ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2019, 10:44:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ทำไมครบเร็วแบบนี้ แต่สัญญาไว้และจัดให้

01

02

03

04

05

06

07

ขออ่านได้เฉพาะคนมีนํ้าใจที่ช่วยกันตอบตอนที่1เท่านั้น
แล้วกลับมาEditหลังอ่านด้วยนะ ไม่ใช่ไรหรอก อยากคุยความรู้สึกช่วงหลังกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

gigga

อสุจิของข้าน่ะเหรอ ข้าฝากไว้ที่ลูกชายหมดแล้ว ถ้าอยากได้ ก็จงไปเอาที่เจ้าโนบุรุซะ วะฮ่าๆๆๆ(ไม่เกี่ยวแล้วว)
น้าสาวแค่อยากได้ DNA เพียงเพราะโนบุรุ เป็นลูกชายของคนที่เธอชอบจริงเหรออ ผมว่ามันต้องมีผลประโยชน์มาเกี่ยวอ่ะนะ แถมน้าชายก็เหมือนไปตกลงอะไรกับพี่สาวไว้อีก ไม่แน่2คนนี้อาจจะร่วมมือกันทำอะไรอยู่ก็ได้แฮะ

ปวดหัวครับปวดหัววว เดา2ตอน เหมือนจะไม่ถูกซักตอน ฮ่าๆๆ เนื้อเรื่องชวนงงจริงๆ ไม่รู้พี่จิยะตกลงไรไว้กับน้าชาย อาจจะแลกกับการที่ไม่ไปยุ่งกับคุณแม่หรือป่าวนะ แต่จากตอนที่แล้ว คงโดนข้อเสนอนี้จากน้าชายไป แต่คงจะขอว่าแบบให้หนูได้ให้ครั้งแรกกับคนที่รักงี้ป่าวนะ จากตย.นี่ ตอนต่อไปคงเป็นคิวของน้องสาวสินะ แต่น่าสงสารพี่จิยะ TT โดนไอ้น้าชายเลวข่มขืน แถมโนบุรุยังไปหาสาวอื่นอีกนะ โถ่เอ้ยย

XYZ

ตกลงนี่ตามล่าหาอสุจิ DNA พ่อพระเอกในตัวพระเอกเหรอครับ
อ่านตอนนี้อล้วเริ่มรู้สึกว่ามันต้องมีความลับอะไรซ่อนแน่ๆ
พ่อพระเอกตาย แล้วแต่ละคนเริ่มมั่วกันทันที แล้วยังพี่สาวพระเอกกับน้าชายอีก
ครึ่งหลังน่าจะมีความลับอะไรมาเพิ่มอีกป่าวครับ

ยิ่งอ่านยิ่งสงสัยว่ามีความลับอะไรครับ ทำไมแม่กับพี่สาวถึงไปมีอะไรกับน้าชาย แล้วทำไมน้าสาวอยากท้องลูกพระเอกนัก จะเกี่ยวกับพินัยกรรมหรือเปล่า

gojira

เดาเนื้อเรื่องว่าน่าจะเกี่ยวกับพินัยกรรมรึเปล่า
งงหนักกว่าเก่าพี่สาวน่าจะไปไปตกลงช่วยเกี่ยวกับแม่เรื่องอะไรซักอย่างถึงได้สละซิงกับพระเอกก่อน ส่วนญาติผู้น้้องมีสิทธิโดนคนพ่อไม่แน่ๆสวนน้องแม่นี้อยากได้ dna จังเอาสังสัยจะเรื่องพินัยกรรมรึเปล่าหรือแค่อยากแก้แค้นดูเหมือนรู้เรื่องด้วย

kit Nana

รักซ่อนเงื่อน พี่น้องสองตระกูล
รุ่นพ่อแม่ แล้วรุ่นลูกจะเป็นอย่างไร
คงต้องรอคลายปริศนา ก่อนตอนต่อไป
เดา : แย่งชิงความรักระหว่างพี่น้อง

ต่อ : น้ายังริษยาแม่อยู่
คงหายแค้นเมื่อได้ลูกจากหลาน
พี่สาวก็น่าจะกระหายเซ็ก
น้องสาวก็อยากลอง

แล้วจะจบอย่างไร
รักซ่อนเงื่อน เป็นกำลังใจให้ผู้แปล

itschelsea11

เรื่องมันชักจะยังไงๆอยู่นะเนี่ย แม่พระเอกแย่งพ่อพระเอกจากน้องสาว น้องสาวเลยอยากได้ DNA จากพระเอกเนี่ยนะ
หยั่งกับตามล่าหาขุมทรัพย์แหนะ

