ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #53

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 07, 2019, 07:56:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เมพาผมมาบ้านพักที่เขาใหญ่
ขณะที่เราสองคนจบภารกิจและกำลังพูดคุยกันว่าจะกินอะไรเย็นนี้

แล้วจู่ๆ คนใช้ก็มาเรียกบอกว่า คุณเมคะ คุณอามโทรมาบอกว่าจะมาถึงให้เปิดประตูค่ะ

เมไม่ได้ตอบอะไร นั่งหน้านิ่งๆแล้วก็ตอบไปว่า ให้เข้ามาสิ
ผมหันไปมองหน้าเมถามว่าจะดีเหรอ

เมบอกดีสิ เขาจะได้เห็นเม คนที่เขาอยากเห็นไง
ผมบอกเมว่าไม่ดีหรอก การประชดแบบนั้นไม่กดีกับใครเลย เมเงียบไปนิดนึง
โทรศัพท์พี่อามเข้ามาพอดี เมรับสาย
ไม่ได้พูดอะไร ได้ยินแค่ว่า อ่าฮะ อ่าฮะ โอเค เมหันมาบอกว่า พี่อามมาถึงล่ะ เดี๋ยวเมจะไปเจอพี่อามที่บ้านใหญ่

ผมถามไปว่าแล้วนี่บ้านใคร เมเดินมาทั้งชุดกึ่งเปลือยนั้นแล้วบอกว่า นี่บ้านส่วนตัวเมค่ะ
แล้วเมก็ใส่ชุดหลวมๆออกไปเจอพี่อาม
เมบอกว่า คุณไม่ต้องห่วงหรอกว่าพี่อามจะทำอะไร เมกับพี่อามมันไม่มีอะไรต่อกันแล้วจริงๆ
เราอยู่เพราะสังคมและพ่อแม่ที่ไม่อยากให้เขาเสียใจ ไม่งั้นพี่อามไม่มีไก่และคนอื่นๆหรอก

ผมยืนเงียบไป นี่เมรู้เรื่องไก่มานานแล้วเหรอเนี่ย
ต้องใจแข็งสักแค่ไหน ที่รู้ว่าเมียน้อยก็อยู่กับสามีตัวเองตลอด

ระหว่างที่เมออกไปเจอกับพี่อาม
ผมก็ทักฟินไปว่าเป็นไงบ้าง ตั้งแต่กลับมา ฟินก็หายไปกับตอง ส่วนบีนั้นแน่นอนว่ามีแฟน

ฟินตอบมาว่า กำลังจะออกไปคุยงานกับตองอยู่ เดี๋ยวคุยนะ ฟินตอบมาแค่นั้น
แล้วก็ส่งรูปที่ใส่ไปคืนนี้ให้ดู

ผมถามว่าส่งมาแค่นี้อ่ะ
ฟินเลยปลดไหล่เสื้อลงทำปากจู๋ส่งมา
ผมเลยพิมพ์ไปว่า เทคแคร์
ใจนึงก็นึกถึงตองที่จะเจอฟินในชุดแบบนี้ มันไม่โป๊เลย แต่คนที่เจอจะรู้เลยว่ายั่วยวนมาก
ไม่ว่าจะเป็นขอบจีสติงที่จะเห็นจากด้านหลัง หรือโหนกเวลาฟินยืนเผลอๆ
ถ้าตองชอบฟิน เจอแบบนี้คลั่งแน่ๆ

ฟนิพิมพ์มาบ่นว่ารถติด ถามผมว่าทำอะไรอยู่
ผมไม่กล้าบอกว่ามากับเม ไม่รู้ทำไม ตอบไปว่านอนคิดอะไรเล่นๆ
ฟินบอกว่าเสร็จงานไปหาไหม
ผมบอกว่า ผมมานอนค้างบ้านเพื่อน

ฟินส่งหน้ายิ้มมาบอกว่า กำลังหาทางช่วยเรื่องงานอยู่นะ ผมส่งหน้ายิ้มกลับไป
แล้วก็จบการสนทนาไป

