ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พีสาวข้างบ้าน พัชรี ตอน 2 copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, เมษายน 08, 2016, 06:40:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

บ่ายๆ วันต่อมา ผมถึงตื่นนอน ต้มบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปกิน แล้วไปอาบน้ำ ระหว่างที่กำลังแต่งตัว ป้าปราณี เจ้าของหอพักก็ขึ้นมาเคาะประตู บอกว่า มีผู้หญิงมารอพบที่ชั้นล่าง เมื่อผมเดินลงมาข้างล่างก็พบว่า พี่เก๋ พี่สาวของพัช มารออยู่ ผมตกใจพอสมควร เกรงว่า พี่เก๋จะมาเอาเรื่อง ที่ผมไปทำเสียวๆ กับพัชไว้เมื่อคืน พี่เก๋ให้ผมขึ้นรถเก๋งไปกับเธอ แล้วขับไปเรื่อยๆ "เมื่อคืนทำอะไรกับพัช" พี่เก๋ถามเสียงเรียบๆ "เอ่อ คือ" ผมอึกอัก ไม่รู้จะตอบอะไร "หึ หึ" พี่เก๋หัวเราะเบาๆ ผมค่อยใจชื้นขึ้นมาหน่อย เมื่อมองดูอย่างละเอียด พี่เก๋ไม่สวยเท่าพัช แต่เพราะความเป็นสาวเต็มวัย ทำให้ดูดี ผมยาวแต่ไม่ตรงเหมือนพัช หากแต่เป็นคลื่นเป็นลอนเล็กน้อย ยาวถึงกลางหลัง หน้าผากไม่กว้างไม่แคบ กำลังพอดี คิ้วเข้มกระดกขึ้น นัยน์ตาคมกริบรับกับการเขียนขอบตาคมเข้ม จมูกโด่งเป็นสัน ริมฝีปากอวบอิ่ม หนาไปนิด แต่ดูเซ๊กส์ดีเมื่อคิดถึงภาพเธอกำลังดูดอมอะไรบางอย่าง คางรับกับริมฝีปาก ลำคอระหงแบบเดียวกับพัช หน้าอกดูใหญ่กว่าของพัชมากทีเดียว เอวคอดกิ่ว หน้าท้องยังไม่มี ขาเรียวยาวสมส่วน และส่วนที่สวยที่สุดของเธอ น่าจะเป็นก้นกลมกลึง งามงอน และสะโพกผาย ซึ่งผมลอบมองตอนเดินตามเธอมาขึ้นรถ พี่เก๋เอามือมาวางที่หน้าขาผม บีบเบาๆ "บอกพี่มาเถอะ พี่รู้น้า ว่า ต้นกับพัชทำอะไรกันบ้าง" พี่เก๋ขึ้นเสียงสูง แล้วบีบต้นขาผมหนักขึ้น ผมอึกๆ อักๆ ต่อ ไม่ตอบอะไร เหลือบมองต้นขาขาวสวยที่เผยให้เห็นเมื่อชายกระโปรงสั้นจู๋ที่พี่เก๋สวมมา มันร่นขึ้นในระหว่างนั่งขับรถ ทำให้ผมรู้สึกว่าควยของผมชักจะเริ่มแข็งตัวขึ้น "หึ หึ ยังไม่ตอบอีก" แล้วผมก็ต้องประหลาดใจสุดๆ เมื่อพี่เก๋ก็เอามือมาลูบเป้ากางเกงผมขึ้นลงไปมา "เอ่อ พี่เก๋ครับ" "หึ หึ ไปกับพี่หน่อยนะคะ ต้น" พี่เก๋พูดจบ เธอก็ขับรถเลี้ยวเข้าไปในโรงแรมม่านรูดแห่งหนึ่งทันที เมื่อพนักงานมารูดม่าน ก็เดินมาถามว่า จะพักชั่วคราวหรือค้างคืน พี่เก๋บอกค้างคืน แล้วส่งเงินให้ไป และบอกต่อว่า ไม่ต้องทอน เจ้าพนักงานรีบโค้งให้ เปิดห้อง แล้วเดินออกไป พี่เก๋ยังไม่ดับเครื่อง แต่เอามือมาปลดตะขอกางเกงผมออก แล้วรูดซิปลงไป และดึงขอบกางเกงในลง ควยของผม ซึ่งแข็งเต็มที่ผงาดทันที "ควยใหญ่ ควยยาวดีจริงๆ ต้น ขอพี่เล่นหน่อยนะ" พี่เก๋เอามือรูดควยผมขึ้นลง ขึ้นลง ผมเสียวเหลือเกินเพราะมือนิ่มๆ ของพี่เก๋ "อืมมมม พี่เก๋ อืมมมม" ผมครางเบาๆ เอามือไปปรับเบาะนั่งให้เอนลงไป พี่เก๋ขยับตัว แล้วก้มหัวลงมา แลบลิ้นออกมา นัยน์ตาเร่าร้อน แล้วลากลิ้นยาวไปตามลำควย ผมเสียวเหลือเกิน "ควยน่ากินเหลือเกินต้น น่ากินมากๆ" พี่เก๋เลียควยผมอย่างใจเย็น