น้าชายมันเลวจริงๆด้วย แต่ก็ยังจับต้นชนปลายไม่ถึงว่าจะออกมาแนวไหนเรื่องนี้

นายไข่ย้อย

ดูจากตัอย่างตอนแรกแล้ต้องปวดตับชัวๆเลยเรื่องนี้ เตรียมทำใจแปปเด้อ ::Orz:: ::Shy:: เอาละลุย

เนื้อเรื่องเข้มข้น น่าติดตามจิงๆ ถึงจะปวดตับตุบๆ ก้เหอะ  ::KO::
อิอิอิ

scorpionx91

ตอนแรกนึกว่าจะขาดทุนน้ามันซะแล้ว  ตอนนี้สลับกันซะแล้ว 555
ขอบคุณครับ  รอตอนต่อไปอยู่ครับ

neokiseki

พอ่กับลูกมันแทนกันได้หรอ

สรุปตอนนี้คนที่กำไรสุดคือน้าชายมัน

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลตอนที่2ให้ได้อ่านติดต่อกันครับ ^^ ของคนเเต่งเรื่องนี้เขา

ชอบเน้นให้พระเอกเป็นลูก เเล้วสาวๆมารุมโทรมเเบบนี้หรอครับ เห็นเรื่องก่อน

ก็คล้ายๆเเนวนี้ เเม่ทางเลือกอะไรสักอย่าง เเต่ทำไมรู้สึกเรื่องนี้เเลดูมืดมนกว่าไงไม่รู้

จากที่ดูๆ อยากรู้มากกว่า ว่า พี่สาวพระเอกไม่ทำข้อตกลงไรไว้ถึงยอมเอากับคนอื่น

เเล้วทำไมเจ้ผมทองถึง อยากได้ dna จากพระเอก ถ้าชอบพ่อพระเอกจริงๆ ไม่จำปล้ำ

ตั้งเเต่ตอนยังอยู่อะ ขนาดจบพระเอกกดยังจับได้เลย คนพ่อก็คงไม่เท่าไร ให้เดาตอนจบตอนนี้

อยากให้ลูกสาวผมทองมาเเจ่มด้วยมาก พร้อมกับคนเเม่ไปเลย 5555+ ขอให้เรื่องจบ

แฮปปี้เเบบเรื่องก่อนทีเถอะ

---------------------------------------------------------------

เดาตอนต่อไปไม่ถูกเลย จะว่าไงดี สงสารพี่พระเอกมาก ทำข้อตกลงอะไรไว้หว่า

คนพี่ถึงยอมขนาดนี้ หลังจากนี้ ถ้าไม่ได้เอากับพระเอก คงติดใจดุ้นของลุงเรียวสุเกะเเน่ๆ

หวังว่าจะไม่ติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นนะ หวังจะให้จบเเฮปปี้ เเต่ดูทรงเเล้วคงยาก -*-

pamaaeng

คุณน้าเขาลงทุน ขอ DNA ถึงขนาดนี้
ช่วยสงเคราะห์น้าสาวให้สมหวัง ละกัน
เอาให้ป่องเลยนะ ...

::HoHo::

เรื่องชักชุลมุน
ไอ้ตัวน้าชาย ก็ใช่ย่อย
ฟาดทั้งแม่ ทั้งลูก
ไม่รู้ว่า ใช้วิธีไหน พวกเธอถึงยอม

poptt1238

น้าสาวนี่ก็ช่างคิดเนอะ ไม่ได้พ่อก็เอาหลานที่มีDNA พ่อแทน 555555

ไม่ใช่ว่าตอนจบ แผนทุกอย่างเป็นของน้าชายแล้วเคลมหมดตระกูลนะโคตรตับพัง 555

showlao

::Reader::จัดไปเลยพ่อหนุ่มคุณน้าสวยขนาดนี้ละ

เอรุ้สึกว่าพ่อหนุ่มจะเสียเปรียบนะเนี่ย มัวแต่เย็ดคุณน้าไม่กลับไปเย็ดพี่สาว พี่สาวคงไปอ้อนขอคุณลุงเย็ดแน่ๆเลย ไอ่คุณลุงนี่โคตรเด็ดได้ทั้งแม่ทั้งลูก

Loligod

มาแนว DNA สะงั้นตามไม่ทันเลย

ไม่นะพี่ใจแตกแล้ว

เกสสรร เพชรมนี

ลูกแทนพ่อ ได้เหรอ
*พระเอกเรื่องนี้ ไม่เสียเปรียบแห๊ะ