เมหายไปสักสองสามชั่วโมงได้
แล้วเมก็กลับมา เมมึนๆหน่อย แต่ก็บอกว่าพี่อามมาตีกอล์ฟกับก๊วนแกไม่ได้ตามมาหรอก แวะมาเอาของที่ทิ้งไว้

เมหันมามองหน้าผมแบบขึงขัง เมาๆหน่อยพูดว่า เรื่องของเราก็ห้ามบอกใครนะ เมขอ
ฐานะเมไม่ได้เปิดเผยได้ แต่เมอยากสนุกแบบฟิน อยากทำอะไรแบบนั้น เมจะทำได้ไง
หน้าเม ไปไหนใครก็รู้จัก ยังไม่ทันจะเสร็จคำดี ในทีวีก็มีข่าวงานแถลงข่าวอะไรสักอย่าง กล้องจับเม อยู่สองสามรอบ

เมบอกดูดิ แบบนี้จะไปทำอะไรได้
ผมบอกทำได้สิ ไม่เห็นจะยาก บนเรือยังทำมาแล้วเลย
เมยิ้มเบาๆ พร้อมกับทิ้งตัวลงมานั่งข้างๆผม

เมโทรไปหาคนใช้บอกว่าขอไวน์เพิ่มหน่อย พร้อมกับทำอาหารให้ด้วย
เมนั่งดื่มไวน์มาตั้งแต่บ่ายถึงตอนนี้ก็กรึ่มใช้ได้เลย

เมบอกผมว่า เดี๋ยวเมต้องออกไปงานเลี้ยงที่สนามกอฟ ไปแป๊ปเดียวล่ะ
พี่อามแกขอไว้ว่าให้ไปเดินๆสักแป๊ปแล้วก็กลับ  คุณนั่งเล่นรอไปแล้วกัน
ผมไม่ได้ตอบอะไร
แล้วเมก็แต่งตัวออกไป

คือจริงๆแล้ว สองคนนั้นต้องมางานเลี้ยงที่กอลฟ์คลับนี่ล่ะ เพียงแต่ต่างคนต่างมาแล้วก็ มาตามจุดประสงค์ของแต่ละคน
ผมคิดได้ว่าถ้าพี่อามมา ไก่ก็ต้องมาสิ
ผมเลยทักไก่ไปว่า อยู่แถวเขาใหญ่รึเปล่า ไก่บอกใช่ รู้ได้ไง

ผมเลยถามไก่ว่า ว่างมานั่งกินกาแฟกันไหม เดี๋ยวไปเจอกัน

ไก่บอกได้ ร้านกาแฟอะไรเปิดถึงหัวค่ำ นี่มันเขาใหญ่นะ หาร้านกินข้าวเลยละกัน
ผมให้คนงานขบออกมาส่งที่ร้านที่เรานัดกัน
ผมมานั่งรอไก่ที่ไม่ได้เจอกันเลยสักพัก
ไก่พาร่างขาวนมใหญ่เดินเข้ามาทักผมแบบกันเอง
ไก่มีเสน่ห์ยั่วยวนแบบประหลาดเสมอ
ผมแกล้งแซวไก่ว่า ชุดนี้ไม่น่ามาถึงเขาใหญ่ ไก่ยิ้มอายๆมุมปากแล้วก็บอกว่า นี่ก็โดนล้วงมาจนถึงเขาใหญ่เหมือนกัน
แล้วก็หัวเราะออกมาพร้อมๆกับผม

ไก่ถามถึงผมถึงบีว่าเป็นไง ผมบอกบังเอิญไปเจอกันบนทริปเรือ
ไก่ทำตาโต ถึงกับบอกว่า โอ้วววว ไม่อยากจะคิด
ระหว่างที่คุยกับไก่ ผมพยายามเข้าไปดู อินสตารแกรมของฟินและของตองว่าเคลื่อนไหวอะไรบ้างแต่เงียบเลย