เธอละเลียดมันไปเรื่อยๆ อย่างไม่รีบร้อน ลากลิ้นขึ้นลง ขึ้นลง อย่างแผ่วเบา นิ่มนวล แล้วค่อยๆ วนรอบๆ ลำควย และเอาปลายลิ้นมาเลียเบาๆ ไปตามรอยหยักของหัวควย ตามด้วยเอาปลายลิ้นมาดุนตรงรูปัสสาวะ ผมสะดุ้งยกก้นลอย ไม่เคยเจอลีลาแบบนี้มาก่อน "แอร์ในห้องคงยังไม่เย็น ขอพี่เล่นกระดอต้นก่อนนะคะ" เสียงลิ้นพี่เก๋เลียควยผมดังแผล็บ แผล็บ แผล็บ "อืมมมม พี่เก๋ พี่เก๋ เลียควยเก่งเหลือเกิน" พี่เก๋ยิ้มให้ผม เอามือจับควยผมขนานหน้าท้อง ลากลิ้นไปสะบัดวนที่พวงไข่ เธอเล่นลิ้นทุกซอกทุกมุม ผมเอามือลูบผมพี่เก๋อย่างมีความสุข รู้สึกดีเหลือเกินที่เธอพามาหาความสุขกันแบบนี้ เธอเลียอยู่สักพัก "ลงรถกันนะต้น" พี่เก๋ร้องบอก ผมรีบลงจากรถทันที ในขณะที่พี่เก๋ก็รีบเช่นกัน แต่เรายังไม่ได้เข้าห้อง เพราะพี่เก๋ให้ผมยืนพิงกระโปรงรถยนต์แอ่นควยให้ พี่เก๋นั่งยองๆ จับควยผมรูดขึ้นรูดลง เงยหน้ามอง นัยน์ตามเต็มไปด้วยความหงี่ "กระดอใหญ่ยาวอย่างงี้ ขอพี่อมหน่อยนะคะต้น" พี่เก๋จับควยผมยัดปากของเธอ ริมฝีปากอิ่มๆ คาบคาควยผมไว้ ภายในกำลังมีแรงดูดเบาๆ แล้วกลายเป็นแรงขึ้น แรงขึ้น แล้วเปลี่ยนเป็น อมรูด อมรูด ผมเสียวจนต้องแอ่นเอวยื่นกระดอเข้าหาปากของเธอ "อืมมมมม ซี้ดดดดด" ผมครางอย่างมีความสุข ส่วนพี่เก๋ก็เปลี่ยนมาเป็นจับควยผมยัดเข้ากระพุ้งแก้มของเธอ ซ้ายที ขวาที สลับกันไป แล้วบรรเลงต่อด้วยลีลาการอม การดูด เลีย และเอาริมฝีปากมาทำปากจู๋ให้ปลายควยผมถูไถเล่น "อืมมม ดี ดี จังต้น ทนดีจัง ผู้ชายส่วนใหญ่ที่พี่เอามาเย็ดด้วย เจอพี่เล่นกระดอแบบนี้ แตกก่อนทุกราย ไปนะ เข้าห้องกัน หาความสุขกัน เย็ดกันนะ" พี่เก๋ลุกขึ้น แล้วเอามือมาจับควยผมแทนการจูงมือ เดินนำ เปิดประตูเข้าห้อง ในห้องเย็นฉ่ำ ตรงหัวเตียง ปลายเตียง และด้านข้างที่เป็นผนัง รวมทั้งบนเพดานมีกระจกเงา ดูแล้วทำให้ความเงี่ยนความอยากของผมทวีคูณ เพราะเวลาเย็ดกัน คงเห็นทุกๆ อย่าง รวมทั้งท่าทาง ครบไปหมด "ชอบมั้ยต้น ห้องแบบนี้ เวลาเราเอากัน จะเห็นหมดเลย พี่ชอบดูเวลาควยมันยัดเข้ารูหี พี่ชอบดูท่าเวลาเราเย็ดกัน พี่อยากดูเวลาพี่โดนต้นเอากระดอยัดรูหี พี่อยากดูตอนพี่ขย่มควยต้น อืมมมมม มาสิ ต้น มาเย็ดกัน มาหาความสุขกัน" พี่เก๋ถอดเสื้อคลุมออก เผยให้เห็นเสื้อยืดรัดรูปตึงเปรี๊ยะรัดร่างท่อนบนไว้ มองเห็นหัวนมชูชันในเนื้อผ้า เพราะเธอไม่ได้ใส่ชุดชั้นใน แล้วเธอก็ถอดมันออก เต้านมขนาดใหญ่ดีดตัวออก มันดีด มันดิ้น เด้งดึ๋งดั๋ง หัวนมชูชันท้าทายดูน่าลงลิ้น พี่เก๋ปลดตะขอกระโปรงออก ค่อยๆ ร่นมันออกไปทางต้นขา ทันทีที่มันหลุดพ้นตัวของเธอ ก็พบว่า ไม่ได้ใส่กางเกงใน ขนหมอยดกดำรกชัฏเร้าใจ หนอกหีใหญ่เป็นลาน รับกับง่ามขา ต้นขา หัวเข่า น่อง และเท้า เธอเอามือเสยผม เอียงคอ ยิ้มให้ผม สวยงามไปทั้งเรือนร่าง "ไงต้น ไม่เคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้าเหรอคะ พี่น่าเอามั้ยล่ะ" พี่เก๋ถามท้าทาย "อยากเอาพี่มั้ยคะ อยากเย็ดพี่หรือยัง