ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกพ่อมันอ่อน พ่อขอก่อนเลยนะ (ภาคเสริมวัยมัธยม : 3) ตอน ยาเมาฯทำเอามุ่ยสะอื้น

เริ่มโดย ฟอดรัก, ธันวาคม 14, 2020, 12:45:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟอดรัก

รุจอยากใช้ยาเมาเสียสาวกับพี่มุ่ย เขาอยากให้เพื่อนมารุมเย็ดหีพี่มุ่ยด้วยกันอีก แต่ผมยังไม่ยอมให้รุจใช้อีกง่ายๆ ผมอ้างว่าใช้ใกล้ๆกันอาจมีผลข้างเคียง เลยบอกให้เจ้ารุจอดใจรอสักหน่อย แม้ว่าผมจะถามมุ่ยแล้วและเธอเองก็ไม่ขัดข้อง แต่ด้วยความหื่นทนไม่ไหว เจ้ารุจก็เลยนึกขึ้นได้ว่า ถึงไม่มียาเมา แต่พี่มุ่ยเป็นพวกหลับลึกนี่น่า ถ้าพามานอนค้างด้วยกันเฉยๆสามคน ก็ยังพอสนุกสนานกับเรือนร่างพี่มุ่ยไปก่อน เจ้ารุจก็เลยตัดสินใจเริ่มชวนโด้ไปไหนมาไหนด้วยกันกับพี่มุ่ย เหมือนจะพยายามทำให้พวกเขาสามคนสนิทกัน กลายเป็นกลุ่มเพื่อนและมีข้ออ้างชวนค้างบ้านสามคน เนี้ย เอาจริงมันก็เจ้าเล่ห์นะ ทำไมโง่ว๊าาาา !!

ตอนนั้นรุจยังเป็นแค่เพื่อนสนิทกับพี่มุ่ย โด้ก็เลยสามารถหยอดมุกเสี่ยวๆแซวเธอ กระแซะแทะโลมเธอไม่เบา ยิ่งเธออี๋ หรือแอวะใส่ เจ้าโด้กลับยิ่งชอบใจ และมองเอด้วยสายตาที่...คิดไม่ดีเลย ฮ่าๆๆ 'แอวะได้แอวะไปนะพี่ คราวหน้าผมเย็ดหีพี่หนักๆแน่ จะบอกชื่อผมให้พี่ฟังจนจำได้ไปเลย' ซึ่งเธอเองก็พอจะเดาความคิดจากสายตาไอเด็กหื่นนี่ออกนะ นั่นก็เลยยิ่งทำให้เธอ เสียวบรรลัย

จนประมาณปิดเทอมช่วงตุลาคม แผนของรุจก็สำเร็จ ทั้งสามคนสนิทกันพอที่จะใช้เป็นข้ออ้าง รุจจะชวนพวกเขามาค้างบ้าน ผมว่าท่าไม่ดีเสียแล้ว เจ้าโด้เป็นเด็กฉลาด มันต้องสงสัยแน่ๆเลย และแผนเดิมจะความแตกเสียหมด ผมจึงลองแนะนำเจ้าลูกชายก่อนว่าให้ลองพูดเสียวๆกล่อมเผื่อพี่มุ่ยยอม ขนาดกับพ่อพี่มุ่ยยังยอมเลย แต่เจ้ารุจก็ไม่กล้า ผมก็เลยต้องยอมใช้แผนยาเมาฯอีกรอบ มันก็ดีใจมาก แถมยังต่อรองขอเย็ดสดอีก ผมหล่ะหนักใจ คราวก่อนก็พึ่งรอดตัวหวุดหวิดกันไป แต่เอาจริงผมก็แอบเสียวไปด้วย และมุ่ยเองก็ตกลง ผมก็เลยให้เธอกินยาคุมล่วงหน้า