ไก่ถามผมว่ามากับใคร ผมตอบไปตามตรงว่ามากับเม
ไก่เงียบไปนิดนึง แล้วก็บอกว่า รู้เรื่องพี่อามกับเมแล้วป่ะ
ผมบอกรู้ ไก่บอกว่ารู้สึกไม่ดีเลย ผมเลยปลอบไก่ว่า ทุกอย่างมีทิศทางของมัน
ไม่มีใครรู้เรื่องของคนสองคนหรอก
ไก่ก็เลยถือโอกาสนี้กระดกเหล้าเข้าปากติดๆกัน

ผมบอกใจเย็นๆ
ไก่บอกกับผมว่ากำลังตึงๆเลย อ่ะ
ไก่ถามผมว่ามายังไง ผมบอกมารถคนงาน ยืมมอไซมา
เราแยกย้ายกันเพราะพี่อามโทรตามไก่แล้ว

ผมมาถึงบ้านโดยที่ เมตามมาติดๆ เมเดินเข้ามาบ้านพร้อมกับรินไวน์ แล้วก็เดินมานั่งคุยกับผมที่โซฟายาว
เมบ่นว่างานน่าเบื่อต้องคอยยิ้มเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
แล้วก็กระดกเหล้าเข้าปากไป เมบอกว่า อยากทำอะไรแบบคนไม่ต้องรู้จักมั่งจัง
เมวางแก้วเหล้าแล้วจูบผมเบาๆ ลิ้นฝาดๆเหล้านั้นละมุนแต่ก็ฉ่ำ เมไล้ลิ้นลงมาที่ริมฝีปากและขบเบาๆ
ผมจูบเบาๆกลับๆ เมบอกว่าอยากทำอะไรสนุกๆแบบบนเรือจัง

ผมยิ้มตอบแล้วบอกว่า ยากล่ะ ฟินอยู่กับตอง บีก็อยู่ฮ่องกงโน่น
เมบอกบ้าาาาา คุณก็คิดสิทำยังไงให้เมตื่นเต้นอีก แต่ไม่ใช่ไปแก้ผ้าโทงๆข้างนอกนะ กล้องเยอะแยะมือถืออีกไม่เอาอ่ะ

แล้วเมก็จูบลงมาบนกลางลำตัวผมช้าๆ ลิ้นที่ไล่ระริกลงมาที่ปลายโคนทำให้ผมตื่นตัวอีกครั้ง
เมมองสบตาผมช้าแล้วถามว่า เมดูแรดไหม
ผมบอกไม่หรอก เมยังไม่ถึงขั้นแรด เมอมยิ้มแล้วกลืนของผมลงไปทั้งแท่ง ผมเกร็งตัวขึ้นจนสุด
เมถามผมว่า อมแบบนี้กับเลียแบบเมื่อกี๊อันไหนดีกว่ากัน ผมบอกว่าทำพร้อมๆกันสิ ดีที่สุด
เมถอดเสื้อผ้าออกทีะชิ้นช้าๆ แบบไม่รอช้า ดูเธอมีอารมณ์หลังกลับจากงานมา

ผมเลื่อนตัวลงไปดูดหน้าอกเมช้า เมร้องอุ๊ยสสสส
ผมถามทำไมดูมีอารมณ์จัง เมยิ้มมุมปากเบาๆบอกว่า โดนพี่อามลวนลาม
ผมถามต่อว่า ไม่เคยโดนพี่อามจับเหรอ เมตอบว่า ก็ตอนนี้พี่อามคือคนอื่นอ่ะ มันรู้สึกยึ๋ยๆ
แล้วให้เขาจับไหม เมพยักหน้าอายๆ
ผมถามต่อว่าพี่อามจับยังไง เมเล่าขณะที่ผมเลื้อยตัวต่ำลงมาที่กลางหว่างขาเม ผมลากลิ้นผ่านรอยแยกตรงกลางไปช้า
เมร้อง ซี๊ดส์ๆๆๆ ผมหยุดไว้แล้วบอกว่า เล่าต่อเร็วๆ