พี่ไม่น่าเย็ดหรือเปล่า พี่สวยกว่ายัยพัชมั้ย" พี่เก๋ถามต่อ "อยากมากครับ ผมอยากเย็ดพี่เก๋" ผมกลืนน้ำลายลงคอ "แก้ผ้าสิ ต้น พี่ยังแก้หมดตัวเลย แล้วมานี่" พี่เก๋เอนตัวลงนอนบนเตียง แล้วถ่างขารอ เอามือเสยผม ผมรีบแก้ผ้า แล้วล้มตัวลงตาม มุดหน้าเข้าหาหีพี่เก๋ทันที "พี่เก๋ครับ หีสวยจังครับ หีใหญ่ อวบอูม แคมก็สวย น่ากินเหลือเกิน หมอยพี่เก๋ก็ดก ผมชอบจังครับ" ผมก้มลงสูดดมหีพี่เก๋ แล้วชมหีเธอ "เหรอคะ อืมมมม หีสวยเหรอ เอาเลย ทำเลย จะเอาอะไรก็เอาเลยค่ะ พี่อยากแล้วค่ะ" พี่เก๋แบะหีกว่าเดิม ผมแลบลิ้นออกมาแล้วลากไปตามร่องหีของพี่เก๋ "อู๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ดี ดี ดี ดี" พี่เก๋กระดกหีให้ผม ผมลากขึ้น ลากลง ลากขึ้น ลากลง ตวัดไปทางซ้าย ทางขวา แล้วเอียงลิ้นแยงเข้าไปในร่อง น้ำเงี่ยน น้ำอยากของพี่เก๋ ไหลเยิ้ม เอ่อล้น เป็นหยดใสแจ๋ว "อูยยยยยยยยยย ต้น ต้นจ๋า ซี้ดดดดดด ดี ดี ดีค่ะ ทำไม ดีอย่างนี้ พี่เก๋เงี่ยนไปหมดแล้ว อู๊ววววววววววววววววววววววว มองภาพเราบนเพดานแล้วยิ่งเงี่ยนค่ะ ซี้ดดดดด" พี่เก๋ถ่างหีกว่าเดิม เอามือกดหัวผมให้มุดเข้าหาหีของเธอ "น้ำหีพี่เก๋ใสน่ากินจัง" ผมแลบลิ้นเลีย แผล็บ แล้วดูดดัง จ๊วบ พี่เก๋ซี้ดยาวเลยทีเดียว "ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด อูยยย ต้น ต้นจ๋า เก่งจัง ทั้งลิ้นทั้งปาก โอวววววววววววววววววววววววว เสียว เสียว ดี ดี" พี่เก๋ครางกระเส่า ผมเอามือช้อนตูดพี่เก๋ แล้วยกซด อย่างกับซดน้ำแกง พี่เก๋สั่นสะท้านไปทั้งร่าง แล้วผมก็บรรเลงชุดใหญ่ ทั้งเอาลิ้นแยง ทั้งเลียไปจนแทบทุกตารางมิลลิเมตรของหี ทั้งดูดน้ำอยากของเธอ ทั้งจูบ ทั้งสูดทั้งดม ทั้งบดด้วยริมฝีปาก ลิ้นฉกด้วยความไว ริมฝีปากบดขยี้หนักหน่วง "โอ๊วววววววววววววววววววววววววววววว ซี้ดดดดด ต้น ต้น จ๋า ทำไม ทำไม ดีขนาดนี้คะ ซี้ดดดด อูวววววว ลิ้นไวดีจัง ปากร้อนผ่าวเลย อูยยยยย ซี้ดดดดด พี่เสียวหี เสียวแตดจังเลยต้นนนนน อูยยยยยยยยยยยยยยยยย" "ยกหีพี่เก๋ซดแล้ว อร่อยจังครับ หีพี่เก๋หอมหวาน อืมมมมมม" ผมเลีย ดูด ฉกลิ้น แยงลิ้นอยู่อย่างนั้น พี่เก๋กระดกหี ยกตูดลอยไม่ติดที่นอน ดันหีเข้าหาหน้าเข้าหาปากผมตัวเกร็ง "นอนหงายเร็วค่ะ ต้น มาแลกกันมั่ง ท่า 69 กันนะคะ" ผมทำตามทันที นอนหงายบนเตียง มองภาพบนเพดาน ควยตั้งโด่รอ ขณะที่พี่เก๋กำลังอยู่ในท่าคลาน สลับหัวสลับหางกับผม พี่เก๋คร่อมร่างผม ตูดใหญ่ๆ กดลงมาหาหน้าผม ผมเอามือโอบกอดตูดเธอไว้ ลูบไล้ไปมา พร้อมๆ กับ เล่นลิ้น เล่นปากที่หีอวบอูมเป็นกลีบเป็นพูของเธอ พี่เก๋ก้มหัวลง เล่นลิ้นไปทุกส่วนของลำควย แล้วอ้าปากอม รูดขึ้นรูดลง ยัดกระพุ้งแก้มซ้ายขวา ซ้ายขวา สลับอยู่อย่างนั้น แล้วต่อด้วยการเอาฟันครูดเบาๆ ไปตามลำควย สร้างความเสียวซ่านยิ่งนัก "อือออออ อือออออ อืออออออออออออออออ อืมมมมม" เสียงครางในลำคอของพี่เก๋ เพราะปากเธอไม่ว่างที่จะร้องออกมา เมื่อมองภาพในกระจกบนเพดาน