ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูครั้งแรก

เริ่มโดย Dark_hell, กรกฎาคม 02, 2019, 01:08:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark_hell

เรื่องจริงผ่านรู..ทุกตัวอักษร ทุกคำบรรยา

เคยชอบเพื่อนร่วมงานกันไหมครับ มันต้องมีบ้างแหละ เรื่องที่จะเล่ามันเกิดจาก ทริปเที่ยวบริษัทประจำปี กะรุ่นพี่ที่สนิทคนหนึ่ง
     ผมมีพี่ที่สนิทคนหนึ่งชื่อ พี่ยี อายุแกประมาณ 39 สาวลูกหนึ่งสัดส่วนประมาณ 31-29-37 สูงไม่ถึง150 เป็นผู้หญิงตัวอวบๆ ขาวๆ  สไตน์ลูกคนจีน ทริปนี้เราแบ่งพักด้วยกันเป็นห้องล่ะ 3คน โดยมี ผม พี่ยี และลูกน้องพี่ยีอีกคน ช่วงเช้าเราดำเนินกิจกรรมร่วมกันไป เล่นน้ำ ดื่มกิน ในกลุ่มเพื่อน จนบ่าย และในเย็นจะเป็นส่วนของงานเลี้ยง
     ช่วงเวลา 16.00 น. พี่ยีได้ขอไปอาบน้ำ ผมเล่นน้ำไปอีกสักพักก็ตามไปอาบน้ำที่ห้อง พอไปห้องก็เคาะประตูเรียกนาง สักพักนึงนางก็เปิดออกมา ด้วยสภาพนุ่งผ้าขนหนู คือนางยังไม่ได้อาบน้ำ พอพี่ยีเปิดประตูก็รีบเข้าห้องน้ำไปทันที ซึ่งเป็นจังหวะที่ผมเดินผ่านไปจะไปที่ระเบียง  บอกเลยว่า ควยผมแข็งมาก เพราะห้องน้ำห้องที่ผมพัก มันมีช่องม่านเปิดทิ้งไว้ ซึ่งติดกับตัวห้องพัก คือพี่ยีไม่ได้ปิดมัน ด้วยพี่ยีอาจจะไม่รู้ตัว ผมหันไปเห็นพี่ยีแก้ผ้าอยู่หน้ากระจก ตูดขาวๆ ที่อวบใหญ่ คล้อยลงมาเล็กน้อย ร่องก้นที่แบ่งเจ้าเนื้อออกเป็น สองก้อน อวดสายตาผมอยู่ ผมเลยรีบชิ่งหลบมุม เพราะกลัวไก่จะตื่นก่อน และกลัวแกอายเลยต้องทำเป็นมองไม่เห็น สักพักเหมือนแกจะรู้ตัวจึงรีบนุ่งผ้าขนหนูออกมาดูตรงช่องหน้านั้น
     ซึ่งเป็นจังหวะโชคดีที่ผมเดินไปที่อื่นพอดี พี่ยีเรียกผมให้ไปดูที่ห้องน้ำและให้ผมปิดม่านให้หน่อย โดยพี่ยีไม่รู้หรอกว่า ผมได้เห็น ตูดใบใหญ่ของพี่ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว แผนการของผมจึงเริ่มดำเนินการ ปิดม่านไม่สุดมันเป็นลักษณะมู่ลี่ที่ฝังในกระจกผมรีบไปจัดการให้โดยเลื่อนมู่ลี่ลงมาแต่ลงไม่สุด เหลือพื้นที่พอที่จะให้ผมเข้าส่องแนบได้บอกเลยว่า 10นาทีจากนี้ผมต้องฟินแน่ๆ นอน
     หลังจากที่ผมจัดการมู่ลี่ พี่ยีก้อเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ ผมเข้าประกบช่องว่างระหว่างมูลี่ทันที่ของดีมีเวลาน้อย พี่ยีถอดผ้าขนหนูแขวนไว้ สิ่งที่เห็นคือ นมขนาดไซส์ 30-31 และหัวนมสีเข้ม ที่ตัดกับความขาวของสาวเชื้อจีน สำคัญมันดูไม่คล้อยเท่าไหร่ อาจจะเพราะความอวบของพี่ยี หน้าท้องที่อวบที่เกิดจากการมีลูกแล้ว สอดรับกับตูดที่อวบอิ่มแม้จะคล้อยไปบ้าง เนื่องจากแกคงโดยผัวแกเย็ดบ่อย ผมชอบแซวแกเวลาแกง่วง และแกชอบบอกว่าผัวแกเอาบ่อย ตูดแกเยินไปหมดแล้ว แกหมุนอยู่หน้ากระจกพักนึง แกเดินเข้ามาอาบน้ำ หมอยอันรุงรัง ทำให้ผมต้องรีบชักควยออกมา ชักทันที คือแกอาบน้ำอยู่หน้าผมห่าง กันแค่มีกระจกกันและที่สำคัญแหไม่รู้ตัว พี่ยีเปิดฝักบัวให้น้ำไหลผ่านหน้า น้ำไหลลงไปที่เนินอก ผ่านหัวนมสีเข้มเม็ดโต ไหลลงไปที่เนินหี ที่มีหมอยปกปิด โอ้ว ชั่วโมงนั่นผมสาวควยอย่างเร็วบอกเลยว่าเป็นอะไรที่ฟินที่สุด บ้างจังหวะที่พียีถูสบู่ เต้านมอันน้อยนิดกระเพื่อมขึ้นลง หัวนมสั่นไหว ไปตามฝ่ามือที่มียีลูบผ่าน จนพี่ยีล้างตัวเสร็จ ก็เดินออกไปหน้ากระจกเพื่อแปรงฟัน ซึ่งช็อตเด็ดที่ผมต้องน้ำแตกทันที คือจังหวะ พี่ยีก้มลงไปล้างปาก ตูดเจ้ากรรมมันกระดกขึ้นให้เห็นแคมหีสีคล้ำ ที่อวบอิ่ม ยับเยินที่ผ่านการใช้งานมาจากผัว ทำผมต้องสาวควยอย่างแรงจนนำ้พุ่งกระแทกผนัง โคตรเสียวเลย จริงชั่วโมงอยากจะวิ่งทะลุกระจกเอาควยเค้าไปกระแทกใส่หีจริงๆ สะโพกขนาดประมาณ 36-37 นิ้ว โอ้วเปรียบกลับกระหรี่ที่ผมไปตีมา พี่ยีชนะขาดเพราะความใหญ่เนื้อเยอะ แรงสำผัส แรงดีดคงดีแท้แน่นอน หลังจากแปลงฟันเสร็จ
    พี่ยีก็เช็ดตัว ทาแป้ง ทาครีมใส่เสื้อในสีดำเข้าชุดกับกางเกงในที่เก็บแก้มก้นของพี่แกไม่หมด แล้วใส่เสื้อผ้าออกมา ส่วนผมรีบกระโดดขึ้นเตียง แกล้งเผลอหลับให้พี่ยีมาปลุกไปอาบน้ำ แบบสบายตัว และผมก้อวนทำซ้ำไปในช่วงเช้า อีกรอบแบบฟินๆ เพราะรอบนี้แกสระผมโดยเฉพาะจังหวะก้มสระผม เต้านมได้แกว้งไปมา ห้อยเคลื่อนไหว ระดับสายตา โอ้วอยากจะเข้าไปเลีย ไปดูดจริง ไม่แปลกใจเลยว่าทำไม ผัวแกถึงเย็ดแกบ่อย แกเคยหลุดบ่นว่า บ้างวันผัวแกเอาแกทั้งวัน เพราะแกมันหน้าเอาจริงๆ