เมบอกว่าพี่อามเอามือโดนก้นตลอดเลย
มีตอนนึงลูบกางเกงในด้วย พอรู้ว่าเมใส่จีสติงไปก็จับตลอดเลย อ่าาาาๆๆๆๆ อย่าาาาาาเสียวววว
ผมดูดเม็ดที่ยื่นขึ้นมาของเมเสียงดังซรู๊ดดดด

ผมถามเมต่อว่า แล้วทำไมไม่หลบ เมไม่ได้ตอบกัดผ้าห่มปิดปากไว้มีแต่สายตาที่สู้ตาผม
ผมลุกขึ้นเอาของผมจ่อคาไว้แล้วก็บอกว่าเล่ามาให้หมด ไม่งั้นจ่อไว้แบบนี้นะ เมแอ่นตัวขึ้นเพื่อให้มันเข้าไปอีกแต่ผมกดตัวเมไว้
เมบอก มีตอนที่คอนเสริต พี่อามเอาดุ้นมากดที่ก้น เมก็ไม่ได้หลบ
ผมถามว่ากดตอบเหรอ เมบอกอื้อ ก็บดยั่วไปเล่นๆ

พี่อามก็เลยเอามือมาขยำหน้าอกแล้วก็กดของพี่อามมาแน่นๆเลย

ผมถามเมขณะที่กดหัวเข้าไปมิด ถามเมว่ามีอารมณ์ไหม
เมบอกมี..............อออออออออออออออออออออ่าาาาาาาาาาา

แล้วไงต่อ เมเล่าต่อว่าพี่อามชวนไปบนห้อง
แต่เมไม่ไป เมจะกลับ พี่อามเดินมาส่งที่รถ พอเปิดประตูรถ พี่อามก็ขึ้นมาด้วย

ผมโหย่งตัวถอยออกมาช้าๆ เมแอ่นตัวตามเหมือนไม่อยากให้ของผมหลุดไป
ผมกระแทกสวนไปเมร้องโอ๊ยสสสส แล้วผมก็คาไว้

ขึ้นรถแล้วยังไงต่อ พี่อามไม่ยอมลงแกก็กอดจูบเม แล้วก็ควักของแกออกมา
แล้วเมก็เงียบไป
ผมเริ่มขยับเอวขึ้นเรื่อยๆ แล้วก็หยุดให้เมเล่า
เมบอกว่าพี่อาม ถกกระโปรงเม แต่ไม่เอา พี่อามขอให้อมให้หน่อย

ผมถามว่าแล้วอมไหม เมบอก อืม...
เมผลักผมลงนอนแล้วลุกขึ้นมานั่งควบจากบดช้าจนเร็วขึ้นเรื่อยๆ
เมร้อง อิ๊ห์ๆๆๆ โอยยย สสส ซี๊ดส์ๆๆ เมจะเสร็.....จจจแล้ววว

ผมพลิกตัวไม่ให้เมเสร็จ แต่เมกระตุกไปแล้ว
เมหอบหายใจแรงนอนตะแคง ผมถามต่อ อมให้พี่อามเสร็จไหม
เมบอกไม่ เมถึงบ้านก่อน

ตอนอมมีอารมณ์ไหม เมตอบว่ามี
ผมถามแล้วทำไมไม่เอา เมส่ายหน้าดินเร่าๆ เพราะตอนนี้ผมทะแยงจากด้านข้างสวนขึ้นไป
เมบอกไม่อยากเอากับพี่อามแล้ว เกลียด

ผมเอาหน้าไปใกล้ๆเม เอามือบีบปากเมแล้วเอาไวน์กรอกกลงไปจนเมสำลัก เกลียดแล้วไปอมของเขาทำไม
เมแหงนหน้าซู๊ดส์ส่ายหน้าไม่ได้พูดอะไร
ผมเร่งความเร็วใส่ร่างขาวโพลนและอ้อนแอ้นของเมด้วยความมันเขี้ยว