ยิ่งเป็นภาพที่สร้างความเงี่ยนได้อย่างต่อเนื่อง ภาพพี่เก๋คร่อมร่างผม ตูดใหญ่บานออก เพราะขาฉีกกาง หน้าผมโผล่จากง่ามหีเธอ หัวเธอกำลังผงกขึ้นลงอย่างดุเดือด แผ่นหลังขาวเนียนสะอาด ร่างกำลังเคลื่อนไหวไปตามอารมณ์เงี่ยน ผมพลิกร่างเราสองคนให้อยู่ในท่าตะแคง พี่เก๋แหกขาชี้ออกไป ผมดึงตูดเธอเข้ามาบรรเลงต่อ มือขวาลูบไล้ ขยำไปตามตูด มือซ้ายยื่นไปจับหัวเธอให้กดเข้าหาควย เด้งควยเข้าหาหีเธอ เธอก็เด้งหีเข้าหาปากผมเช่นกัน "โอยยยยยยยยยยยย ซี้ดดดด ต้น ต้น พี่ไม่ไหวแล้วค่ะ ไม่ไหวแล้ว ปลุกอารมณ์ ปลุกความเงี่ยน ปลุกความอยากขนาดนี้ พี่ไม่ไหวแล้ว ไม่เคยอยากโดนเย็ดขนาดนี้มาก่อนเลย ซี้ดดดด มาเถอะต้น เย็ดกันซักยกก่อนเถอะ อูยยยย มานะ เย็ดกัน เย็ดกัน ขอกระดอหน่อยต้น เร็ววววว" พี่เก๋รีบลุกออกจากร่างผม นอนหงายลงบนเตียง แบะขา ถ่างหีอ้าซ่า รออย่างหิวกระหาย ผมไม่ไหวเช่นกัน เงี่ยนมาหลายวันแล้ว ตั้งแต่ตอนอบรม ตอนทิ่มหีพัชเล่น รีบคร่อมร่างประกบทันที "พี่เอง พี่เอง ขอกระดอหน่อย มาเร้ววววว ซี้ดดดด เงี่ยนจัง เงี่ยนมากๆ" พี่เก๋จับควยผมถอก จ่อหีตัวเอง แล้วกดลงไปในรูทันที พร้อมๆ กับ กระเด้งหีรับ พรวดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จังหวะที่ควยยัดรูหี พี่เก๋สะดุ้งเล็กน้อย คิ้วขมวด หน้าตาบูดเบี้ยว หลับตาปี๋ แล้วค่อยๆ ปรือตา ภายในรูหีของพี่เก๋ดูดรัดดีเหลือเกิน ความอุ่น เสียววาบไปทั้งสันหลังของผม "อู๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ซี้ดดดดด ต้น ต้น ซี้ดดดดด ดี ดี ดีเหลือเกิน ทำไมครั้งนี้พี่เสียวสะท้านขนาดนี้นะ ซี้ดดดดด หรือว่า พี่กำลังจะมีประจำเดือน ไข่มันสุก มันถึงเงี่ยนจัดขนาดนี้ อู๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย ต้น ต้น" พี่เก๋ร้องครางส่ายหน้าไปมา ผมค่อยๆ ขยับควย ชักเข้า ชักออก เนิบนาบ เนิบนาบ ช้าๆ เพราะผมอยากดื่มด่ำหีของพี่เก๋ สร้างความเสียว ความสุขให้พี่เก๋ยิ่งนัก "อูยยยยย อย่าอ้อยอิ่ง อย่างนี้สิคะ ซี้ดดดด ต้นจ๋า สะ สะ เสียวเหลือเกิน ซี้ดดดด" พี่เก๋ดึงผมไปกอดไว้แน่น จนหน้าอกผมบดเบียดกับเต้านมของเธอ "ดีมั้ยครับพี่เก๋ ดีมั้ย มีความสุขมั้ยครับ" ผมร้องถาม "มาก มาก ซี้ดดดดดดดดดดด อู๊ยยยย ต้นล่ะ ดีมั้ย ดีมั้ย หีพี่ดีมั้ย หีพี่สร้างความสุขให้ต้นมั้ย" พี่เก๋ปรือตาถาม ผมเอาสองแขนยันลำตัวขึ้น สองเข่าตั้งมั่น "ผมเย็ดพี่เก๋แรงๆ นะครับ มันควยจัง อร่อยควยมาก หีพี่เก๋รัด ตอดดีจริงๆ" ผมกระแทกหนักๆ ช้าๆ หนักๆ ช้าๆ บึ่ก บึ่ก บึ่ก เสียงหนอกควยกระทบหนอกหีดัง ผั่บ ผั่บ ผั่บ พี่เก๋สะดุ้ง "เอาเลย ซี้ดดด พี่ก็เงี่ยนจัดแล้ว อูยยยยยยยยยยยยยยยยย ซี้ดดดดดดด ซี้ดดดดด อูยยยยย แรงดีจัง แรงดีจัง กระดอต้น กระเด้าหนักๆ แรงๆ เป็นจังหวะแบบนี้ พี่ก็ขาดใจตายสิคะ ซี้ดดดดดดดดด อูยยยยย ในหีพี่เหมือนมีมดไต่อยู่ มันคัน มันอยากไปหมด อยากได้ควยของต้นมากระเด้า ซี้ดดด คันรูหีจัง ซี้ดดด ต้น ต้น จ๋า เย็ดแรงๆ แรงๆ ดี ดี ดี อูยยยย