ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuusou] Teishi o Jiyuujizai ni Control! โปรแกรมควบคุมโรงเรียน [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2019, 03:03:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

Osaka OneMore

นี้มันของขวัญจากซานต้าชัดๆ มันต้องมีคนเอาอุปกรณ์มาวางทิ้งไว้ให้แน่ๆ

Edit โหมดปีศาจขึ้นแล้ว ซะใจมาก ถูกใจลูกเขยครูใหญ่

kalampee

เห็นแล้วอยากจะมีสักเครื่อง ว่าแต่เห็นมีโหมดต่อไป แสดงว่ายังไม่จบใช่ไหม?

2door

แนวนี้ออกมาเยอะนะครับ แต่ก็ชอบอ่านนะ. อยากให้มีแบบหลายๆตอนมากกว่า

uta01

อุปกรมีประโยชน์ยังกับได้มาจากโดเรม่อน เลย 5555 ถ้าเป็นผมคงมีน้ำหมดตัวกันบ้งล่ะคับงานนี้

pooh21

เออจะว่าตัวโปรแกรมควบคุมมันเทพหรือว่าโน้ตบุ๊คที่ลงโปรแกรมมันเทพดีนะ ส่วนโน๊ตบุ๊คเก็บในห้องเก็บของมานานแบตยังจะเปิดเครื่องได้อีก

ตอนจบเหมือตัดจบไปหน่อยอย่างรู้ว่าหลังจากใช้แล้วเป็นไงต่อ

TZONE

ใครนะช่าง เอาของดีเก็บไว้ในห้องเก็บของกัน แแบนี้ก็เสร็จโจรอ่ะดิ

Edit: นี่คุณพี่เล่นทั้งโรงเรียนเลยรึครับ สนุก ใหญ่เชียวนะ

rusaka6

polka2012

มันน่าจะมีเวอร์ชั่นอัพเกรดเป็นกันทั้งตำบลอะไรอย่างงี้บ้างสิ รับรองน้ำแห้งหมดตัวก่อนแน่...5555

โห้แค่มันหยุดเวลาได้ก็โหดแล้วนะ นี่่บวกโหมดอมตะเข้าไปอีกโอ้ย ยอมใจเลยจริงๆ 5555 ::WooWoo::

I2eI3oI2n D Ace

ของเล่นนี้ใครเป็นคนเขียนโปรแกรมเนี่ยโปรดส่งให้ด้วยสิ ชอบตรงมีโหมดอมตะเนี่ยหละ

สรุปแล้วเอ็งจะมีลูกกับสาวๆทั้งรรแน่นอน