เมร้องอ่ะ อ่ะ อ่ะ หลับตาหลุดลอยไป เมเอี้ยวตัวตะแคงเอาเขนมาจับแขนผมไว้ เล็บที่จิกลงมาบอกถึงความเสียวที่พุ่งขึ้นมา
ผมเร่งความเร็วใส่เมเฮือกสุดท้าย จากที่ร้องแบบกลั้นไว้ เมร้องออกมาสุดเสียงและมันเสียงดังมากๆ
เมร้องโอหหหหห อ่าาาาาา อ่ะยยยยยย โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ผมชะงักตัวไว้ไม่ให้เสียวตามไป มันเสียวมากจนต้องชักออกมา

ผมเปิดประตูห้องไปข้างนอกเพื่อจะพาเมไปเอาท์ดอร์
แต่สิ่งที่ทำให้เราสองคนตกใจก็คือ พี่อามยืนอยู่ข้างนอกตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้

พี่อามทำท่าชูวส์เหมือนไม่ให้ส่งเสียง เมยืนหันหลังอยู่ โดยที่ผมเองก็ยืนประกบในท่าหมาแต่ยืนอยู่
พี่อามทำท่าเหมือนไม่ให้เมรู้ว่าแกอยู่ในที่นี้ พี่อามส่งเหล้ามาให้ผม แล้วก็ทำท่าพยักเพยิดให้เมกินอีก
ผมส่งเหล้าให้เมกระดกอีก แต่เมไม่ค่อยทานและเมาง่ายอยู่แล้ว
ผมค่อยทำช้าๆ พี่อามทำมือให้ผมทำไปเรื่อยๆ

ผมนึกว่าจะโดนพี่อามยิงซะแล้ว แต่ผิดคาดพี่อามกลับอยากดูเมโดนเอาอยู่เสมอ
เมนั้นตอนนี้ยืนกลางสายลมน้ำค้างของเขาใหญ่ด้วยความเมาเต็มพิกัดพอสมควร
ผมค่อยๆสาวเอวช้าๆเน้นๆเพื่อให้เมดื่มด่ำกับบรรยากาศและไห้พี่อามได้อิ่มเอมกับท่วงท่าของเม
เมนั้นปลดปล่อยออกมาเต็มที่จนพี่อามทนไม่ไหว

เดินเอาของพี่อามมาเสียบที่ปากเม เมนั้นสลึมสลือแต่ก็อมของพี่อามเข้าปากไปอย่างว่องไว
เมครางอืมๆโดยที่มีของพี่อามกระแทกเข้าออกช้า เมร้องอ้าห์ ชอบจัง
พี่อามถามว่าชอบโดนรุมเหรอ

เมที่ตอนนี้สติเหลือน้อยเต็มทีบอกว่า อ้า ชอบโดนเอาหลายๆที

พี่อามบอกว่าเมน่าย็ดจริงๆตอนโดนเอา ผมเสบสวนเข้าไปเมกระตุกแล้วก็ล้มลงไปนอน
ผมชักออกมาเสร็จในปากเม พี่อามเดินมาตามร่างของเมที่ล้มลงมานอน
พี่อามเสียบเข้าไปช้าๆ แล้วพี่อามก็ขยับเต็มแรงพรวดเดียว เสร็จไป พร้อมกับเมตัวกระตุกอีกครั้ง
เมเรียกพี่อามเหรอ แล้วก็หมดสติไป

ผมทำท่าจะอธิบาย พี่อามแต่แกยกมือไว้ บอกว่า ไม่ต้องหรอก พี่เลิกกันแล้ว
แต่พี่ยังอยากเห็นเมโดนเอาอยู่ เข้าใจป่ะ

ผมก็ได้แต่บอกครับ พี่กลับล่ะ ไก่รออยู่
แล้วพี่อามก็ไปดื้อๆแบบนั้นเลย

..................................

