หลังเที่ยง
ไม่รู้จะสงสารตามดีไหม แต่ดูโง่มาก ทำแต่งานไม่สนใจเมียเลยว่าทำอะไรบ้าง 10 นิ้วกับ 4 นิ้วมันห่างกันมากเลยนะ ไม่สงสัยเลยหรือ

คงเพราะเสร็จเร็ว แทงปุ้บแตกปั้บมั้งครับเลยไม่รู้สึกว่าหลวม555
Koog Google

sawongsad

อยากให้ตามจับได้แล้วเลิกกับรี่ แล้วได้แฟนใหม่ดีๆ เพราะมีหลายเรื่องแล้วที่เมียมีชู้ผัวจับได้แล้วยอมให้คบกับชู้ต่อ

drof666

กลับมาผัวสงสัยแน่ๆว่าทำไมถึงหลวม

drof666

กลับมาผัวสงสัยแน่ๆว่าทำไมหลวม

PEE WAII

ทำไม โอกาสของรี่ และ ไท ช่างเป้นใจขนาดนี้

Asura4237

แบบนี้ เค้าเรียกว่าเข้าทางปืนเลย 555+

Whoo Amm Ii

ตามมันโง่จริงหรือแกล้งโง่วะเนี่ย

tantawanjames

8 เดือน เข้าทางเลยจะจัดกันหนักขนาดไหนเนี่ย

swss2511

บันจิ้ง จั้ม

ช่วงท้าย​ สลับชื่อรึป่าว​ ตาม​ หรือ​ ไท