ซี้ดดด" ผมเร่งจังหวะ เพราะความอยาก กระแทกเข้าไป ทั้งแรง ทั้งเร็ว รัวควยเข้าออก เข้าออก ทั้งหนัก ทั้งแรง แทงสุดลิ่ม ทิ่มสุดลำ กระหน่ำลงไป "โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย โอ๊วววววววววววววววว ซี้ดดดดดด ต้น ต้น ดี คนอะไร เย็ดเก่งเป็นบ้า อู๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย ซี้ดดดดดดดดดดดดดดด ตาย ซี้ดดด พี่ ตายคาควยต้นแน่แบบนี้ ซี้ดดดดดดดดดดดดดด" พี่เก๋สั่นไปทั้งร่าง นมกระเพื่อมขึ้นลง ตามแรงเย็ด ด้วยความที่เตียงเป็นเตียงสปริง มันยิ่งกระเด้งกระดอนเวลาเย็ดแต่ละที พี่เก๋นอนให้ผมเย็ดอย่างมีความสุข เมื่อเหลือบตามองที่กระจกตรงหัวเตียง ก็เห็นภาพสะท้อนไปมาทั้งด้านหน้า และด้านหลัง ของเรา แก้มก้นผมยุบยวบ สลับกับการพองออก ในจังหวะกระเด้าแต่ละดอก ง่ามหี รูหีของพี่เก๋ มีควยมันปลาบผลุบเข้าผลุบออก แคมหีอ้า ตึงเปรี๊ยะรัดรึง ลำควยที่กำลังเคลื่อนที่เข้าออกนั้น "อูยยยยยยยยยยยยย ซี้ดดดดดดดดดดดดดด ต้นจ๋า ต้น พี่มีความสุขที่สุดเลย อูยยยย ดี ดี ดี เย็ดอีก เย็ดแรงๆ อูยยยยยย ทำไม ทำไมดีอย่างนี้ ซี้ดดดด มัน มันมากๆ ถึงอกถึงใจพี่จัง" พี่เก๋นอนกระเด้งหี ยกตูด ส่ายร่อนเอวเป็นระวิง ผมกอดพี่เก๋ แล้วยกร่าง ล้มตัวนอนหงายให้พี่เก๋ขึ้นบน เธอคร่อมร่างคร่อมเอวผมอย่างคนที่ชำนาญกามา "เย็ดผมบ้างนะครับ" ผมจับเอวพี่เก๋ไว้ พี่เก๋ไม่พูดอะไร กระเด้งหีทันที เธอเด้งหีบดลงมา เด้งไปทางด้านหน้า ด้านหลัง เนื้อต่อเนื้อ หีต่อควย บดขยี้กัน สองมือเธอกดหน้าอกผม สลับกับการเอาไปเสยผมในจังหวะที่เงยหน้า เธอเด้งหีไปมาหน้าหลัง ราวกับจ๊อกกี้ที่กำลังควบม้า ให้ทะยานไปข้างหน้า "อูยยยยยยยยยยยยยย ควย ต้น ตั้งโด่ แข็งดีจัง ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด มัน มัน อูยยยยย มันอะไรอย่างนี้ ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด" พี่เก๋เปลี่ยนมาเป็นขยับตัวนั่งยองๆ ยกหีสูง แล้วกด พรวดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ลงมา ยกหีสูง แล้วกด พรวดดดดดดดดดดดดด ลงมา แล้วขย่มแบบรุนแรง เร็วจี๋จนความสุขแทบทะลัก นมต้มกระเพื่อมไม่หยุด เตียงสปริงในโรงแรมแห่งนี้ยิ่งกระเด้งกระดอน พี่เก๋ยังโชว์ลีลาอีก โดยการหมุนวนสะโพกเป็นวงกลม เอาหีควงสว่าน จนควยผมหมุนตาม ท่านี้ผมเสียวจัดจนเผลอขยำนมเธอสุดแรง เธอยิ่งร้องครางอย่างบ้าคลั่ง "โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยย โอ๊ววววว ซี้ดดด มัน มัน ถึงใจจังเลย ซี้ดดด อูยยยย อร่อย อร่อย ควย ควย ควย เย็ด เย็ด เย็ด อูยยยย สะใจจัง ซี้ดดดด" พี่เก๋ปล่อยอารมณ์เต็มที่ แล้วพี่เก๋ก็พลิกด้าน โดยไม่ให้ควยหลุด หมุนขา ยกตูด หันหน้าไปทางปลายเท้าผม ท่านี้ ตูดมหึมา ยกขึ้น ยกลง ในจังหวะเย็ดแต่ละที เห็นหีที่กำลังรัดรึงลำควย งดงามตระการตา "อูยยยยย ซี้ดดดดดดดดดดดดดด อ๊าวววววววววววววววววววววววววววววว ซี้ดดดดด จับตูดพี่ด้วย จับตูดพี่ด้วย" พี่เก๋กระแทก