ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku]Time Pa Love Sex รักทะลุมิติ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 08, 2019, 06:25:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akine

::WooWoo:: 5555แล้วตอนที่ตัวเองอยู่ตอนนั้นจำไม่ได้เร้อว่าเค้ามาสารภาพรักรึปล่าว กะทิมาเลย สวยขนาดนี้รอดมาจนเป็นหัวหน้าได้นี่ ทำงานหนักมากเลยนะ555 แล้วนี่ถ้ากลับไปอนาคตแล้วจะกลายเป็นแฟนกันมั้ยอะ รึได้แต่อดีต  ::Thinking::
edit : มันจะมีภาคต่อมั้ยนี่555จบแบบขัดใจอะอยากรู้ว่าเป็นยังไงต่อเลยนะเนี่ย

virussand

น่าจะประมาณว่าย้อนกลับมาหาอะไรซักอย่าง สุดท้ายโดนเย เยไปเยมานางเองที่อยู่ในปัจจุบันมาเห็นเลยโดนเยพร้อมกันเลย

edit กำเรื่องพลิกซะงั้น

(จิ๋ว)

เห!!!  มีเรื่องไม่เข้าใจหลายเรื่อง  ขออ่านต่ออีกหน่อยนะคะ
แต่ว่า มันน่าจะเกี่ยวกับความทรงจำของผู้หญิงนะ  มันผิดปรกติ

::Reader::
อ่อ เหตุเกิดเพราะเธอกลับมานี่เอง
ความรู้สึกเกิด เพราะเหตุที่เธอกลับมา
ยังไงหนูก็ตอบไม่ถูกอ่ะนะ  แต่ว่า ก็เอะใจอ่ะนะ ไม่รู้ว่าจะเป็น
คำตอบที่ใช้ได้ไหมคะ
::Ahh::

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ
::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

zero3001

แปลกใหม่ดีครับ แนวย้อนเวลาไม่ค่อยได้เห็นกันบ่อยๆด้วย

ronniesex

กะลังเข้าด้าย เข้าเข็มเลยฮะ ชอบนางเอกหน้าตาแบบนี้มาก น่าร้ากก

iten1234

ย้อนเวลามาเปิดซิง กับคนที่สัญญาที่จะรอ กลับมาพระเอกใส่แว่นแทน และทักทายว่าแกจัง

natthapon.sinsadee

ข้ามเวลามาเพื่อสิ่งนี้ ยังดีที่ได้แก้ไขส่วนที่ผิดพลาดไป ลุ้นให้เจอกันในอนาคต

oninomo55

นางเอกคงไม่อยากรออีก5ปี อาจจะไม่กลับแล้ว

ผิดคลาด ผช รอ5ปีจริงๆ 555

hicaru

นี่ย้อนเวลากลับมาซั่มหรอออ

ผิดคาดนะเนี่ย นึกว่า ผช จะเป้นเสือผู้หญิงซะอีก

game2539

ที่นางเอกจำไม่ได้ว่าตัวเองในอดีตจำเรื่องที่โดนสารภาพไม่ได้อาจเกิดจากตัวนางเอกนี้แหละที่ลบความจำตัวเองกับพระเอกในอดีตก็ได้เพื่อไม่ให้อนาคตปั่นป่วน

Edit:เดาผิดแหะไม่ได้ลบความทรงจำแต่แค่ให้พระเอกสัญญาเฉยๆแต่ดูนางจะถูกใจพระเอกในอดีตมากกว่าในอนาคตนะ

gmonning

อะมาเป็นแบบทุละมิติไซไฟสุดๆ อยากรู้เนื้อเรื่องต่อไปเลย ::Shy::

Ae Haha

นางเอกยัอยเวลามาเพื่อจะจับพระเอกหรอเนี่ย แต่ทำไมจำไม่ได้ว่าพระเอกสารภาพรัก

นางเอกยอมเสียซิงเพื่อไม่ให้อดีตเปลี่ยน แต่ปัจจุบันพระเอกมาไง คงตามนางเอกมาหากันสิน่ะ

kipkipju kisdsada

ท้องโตกลับไปในอนาคตแล้วจะตอบเด็กคนนี้ว่า พ่อหนูอยู่ในอดีต เพราะพ่อปัจจุบันไม่คนล่ะคนกัน ยุ่งไหมล่ะ
::Crying::เศร้าแพพพ เปิดซิง ดันใส่ถุง พ่อนักฟิสิกส์ คงกลัวท้อง แน่ๆเลยยย

zenhyun

อยากจะอ่านต่อจริงๆ เรื่อองนี้รู้สึกเดาตอนจบยากแฮะ ขอเดาว่าตอนจบพระเอกต้องจัดนางเอกคนปัจจุบันโดยไม่รอ5ปีแน่ๆ ก็หุ่นแจ่มซะขนาดนี้

Edit : พระเอกมีความเป็นสุภาพบุรุษที่รักษาสัญญาแลกซิง