ปล.ช็อตปลุกเร้าพอดีได้มีโอกาสแอบเอาเกงในที่ใส่แล้วของพี่เค้าดม กลิ่นหีที่อยู่บนกางเกงในกลิ่นอับที่มันแนบแคมแก นี่มันกระตุ้นโสดประสาทจริงๆ ปีนี้ถือว่ามาเที่ยวคุ้มมาก บอกเลย

ultramaan

::DookDig::แอบดูครั้งแรกแล้ว......มันก็จะมีครั้งต่อๆไป  ::Horror::

devilzoa

แบบนี้ต้องปี้สักหลายๆที

Phoowadol

เสียดายจัง ที่ได้แค่ แอบดู   โอกาสดี อย่างนี้ น่าจะลอง เดินหน้า ลุยชวรเล่นจ้ำจี้ กันสักที  เน๊าะ

ppherbalife

แอบดูแล้วนี่นาต่อไปต้องแอบเยดด้วย เริ่มต้นด้วยยานอนหลับท่าจะดี แล้วถ่ายคลิปไว้ดูแก้เงี่ยน

review1972

ลูกผู้ชายแทบทุกคนมักจะผ่านประสบการณ์แบบนี้กันมาแล้วไม่ว่าจะตอน เด็กหรือผู้ใหญ่ มันจะอยู่ในความทรงจำตลอดไป ใช่มั้ยครับเพื่อนๆ555

phrm01