ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] A Summer Secret ซัมเมอร์ลับ ซัมเมอร์รัก[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 01, 2019, 06:28:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

ผมว่าก็จบที่พระเอกนางเอกได้กัน->คบกัน->ซึน->ซ้อมเหมือนเดิม
ว่าแต่เพื่อนที่ไม่ถูกกับเลือดนี่เหมือนมาจากเรื่องก่อนๆนะ
5555 เพื่อนจีเนียสว่ะ

dzine

::Sobad::
ร้อยละ 99.99 เวลาเจอเหตุการณ์ในห้องเปลี่ยนชุดแล้วมีคนเข้ามา
คือล็อคเกอร์พาเสียว 5555
และร้อยละ 100 คือได้สนุกกันล็อคเกอร์ และจะมักลงเอยด้วยความ happy ending ::Confident::

Gondar

แม่หนูยาโยยโนตมกับจินชิในที่คับแคบ พร้อมความในใจยามหน้าร้อน
ผมชอบจำชื่อตัวละครแบบแปลกๆ อย่าแบนผมเด้ออออ
แบบนี้ยาโยยสาวแตกตอบจบพร้อมเปิดตัวผัวแน่ๆ

เดาผิด 55555  แต่ก็จบแบบฟิน  ::JubuJubu::

noohun

นางเอกเตรียมพร้อมมาดีมาก ใส่เสื้อยืดทับชุดว่ายนํ้ามาพร้อมเลย
แถมบิกินี่ท่าจะได้ใช้ประโยชน์ทันทีเลยด้วย ถอดง่าย ไม่เลอะเสื้อ

ท่าทางเพื่อนๆจะเดาออกกันหมด 555

Shine Muscat

กอดขนาดนี้ ท่านกับตันต้องช่วงทำให้ลงแล้ว
(เพื่อนข้าง ๆ จะเข้ามาร่วมมั้ยนะ)
(เห็นเรื่องนี้แล้วนึกถึงสมัยก่อนที่ต้องทาครีมให้เพื่อนเลย ทาไปแล้วก็ต้องบิดตัวไปไม่ให้มันโผล่ ::Evil::)

นางนี่ซึนสุด ๆ เลย ไปรูดจะจนเค้าแตกเลย รอบสองจะได้ยาว ๆ
ชอบแบบนี้ หุ่นดีนักกีฬา

masterfame

ต้องจัดละครับ แบบนี้ไม่รอดแน่ๆ ได้แผลเปิดอีกรอบ

นั่นไง แผลเปิดไหลท่วมเลย ต้องแบบนี้สิ

sipher1

นางเอกน่าจะสนใจเรื่อง sex แล้วคงแอบชอบพระเอก พอเหตุการณ์พาไปคงได้จัดกัน 555

tomoslav

ตะลุมบอลกันแน่นนวลแบบนี้
เริ่มจากคู่แรกค้างไว้เสร็จ กัปตันอนุญาตให้ไปเล่นน้ำ ที่เหลือซัดกันต่อนัวเนีย จนสุดท้ายสลับสวิง จบแบบน้ำกระจาย
ลายเส้นสวยมากๆ ชอบแบบนี้อ่ะครับ

doctorchit

คิดว่าพระเอกโดนหลอกไปเสียตัวที่ Logger แน่นอนครับ

กลายเป็นว่านางเอกโดนเพื่อนหลอกซะอย่างงั้น โทษที่ปากไม่ตรงกับใจ โชคดีที่มีเพื่อนรู้ใจครับ 
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

(จิ๋ว)

สงสัยจะได้ซ้อมพิเศษ จนดึกดื่นแน่เลย

ซ้อมกันทั้งทีม  ::Oops::

::Reader::
อ่ะนะ นี่มันทีมญี่ปุ่นนี่  เคร่งครัด รัดซะจน แอบไปกิ๊กกั๊กคนเดียวเลยยย
หวังว่า หลังจากนี้ไปแล้วจะตั้งใจซ้อม และตั้งใจ ผ่อนคลายกันบ้างน๊า จะได้ไม่เสียหน้าอีก

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

cking

ผญ ทุกคนมีมุมงี้หมดล่ะอันนี้ฟันธฃ ถ้าเราเข้าหาดีๆ และผ่านเกณ ได้หมดนะ

5555+ สุดท้ายทุกคนรู้และสร้างเรื่องให้ ทีมดีจริงๆ

ronniesex

ดูทรงละนางเอกแอบชอบพระเอกชัวร์จ้าาาาาาาา า   ไม่น่ามี ss เดียวววว ว ว 

maomaozaa

แหม ทำใน locker ตื่นเต้นดีนะฮ้าบ มีคนเชียรข้างนอกสองคน ดึงมาร่วมวงดวยเลยจิ

edit และแล้วก้อ ยสตน 555