แป่ะ แป่ะ แป่ะ เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสั่น "ฮู้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ไม่ไหว ไม่ไหว พี่จะเสร็จ ซี้ดดด" พี่เก๋ฟุบตัวลงไปทางปลายเท้าของผม นอนหมอบราบอยู่ ในขณะที่ควยยักคาหีอยู่ "อูยยยยยยยยยยย ซี้ดดดดดดดดด ต้นจ๋า ขอพี่พักเดี๋ยวนะคะ ยังไม่อยากเสร็จ อยากเย็ดต่ออีกหน่อย อืมมมม" พี่เก๋หยุดเย็ด แต่ภายในตอดรัด ตุบ ตุบ ตุบ อยู่ ผมเอามือลูบไล้ไปมาบนแก้มก้นของเธอไปเรื่อยๆ แล้วผมก็ลุกขึ้น ดันตัวพี่เก๋จนไปคลานบนเตียง "อูยยยยยยยยยยยยยยย ต้น ต้นนนนนนน ซี้ดดดดดดดดดดดด" พี่เก๋คลานรับการเย็ดของผมจากทางด้านหลัง เราทั้งสองคนมองตากันในกระจก อย่างเต็มไปด้วยกิเลส ตัณหา ผมจับเอวพี่เก๋ไว้ กระเด้าถี่ยิบ เย็ดทั้งแรงทั้งเร็ว รู้สึกว่า เย็ดช้าๆ ไม่ไหวแล้ว มันไม่มันเท่ากระแทกเอากระแทกเอา เย็ดเอาเย็ดเอาแบบนี้ ภาพในกระจกคือคนสองคนกำลังสมสู่กัน หน้าตาพี่เก๋ที่ไม่เหลือสภาพของหญิงไทยที่ว่ากันว่ารักนวลสงวนตัวแล้ว ความเงี่ยนมันทำให้คนแปรเปลี่ยนไปได้ทุกอย่าง พี่เก๋กำลังเป็นเหมือนหมาตัวเมียที่กำลังเป็นสัด ความเงี่ยนครอบงำ อยากได้รับการผสมพันธ์ โดยมีผมประกบทางตูด กระดอทั้งลำชักเข้าชักออก กระเด้าเข้ากระเด้าออก เย็ดกันอย่างออกรสชาติ นมต้มพี่เก๋กวัดแกว่ง ส่ายไปมาด้วยความใหญ่ หัวนมชูชันด้วยความเงี่ยน ลืมตา หลับตา อ้าปาก แลบลิ้นเลียริมฝีปากตัวเองเป็นระยะๆ ท่าทางอร่อยรูหีสุดๆ ไม่นานนัก ผมก็หยุดเย็ด เกร็งควยรอ คิดถึง ภาพหนุ่มโจกับสาวกุ้งตอนเอากันในท่าโก้งโค้ง ที่สาวกุ้งกระเด้งหี กระเด้งตูดสวนเข้าหาควยของหนุ่มโจ แน่นอนว่า พี่เก๋เป็นฝ่ายเด้งหี เด้งตูด ส่ายสะบัดสะโพก โยกเอวขึ้นลง แล้วดันเข้าหาควยผมเองอย่างเมามันในอารมณ์เงี่ยน "อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ต้น ต้น ซี้ดดดดดดด ถึงใจ ถึงใจพี่เหลือเกิน ต้นจ๋า ถึงพริกถึงขิง ถึงอกถึงใจอะไร อย่างนี้ ซี้ดดดดดดดดดดดดดดด อูยยยย ดี ดี" พี่เก๋ตะโกนลั่นห้อง ผมโหย่งตัวขึ้น สองขาจังก้าคร่อมตูดพี่เก๋ไว้ แล้วกดควย พรวดดดดดดดดดดด ลงในแนวดิ่งเฉียงลง สวบ สวบ สวบ พี่เก๋ยิ่งร้องครวญครางดังลั่น "โอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ต้น ซี้ดดดดดดดดดดดดด ไม่เคยมีใครทำให้พี่เสี้ยนควยได้ขนาดนี้มาก่อนเลย โอววววววววววววววววววววววววววว ยัยพัชจะรับต้นไหวมั้ยเนี่ย ซี้ดดดดดดดด พี่รู้นะว่า คืนนั้น ต้นทำอะไรกับยัยพัช ซี้ดดดดดดดดดดดดดด" พี่เก๋พูดออกมา "เหรอครับ เหรอครับ นี่แน่ะ นี่แน่ะ นี่แน่ะ พี่เก๋ แอบดูผมเหรอครับ อืมมมม ระดับ พี่เก๋ ต้องเจอแบบนี้ นี่แน่ะ นี่แน่ะ อืมมม อืมมมม พี่เก๋ ต้องเจอกับผม พี่เก๋ต้องโดนผมเย็ด อืมมมมมม" เมื่อผมรู้ว่า พี่เก๋แอบดูผมกับพัชกระเด้ากัน ก็ยิ่งมีอารมณ์ กระแทกควย เอากระดอกระเด้าแรงขึ้น แรงขึ้น กัดฟันกรอด กรอด จนกรามเป็นสันนูน "โอ๊วววววววววววววววววววววววววววววววว ผะ ผะ ผัว ผัวขา ซี้ดดด