พอถึงวันจริงหนูมุ่ยก็รู้สึกอาย เจ้าโด้เป็นคนหล่อเลย แต่ทะลึ้งทะเล้นไปหน่อย แต่เพราะทะลึ้งทะเล้นไปหน่อยนี่แหละ กับเรื่องแบบนี้ก็ยิ่งทำให้มุ่ยระทวย แผนการทุกอย่างพร้อมแล้ว พวกเขากำลังจะมอมรุ่นพี่คนนี้แล้ว มันตื่นเต้นไปหมด จนเจ้าโด้ถึงกับแซวพี่มุ่ยต่ำๆอย่างไม่กลัว ยิ่งเธออี๋เท่าไร โด่ก็ยิ่งยิ้มหื่นเข้าไปทุกที และเมื่อเธอดื่มน้ำแดงแก้วที่ผมบอกว่ามียาลงไปแล้ว โด้ก็เก็บอาการไม่อยู่แล้ว มีเวลาประมาณสิบนาทีก่อนยาจะออกฤทธิ์ ตอนนี้พี่มุ่ยยังรู้ตัว ยังคุยกับพวกเขาอยู่ โด้ก็เล่นแต๊ะอั๋งจับนมพี่มุ่ย เธอตกใจและปัดป้องตัวเอง

"อย๊าาาา ไม่เอา น้องโด้ หยุด อย่าเล่นแบบนี้"
"ฮ่าๆๆ ไม่เล่นแบบนี้ แล้วเล่นแบบไหนดีอะพี่ เล่นเย็ดหีเลยดีไหม"
"อีโด้ !!"
"นี่แหนะ" มันจิ้มจิ๋มพี่มุ่ยด้วยครับ เฮ้ย
"อร๊ายย อีโด้ !!!! หยุดนะ !!" เธอร้อง ดูน่ากลัวอยู่นะครับ เธอดูเอาจริง แต่โด้ไม่ได้กลัวเลยครับ
"บานแน่ๆคืนนี้"
"บานเหี้ยไร" เธอดูโมโห เอาจริงโดนผู้ชายที่น่ามันไส้พูดแบบนี้ด้วยก็โมโหจริงๆนั่นแหละ
"ถ้ายอมผมดีๆ คืนนี้ผมจะทำพี่เจ็บๆ แต่ถ้าไม่ยอมนะ พี่จะโคตรเจ็บแน่" มันพูดแล้วเข้าไปเล่นจับนมพี่มุ่ยอีก เธอร้องโวยวายปัดป้องตัวเอง เธอดูเสียวจนทนไม่ไหวแล้ว ก็เลยจัดฉากว่ายาเริ่มออก ตอนนี้มือของโด้ขยำนมเธอ เธอก็จับมือของโด้ไว้เพื่อขัดขืนแล้วหลับตา เธอร้อง และผ่อนแรงมือลง "อย่าาา น้องโด้อย่าทำพี่ น้องโด้ .... !!!" เธอร้องแล้วเริ่มทำท่าทางเมาๆ ฮ่าๆๆ ไม่สมจริงเท่าไร แต่เด็กๆดูจะหื่นจนไม่ทันสังเกตุแล้ว พอรุจเห็นว่ายาออกฤทธิ์ ถึงจะเริ่มกล้าเข้าไปช่วย เขาจับเอามือพี่มุ่ยออก "อย่าขัดขืนเลยนะพี่ ยอมให้โด้มันเย็ดหีพี่ดีๆเถอะน้าาาา" / "อย่าค่ะน้องโด้ อรึ๊งงงง์ น้องโด้... อร๊ออออออ" / "โอยย ถึงกับครางชื่อผมเลยหรอพี่ ... นี่แหนะ ไม่ยอมน้องโด้หรอ" มันเอานิ้วไปดีดจิ๋มพี่มุ่ย / "อื้วว!!!" เธอสะดุ้งร้องดังเลย โอยยย เจ็บแทน / "คันอ่าดิ๊ แต่ขัดขืนไม่ได้ แต่ขัดขืนไม่ได้" มันยิ้มหื่นดีดจิ๋มพี่มุ่ยอีกสองสามที เธอดูแสบเสียวซ่านซ่าไปหมดเลย เธอทิ้งน้ำหนักแล้ว รุจก็เลยให้เธอเอนหลังไปพิงตัวของเขา แล้วปล่อยให้เพื่อนช่วยเล่นงานอยู่ข้างหน้าเอาคนเดียวเลย โด้ขยี้ขยำนมเธออย่างหื่นกระหาย คราวนี้ต่างจากคราวก่อนเยอะเลย คราวก่อนยังมีความผสมความเสียวลงไปให้พี่มุ่ยร้องให้พี่มุ่ยคราง คราวนี้เหมือนโด้จะเอามันส์อยู่ฝ่ายเดียว แต่มุ่ยก็ครางไม่หยุดเลย มันส์เหมือนกันหน่ะสินะ หึๆๆ จนมุ่ยโดนจับแก้ผ้าออกหมดตัวแล้ว หนุ่มๆจึงจัดพี่มุ่ยนอนลง แล้วก็แหกหีเย็ดเลย มุ่ยครางเสียงหลงเป็นชื่อของน้องโด้ โด้ยิ่งชอบใจ เย็ดมันส์ๆเลย กระเด้าคล่องตัวมาก น้ำหีเธอหล่อลื่นให้ตลอด ทำเธอเสียวขนาดนี้แล้วอะนะ โด้เย็ดมันส์ๆรอบเดียวจบ เขาถอนออกมาแตกข้างนอกอย่างชำนาญ แต่พอนึกได้ว่าคราวนี้จะแตกในกันแบบไม่สนใจห่าเหวไรทั้งนั้น ก็เลยยัดหัวควยฉีดน้ำกามลงไป จนหีมุ่ยมีน้ำว่าวไหลเยิ้มออกมา รุจก็เย็ดตามแตกในอีกคน