ผมตื่นมาพร้อมกับภาพเม นั่งกินกาแฟที่เคาร์เตอร์ ผมกำลังจะเดินเข้าไป แต่ได้ยินเสียงเมคุยโทรศัพท์
ผมเลยไม่ได้เดินเข้าไป ฟังก็รู้ว่าเป็นเสียงพี่อาม
ดูแกอยากได้เมคนใหม่ไม่น้อย

เมพาผมเดินชมที่แบบไม่มีอายแล้ว

จากระเบียงลงไป มีคนงานอยู่ไกลๆ แต่เมไม่ได้สนใจ เธอเดินในชุดนั้นไปมา
หรือแม้แต่ตอนที่เด็กเอาหารเช้ามาให้ เธอก็ไม่ได้ปกปิดแต่อย่างใด

เราทานข้าวกันเสร็จ ก็เตรียมเดินทางกลับกัน เมกลับมาเป็นสาวสังคมตามเดิมเมื่อขึ้นรถ แต่ในรถนั้น เมทั้งโนบราและโนเพนท์ให้ผมล้วงมาตลอดทาง

เมส่งผมที่คอนโด แล้วก็แยกไป
ผมจะขึ้นไปบนคอนโด แต่ก็เห็นฟินอัพรูปอยู่ที่นึง ถ่ายคู่ตอง...อีกแล้ว
ผมไม่รู้เลยว่าฟินไปถึงไหน กับตอง

ผมถามฟินว่าวันนี้ว่างไหม ฟินตอบกลับมาว่าคุยงานอยู่
ผมไม่ได้ถามอะไรต่อมากนัก
แต่แอบดูชุดฟินแล้วก็อดชื่นใจคนที่พบเห็นไม่ได้

คืนนั้นผมหลับไปโดยที่ไม่ได้สานต่ออะไรกับใคร
ผมเริ่มเซ็ทอัพงานใหม่ เริ่มมีงานเข้ามาเพราะลูกค้าเก่าๆเริ่มหันมาหาผมบ้าง ทำให้งานยุ่งอยู่พอสมควร
เป็นสองอาทิตย์ที่ผมวุ่นจริงๆ

ฟินทักมาหาผมว่า บ่ายๆพรุ่งนี้ว่างไหม
จะแนะนำนักลงทุนให้รู้จัก

ผมบอกได้สิ
ฟินนัดเจอที่โรงแรมนึง กลางใจกลางเมือง
เช้าวันนั้นฟินพิมพ์มาถามว่ามาก่อนเวลาสักสองชั่วโมงได้ไหม ผมบอกได้

ฟินในชุดเดรสสั้นดูกึ่งๆทางการเดินลงมรับผมที่ล๊อบบี้

ผมเห็นฟินในชุดนี้แล้วยอมรับเลยว่าฟินสวยดูมีออร่ากว่าเดิมมาก
ผมมองหาตองที่หลังๆมักจะไปไหนมาไหนกับฟินบ่อยๆ

ฟินถามมองหาใคร ผมบอกตองไม่มาเหรอ
ฟินบอก บ้าไปขึ้นห้อง ฟินเดินเอาตูดงอนๆนำหน้าขึ้นลิฟท์ไป
ในลิฟท์ผมเอาตัวเองเบียดไปข้างหลังฟิน
ฟินหันมายิ้มตีแก้มผมเบาๆ

พอเข้าห้องได้ ฟินก็บอกให้ผมนั่ง จะบรีฟก่อนคุย
ผมนั่งฟังได้ไม่ถึงประโยคก็รวบฟินเข้ามา ฟินทำท่าบอกว่าคุยงานก่อนแต่ผมไม่สนแล้ว
ฟินบอกว่าไม่ได้นะ เดี๋ยวชุดยับ เดี๋ยวเลอะ
ฟินทำท่าไม่ยอม แต่ผมเองก็ไม่ได้เอาฟินมานานแล้ว
จนสุดท้ายฟินก็ยอมอมของผมแต่โดยดี
ฟินบอกโอ๊ยไม่ได้คุยกันแล้ว
นาทีนี้ผมรุกเข้าใส่ฟินแบบรวดเดียว ในความขัดขืนนั้นเสียงร้องฟินได้อารมณ์มากๆ