เมียขอโทษ ที่แอบดูผัวเย็ดกับคนอื่น ซี้ดดด ผัวขา เย็ดเมียแรงจังเลย ซี้ดดดดดดดด โอ๊ยยยย ผัว ผัว ไม่สงสาร หีเมียเลยหรือไง ซี้ดดดดดด หีจะแหก หีจะฉีก หีจะพังอยู่แล้ว ซี้ดดดดดดดดดด อูยยยย ผัว ผัวขา ผัวของเมีย" พี่เก๋ครวญคราง ยั่วอารมณ์ ผมกระเด้า บึ่ก บึ่ก บึ่ก สองขาเกร็ง สองมือลูบ คลำ ขยำ เต้านมที่กวัดแกว่งตามแรงควย ที่นอนยุบยวบ ยุบยวบ ตามแรงกระเด้า พี่เก๋ร้องครวญครางอย่างมีความสุข ผมดึงหน้าพี่เก๋ให้หันมา แล้วดูดปาก จูบปากแลกลิ้นกัน เธอสนองตอบอย่างร้อนแรง "ผมรักพี่เก๋ครับ รักมาก อืมมมม พี่เก๋ ซี้ดด" ผมกระซิบข้างหู "อา อา ซี้ดดด ค่ะ ค่ะ อูยยยย ปากหวาน รักหรือว่า อยากเย็ดหีพี่ อยากกระเด้ารูหีพี่กันแน่คะ ซี้ดดดดด อูยยย จะยังไง พี่ก็ให้เย็ดค่ะ ซี้ดดดด เย็ดพี่นะคะ ซี้ดดดด อูยยยยยยยย ซี้ดดดด อูยยยยย พี่ชอบ พี่ชอบเรื่องเย็ดกันค่ะ อร่อยที่สุด มีความสุขที่สุดแล้วววว อูยยย" พี่เก๋อ้อนควยเหลือเกิน "ผมหวงพี่เก๋นะครับ ตอนพี่เก๋อมควยผม แล้วบอกว่า...ผู้ชายส่วนใหญ่ที่พี่เอามาเย็ดด้วย เจอพี่เล่นกระดอแบบนี้ น้ำแตกก่อนทุกราย...ผมหวงนะครับ" ผมกระแทกบึ่ก บึ่ก บึ่ก ไปเรื่อยๆ "อูยยยยยยย พี่ไม่รู้นี่ว่า จะมาเจอต้น ไม่งั้น คงไม่ให้ใครเย็ดก่อนหรอก ซี้ดดดด อูยยยยยยยย ผัวจ๋า เย็ดหีเมียแรงๆ เมียยอมแล้ว เมียยอมแล้ว ซี้ดดด ผัว ผัว ผัว ซี้ดดด ผัวจ๋า เมียรักควยผัว เมียรักกระดอผัวนะคะ ซี้ดดดด" พี่เก๋จูบปากกับผมต่อ ผมชักควยออก อุ้มร่างพี่เก๋หันหน้ามาประกบ กอดรัดกันไว้ แล้วผมมานั่งห้อยขาที่ขอบเตียง พี่เก๋ยังกอดจูบผมไม่หยุด สองขาเธอรัดเอวผมไว้แน่น กระเด้งหีรับการกระเด้าตลอดเวลา เราสองคนนั่งเย็ดกันที่ขอบเตียง ร่างของพี่เก๋ถูกผมยกไว้ในอ้อมกอดตลอดเวลา ตูดพี่เก๋ถูกยกลอยกลางอากาศ แล้วกระแทกลงมาเข้าหาควยผม "อืมมมมมม พี่เก๋ของผม มันมั้ย มันมั้ย" ผมคำราม "ซี้ดดดดดดดดดดดดดด อูยยยยยยยยย มีความสุขที่สุด ไม่เคยมีใครให้พี่แบบนี้มาก่อนเลย ต้น จ๋า ผัว ขา ผัวของเมีย ซี้ดดดดดดด" พี่เก๋ขย่มหีขึ้นลงเอง เสียงเนื้อกระทบกัน เพี้ยะ เพี้ยะ เพี้ยะ "พี่เก๋โดนควยมากี่ดุ้นแล้วครับ หือ หือ กี่ดุ้น กี่อันแล้ว" ผมยกร่างพี่เก๋ขึ้น แล้วยืน อยู่ในท่าลิงอุ้มแตง พี่เก๋เอาแขนโอบคอผมไว้แน่น สองขากระหวัดรัดเอวผมไว้ ผมเอามือช้อนตูด เอาควยเสยหี เสียงดัง พั่บ พั่บ พั่บ ตลอดเวลา "ฮู้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ผัว ผัว ผัวจ๋า เมีย เมีย จะไม่ไหว แล้ววววววว โอ๊ววววววว ช่วยเมียด้วย โอวววววววววววววววววว" พี่เก๋ส่ายหัวไปมา หน้าตาบูดเบี้ยว "ยังไม่ตอบเลย ว่า โดนกระดอมากี่อัน โดนควยมากี่ดุ้น" ผมคำรามต่อ กระเด้าสุดแรง "ค่ะ ค่ะ อูยยยย สิบ สิบ กว่า อัน แต่ แต่ ควยอันนี้ เมียรักที่สุด เมีย รัก ควย ผัว คนนี้ ที่สุด โอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ไม่ ไม่ มะ มะ ไม่ไหว แล้ว ผัว ผัวขา เร่ง เร่ง เร่งที เร็วๆๆๆๆๆ เมีย โอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เมีย จะ อูยยยยยยยยยย" พี่เก๋กระเด้งกระดอน ภายในรูหีตอดรัดแรงขึ้น แรงขึ้น ร่างทั้งร่างเกร็งสะท้าน กอดรัดผมแน่นเหมือนคนที่กลัวตก หัวนมชูชัน หน้าท้องเริ่มเกร็ง ผมก้มตัวลง วางร่างพี่เก๋ลงบนพื้นที่ปูพรมอยู่ คร่อมร่างเธอ พื้นพรมไม่เด้งเหมือนเตียง ผมจึงอัดควยเข้าหีพี่เก๋อย่าง หนักหน่วง รุนแรง และรวดเร็ว พี่เก๋กอดรัดร่างผมแน่น ไม่มีเสียงร้อง ลำคอมีเส้นขึ้นปูดโปน หน้าตาแดงก่ำ กัดฟันกรอดๆ สองแขนดึงคอผมอย่างรุนแรง สองขากระหวัดรัดเอวผมไว้แบบล็อกสนิท ผมกระเด้าสุดแรงเกิดที่มีอยู่ ความรู้สึกที่เป็นที่สุดแห่งความสุขทางกาม พุ่งทะยานมาทันที "โอ๊วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว ผัว ผัว ขา เมีย เมีย แตก แตก แตก แตก แล้ววววววววววววววววววววววววว ซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด โอ๊ววววววววววววววววววววววว แตก แตกกกกกกกกกกกกกกกกกก อ๊าววววววว" พี่เก๋ร่างกระตุก 3 – 4 หน แล้วแน่นิ่ง ผมกระเด้าต่ออีกสองสามที ความเสียวก็พุ่งพล่านเช่นกัน น้ำเงี่ยนวิ่งผ่านไปตามท่อของควย "ผมแตกใส่หีพี่เก๋ได้หรือเปล่าครับ โอวววววววววววววววววววววววววว" ผมร้องลั่นห้อง "เอาเลย เอาเลย แตกใส่หีพี่เลย ได้เลย ผัวขา ครั้งหน้าค่อยแตกใส่หน้า ใส่ปาก" น้ำกามที่สั่งสมมานานพุ่งปรี๊ดดดดดด เข้าในรูหี อย่างสุขสม เรานอนกอดกันบนเตียงอย่างมีความสุข กลายเป็นว่า พี่เก๋รู้แต่แรกแล้วว่า ผมแอบเข้าไปอยู่กับพัช และได้แอบดูผมกับพัชหาความสุขกัน ก่อนออกจากโรงแรมม่านรูด ผมกับพี่เก๋เย็ดกันอีกสองยก ในห้องน้ำบ้าง บนโซฟาบ้าง หน้าโต๊ะเครื่องแป้งบ้าง ยืนพิงผนังบ้าง ยืนบนเตียงบ้าง ต่างคนต่างพยายามหาท่าพิสดารมาเล่นกันอย่างมีความสุขและความเสียว และที่ดีที่สุดก็คือ ตอนออกจากห้อง กำลังจะขึ้นรถ เราได้เย็ดกันแบบสั้นๆ โดยพี่เก๋ยืนโก้งโค้ง เขย่งเท้า เกาะฝากระโปรงท้ายรถ ส่วนผมเลิกชายกระโปรงพี่เก๋ขึ้น แล้วยืนเสียบ ยืนเย็ด ยืนกระเด้าอย่างเมามันอีกครั้ง มันตื่นเต้น เพราะมีเพียงผ่าม่านเท่านั้นที่กั้นเราจากโลกภายนอก หากพนักงานเดินมาเปิดม่าน ก็จะเห็นผมกับพี่เก๋เย็ดกันอย่างออกรสออกชาติอยู่ พี่เก๋ถึงจุดสุดยอดในเวลาไม่กี่นาที ส่วนผมฉีดน้ำใส่ปากเธอ ซึ่งพี่เก๋พยายามอ้าปากรับน้ำของผมให้ไหลลงคอเธอไปเลย เพราะพี่เก๋กลัวว่าลิปสติกที่ริมฝีปากจะเลอะเทอะเปรอะเปื้อน จากนั้น พี่เก๋ก็ส่งผมกลับหอพัก ก่อนกลับ พี่เก๋บอกกับผมว่า แล้วจะหาโอกาสเย็ดกับผมอีกบ่อยๆ วันต่อมา ผมก็เดินทางกลับบ้านที่ต่างจังหวัดไป ..............................................................

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

pj4105

ได้พี่สาวแทน อย่างนี้น้องสาวไม่น่าพลาด

review1972

โห..เพ่ ชาติที่แล้วทำบุญด้วยอะไรมาเนี่ย555

sachawat

พี่สาวคงอยากทดสอบก่อนจะสนับสนุน

suriyamahajit

panther

คงมีโอกาสได้ร่วมทีมเปิดทางให้น้องพัช