พอเสร็จกันแล้ว พวกหนุ่มๆก็เริ่มเล้าโลมเล่นงานพี่มุ่ยอีก หลังจากที่ได้เย็ดไปครั้งที่แล้ว โด้ก็กลับไปนอนคิดอยู่ตลอดว่าถ้าได้ทำอีกจะทำอะไรดี แล้วมันก็คิดได้ว่าปกติแล้วคนวัยพวกเขานี่ชักว่าวสี่-ห้าน้ำแตกติดต่อกันได้ง่ายๆเลยนะ ถ้ามีโอกาสจริงๆทำไมไม่ทำแบบนั้นว่ะ ?? เหอะๆๆ สงสารมุ่ยจังเลยยย เสียวแทนเลยด้วยยย หนุ่มๆก้มลงเล่นงานพี่มุ่ยแล้วว่าวควยตัวเองไปด้วย จนเงี่ยนๆก็จัดการเย็ดหีพี่มุ่ยให้หนำใจจนแตกใจ แล้วสลับๆกันไปเรื่อยๆ แบบนั้น ผ่านชั่วโมงแรกไป หนูมุ่ยก็ทนไม่ไหวแล้ว ทั้งร้องทั้งคราง และตัวสั่นไปหมดเลย เป็นครั้งแรกที่เธอพยายามขัดขืน แต่ก็รักษาอาการเมา พวกหนุ่มๆยิ่งชอบ ตอนเย็ดเธอต่อในชั่วโมงที่สองทั้งได้จับเธอขึง ได้ฟังทั้งร้องจนสะอื้น โอยยย ผมหล่ะอยากเข้าไปช่วย..รุมเย็ดด้วยเลยยย ไม่ทันนับเลยว่ากี่น้ำ มุ่ยเองก็ไม่รู้ หลับตาอยู่ตลอด คราวนี้หนุ่มๆทำเลยเวลาชั่วโมงครึ่งจนเกือครบสองชั่วโมง มันส์กันไปให้สุดเหวี่ยงเลย จากนั้นก็เช็ดคราบน้ำกามให้พี่มุ่ย แต่งตัว แล้วจับพี่มุ่ยนอนบนโซฟา ก่อนจะทิ้งไว้แบบนั้นแล้วขึ้นไปเล่นเกมส์กันที่ห้องนอน

เธอทำตัวไม่ถูกเลยจริงๆที่ต้องสู้หน้าน้องๆคราวนี้ เธอก็เลยหาข้ออ้างว่าจะขอแยกไปนอนห้องชั้นสาม ซึ่งมีสองห้อง หนุ่มๆก็ไม่ได้ห้ามเธอเพราะสาสมใจกันไปแล้ว พอหนุ่มๆหลับผมก็เข้าไปในห้องของมุ่ย แล้วกอดเธอ เธอก็ร้องไห้ ไม่ใช่ว่าเธอเสียใจอะไรหรอกนะ เธอแค่เจอเรื่องระทึกสะเทือนใจมา โอ๋ๆๆ ไม่เป็นไรน้าาาาา ต่อไปเจอหนักกว่านี้แน่ หึๆๆ ผมปลอบจนเธอหลับไปในอกอุ่นๆและเอ็นอุ่นๆของผมเลย ฮ่าๆๆๆ

ChopdoojimMui