ผมเสียบเข้าไป ฟินบอกเร็วๆนะ อย่านาน
คำนี้มันเร้าอามรณ์มาก เหมือนฟินจะไปเอากัยใครต่อ
ผมแยงช้าๆ ฟิยน้อง อ๊ะห อ๊ะ อ๊ะๆ จากที่นอนทำเหมือนไม่สนใจ ฟินก็เริ่มกางขาแล้วก็ขยับตัวไปกับผมจากช้าๆ เราก็เร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ ฟินร้องไม่หยุด
ผมจ้องหน้าฟินตอนที่ตาฉ่ำเยิ้มแล้วก็ทำให้ทุกอย่างมันเพิ่มความปะทุเข้าไปอีก

ฟินร้องว่าโอ๊ยหหห อย่าทำชุดเค้ายับนะ อ๊ยยยเสียววว อย่าเปรอะชุดนะ
ผมจับขาฟินข้างซ้ายยกสูงขึ้นแล้วก็กระแทกแบบจะเป็นจะตาย ฟินร้องโอ๊ยหหห
ฟินหอบหายใจ เสียงโ?รศัพท์ดัง ฟินบอกลูกค้ามาแล้ว ผมหยุดไปนิดนึง
ฟินเอามือปรามผมไว้ เพราะจะกดรับโทรศัพท์

แต่ตอนฟินคุยผมก็ซอยไปช้าๆ หน้าฟินที่ขมวดคิ้วเข้าหากันมันสร้างความปั่นป่วนจริงๆ

ผมอาจจะต้องเดินทางบ่อยหน่อยนะครับ มาช้าบ้างก็อยากให้รอกันนิด
ปล.ผมอ่านทุกคอมเมนท์นะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ntcomX

งานนี้สงสัยจะตกหลุม(รัก)ฟินแน่ๆเลย ::YehYeh::

Treo Chan

4251522

สงสารเมนะ หน้าตาถานะทางสังคมมันเหมือนกรงขังเอาไว้ ทำไรที่อยากทำก็ไม่ได้ อึดอัดแย่เรย

จรัญ บุญชู

ด้านมืดเก็บกดของเมเผยออกมาแล้ว...น่าจะมันสุดๆ...ลุ้นว่าจะมีอะไรกับใครอีกไหม

××Mon××

ผมขอเดาเป็นยัวครับที่เข้ามาอ่าน ตอนนี้เมดูปล่อยอารมณ์มากเลยนะครับ แต่ก็ยังกลับมาเป็นสาวไฮโซเหมือนเดิม

zero009

destiny1234

บีคงหายไปช่วงนี้ ส่วน เมก็มีเรื่องในใจเยอะเลย

DrEd

เมน่ะน่าเห็นใจนะเพราะอามก็กดดันเหลือเกิน

Autte Wa

เวลานี้บอกได้เพียงว่าชอบเม
คนอื่นไม่เชียรแล้ว
จาก ญ2 ช1
ให้เป็น ช2 ญ1
เชียรรรรรรรรรรรรรรรรร

kirkland

::Glad::ตอนใหม่มาแล้วดีใจมากครับ

gai

::Ahh::
  น้อง บี น้อง บี  เอาน้องบีมาบ้างนะครับท่าน

แต่ สงสารเม ด้วยคนครับ

ziggy2

เลยไม่ได้คุยงานเลย  ::HoHo::

ได้คนร่วมลงทุนแล้วก็บินไปหาน้องบีบ้างนะครับ ท่าทางน้องไม่ค่อย Happy

munkza

คนเก่าๆก้แยกย้ายกันหมดแล้วสิน่าา ฟินตอง บีฮ่องกง

sawongsad

บทจะแรงเมย์ก็แรงได้ใจจริงๆ สงสัยเก็บกดมานาน