ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #53

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 07, 2019, 07:56:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gungun.khondee

กลับมาแล้ว แต่สาวไปตปท.แล้วคนนึง น่าเสียดาย

lindor

เรื่องโปรดมาแล้ว ดีใจมาก เป็นแฟนคลับเมเลย ชอบผู้หญิงสไตล์นี้ที่สุด อยากให้โดนจัดหนักๆ ผู้ชายหลายๆ คนพร้อมกัน

ขอบคุณคนเขียนมากเลยครับ

icanfly

เปิดตัวแรกมาผมนิฮ่าแตกเลย ใครว่ะฮ่าๆ ปล่อยไว้นะครับอ่านแล้วฮ่า

ช่วงนี้ก็ดีใจกับเมด้วย ได้คลายเส้นชีวิตหลังจากที่ตึงมานาน คิดย้อนกลับไปตอนเจอกันครั้งแรก โชคดีจริงๆที่อดทนและยังไม่ระเบิดจนมาได้กับพระเอกเราแต่ยังอดเป็นห่วงไม่ได้อยู่ดีถ้าไม่มีคนคุม

ถ้าเรื่องนี้มีความรักเข้ามาเกี่ยวข้องฟินยืนหนึ่งสุดๆทุกๆเวทีก็ไม่น่าจะเกินจริงเลย พูดตรงๆเลยก็เมียหลวง
แต่ปัจุบันเรือฟินยังสั่นๆอยู่

พี่อามนายจะมาทำตัวแบบไอ้ฝรั่งนักเย็ดหรือไอ้นักเรียนนอกขี้ยาไม่ได้นะยิ่งโกรธเงียบแบบฟินด้วยกะเวลาไม่ดีอดยาวๆ ฮ่าๆ

ปล. คำคมจากพระเอกเราวันนี้  "ตายรัง"

ปล.2 เรือบีในใจผมจมไปครึ่งลำแล้วได้แต่ส่งกำลังใจไปอุด

ปล.3 นึกขึ้นได้ ยัวเงียบไปเลยคงไม่ใช่เสร็จมันแล้วหรอกนะ ไม้ตายฟินหายเลยนะ

=={={={={}=}=}=}==
รักษาสุขภาพด้วยนะครับอย่าลืมเสื้อกันฝน ช่วงนี้ตกบ่อย

elelle

ตอนแรกเหมือนจะลงตัวที่บี ตอนนี้เริ่มไม่แน่ละ เผลอๆจะเป็นเมนี่แหละ

dan tee

ขอให้ตอนใหม่มาเร็วๆนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเรื่องให้ติดตามเลย -----ยังไงฟินก็ยังเป็นเบอร์หนึ่งในใจเสมอ

Thanatouch MAN

สรุปว่าดวงตกเรื่องงานแต่โคดีเรื่องหญิงส่งมาป้อนไม่ขาดสายเลย มีดวงนารีอุปถัมภ์สุดยอด

mtl777

เมท่าจะกู่ไม่กลับแล้ว เริ่มเปิดเต็มที่ แต่ยังไงก็ยังอยากให้บี ฟิน ยัว เม รวมถึง ไก่ กลับมาอยู่ในร่มเงาเดียวกัน ไม่เอาชายอื่นแล้ว

black555

สมกับการรอคอย เรื่องราวตื่นเต้นขึ้นทุกตอนเลย

633sqd

เมียพี่อามนี้เสร็จพระเอกเราหมด แต่จะเหลือแค่ฟินกับเมเหรอ เอาบีกลับมาเหอะ

tor141214

ชีวิตที่ต้องปั้นหน้าในสังคม ยากลำบากจริงจริงครับ  ถ้าคนเราถอดหัวโขนออกได้  คงมีความสุขมาก

aum691

ได้เมเป็นคู่ขาแบบเต็มตัวอีกคนละ

auddy999

Sarun Mesomboon

สนุกกันไม่รู้จบ มันจิง ๆ ทั้ง เม ฟินไก่

mdemigod

สุดท้ายก็มาจบกับสาวฟินแบบฟินๆเลยนะครับ

silakhom