ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดโลกกับน้องนิว

เริ่มโดย Roanok, กรกฎาคม 12, 2019, 05:49:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Roanok

เปิดโลกกับน้องนิว

เรื่องนี้เกิดขึ้นสมัยผมเรียนมหาลัยครับ ผมเรียนอยู่ปี3ที่มหาลัยแห่งหนึ่งในพื้นที่ปริมณฑล เป็นมหาลัยที่ค่อนข้างมีชื่อเลยทีเดียว โดยเฉพาะทางด้านสายวิทยาศาสตร์ เรียกได้ว่าเป็นอันดับต้นๆของประเทศเลยก็ว่าได้ครับ และแน่นอนว่านักศึกษาส่วนใหญ่ในมหาลัยนี้ส่วนมากเป็นเด็กเรียนกันทั้งนั้น รอบตัวผมทั้งเพื่นในคณะและน้องคณะจึงมีแต่เด็กเรียนนิสัยเรียบร้อยแต่ผมบอกความลับไว้เลยว่าสาวๆที่นี่น่ะ พอเธอมีอารมณ์ขึ้นมาแล้วล่ะก็จัดจ้านมากทีเดียว อาจจะเพราะความเครียดจากการเรียนก็เป็นได้มั้งครับ แถมบางคนยังมีอะไรแอบแฝงมากกว่าที่เห็นภายนอกซะอีกครับ

ผมรู้ดีเลยล่ะจากประสบการณ์ตรงกับแฟนผมที่จะมาเล่าให้ฟังในวันนี้ยังไงล่ะครับ แฟนผมเธอชื่อนิวครับ เรารู้จักกันตอนค่ายรับน้อง เธอเป็นสาวหมวยหน้าต่าน่ารัก หุ่นเธอค่อนข้างผอมบางตัวเล็กมากครับ รวมถึงหน้าอกหน้าใจที่เล็กไปตามตัว จนบางครั้งถ้ามองผ่านๆเธอดูเหมือนเด็กมัธยมต้นด้วยซ้ำไป แต่ก็เรียกได้ว่าถูกใจสายโลลิแบบผมพอตัวเลยหล่ะครับ นิวมาจากโรงเรียนมัธยมหญิงล้วนครับ เธอไม่เคยมีแฟนมาก่อนและรู้จักผู้ชายน้อยมาก หลังจากที่เราสนิทกันตอนค่ายรับน้องเราก็ตัดสินใจเป็นแฟนกัน

แรกๆเราก็เหมือนคู่รักทั่วไปครับ แต่ผมใช้เวลาไม่นานก็สามารถกล่อมเธอจนเธอยอมให้ผมเป็นคนเปิดซิงเธอได้ ไม่อยากจะอวดเลยครับถึงผมจะไม่เคยมีอะไรกับเด็กมัธยมมาก่อน แต่พอแฟนผมแก้ผ้าแล้วเหมือนผมได้เย็ดกับเด็กมัธยมเลยครับ

หน้าอกของเธอมีน้อยจนแทบจะไม่มีแต่หัวนมของเธอชมพูสวยได้อารมณ์มากเลยครับ และที่เด็ดคือช่วงล่างของนิวครับ ผมเห็นทีแรกนี่ตาค้างไปเลย เพราะโหนกหีของเธอไม่มีขนสักเส้นเลยครับ บวกกับผิวขาวเนียนของเธอมันช่างดูเนียนตาเหลือเกิน กลีบของเธอยังปิดแน่นสีชมพูใสไม่เคยผ่านมือใครมาก่อน พอผมถามเธอจึงรู้ว่าเธอเพิ่งรู้ตัวตอนมัธยมปลายว่าหีเธอไม่เหมือนเพื่อน ตอนเพื่อนๆคุยกันเรื่องตรงนั้น เธอบอกว่าเธออายมากเพราะร่างกายของเธอมันเหมือนเด็กไม่มีจุดน่าสนใจเหมือนเพื่อนๆที่ดูเป็นผู้ใหญ่เลย ตอนเสียบเข้าไปขนาดผมว่าควยผมไม่ใหญ่มากร่องของนิวยังรัดแน่นจนเสียบเกือบไม่เข้าเลยครับ ยิ่งตอนเปิดซิงเธอน่าจะเจ็บมากเห็นดิ้นพลาดๆกอดผมแน่นเลย

หลังจากได้ลิ้มรสสาวของนิวไปแล้วเราก็มีอะไรกันอยู่เรื่อยๆครับ และยิ่งเพราะความเครียดจากการเรียนการเย็ดกันจึงกลายเป็นกิจกรรมคลายเครียดของเราสองคนไปเลยครับ ยิ่งช่วงหลังๆนิวถึงกับร้องขอผมก่อนเลยด้วยซ้ำ โดยเฉพาะช่วงหลังสอบเสร็จครับ นิวจะดูเงี่ยนเป็นพิเศษอาจจะเพราะความเครียดจากการสอบ และความเงี่ยนสะสมจากการที่ไม่ได้ทำอะไรกันในช่วงสอบปนๆกัน

เราคบกันมาเรื่อยๆจนถึงช่วงนึงที่เราทั้งคู่ต่างรู้สึกว่าการเย็ดกันแบบปกติไม่สามารถสนองความต้องการของเราได้ครับ วันนั้นเองที่นิวได้เข้ามาเปิดใจคุยกับผม ในเรื่องความสัมพันธ์แบบBDSM นิวบอกว่าเธอสนใจเรื่องแบบนี้มาตั้งแต่เด็กแล้ว แต่ต้องเก็บไว้ไม่สามารถบอกใครได้ เธอต้องการมีความสัมพันธ์แบบนาย-บ่าวกับผม ในช่วงแรกผมยังไม่เข้าใจและลังเลอยู่มาก หลังจากเราปรับความเข้าใจกันและคุยกันอยู่พักใหญ่ถึงได้ข้อสรุปกันครับ

เวลาอยู่กับคนอื่นปกติทั่วไปเราจะเป็นแฟนกันปกติเหมือนเดิม แต่เวลาที่อยู่ด้วยกันสองคนหรือเวลาที่เราตัดสินใจกันแล้วว่าจะเพลย์กันเธอจะเป็นทาสที่ยอมทำตามผมทุกอย่างครับ เราตกลงกันถึงขอบเขตว่าเธอรับได้ถึงขนาดไหน และต้องการอะไรมากเป็นพิเศษ บางอย่างนิวก็ทำให้ผมทึ่งไม่น้อย เช่นการที่เธอตกลงยอมกินเยี่ยวผมครับ ผมนึกไม่ออกเลยว่าวันที่เราทำแบบนั้นกันจริงๆมันจะเป็นยังไง

และเพื่อให้เราเข้าใจกันมากขึ้นนิวกับผมตัดสินใจว่าหลังจากวันที่ตกลงกันเธอจะลองเป็นทาสผมดูก่อนในคืนพรุ่งนี้ เพื่อทดลองก่อนว่าสิ่งนี้มันเหมาะกับเราจริงๆไหมแต่ผมบอกเลยครับว่าเรื่องราวของสามวันที่ผมจะเล่าต่อไปนี้ เทียบไม่ได้กับสิ่งที่เราทำกันทุกวันนี้เลยครับ

วันต่อมาผมมีงานต่อหลังเลิกเรียน นิวเลยบอกว่าจะกลับไปรอที่ห้องก่อนและเมื่อผมกลับห้องแล้วเราจะเริ่มกันเลย เธอจะเป็นแค่ทาสและผมจะเป็นนาย ผมนั่งทำงานไปใจนี่อยู่ไม่สุขเลยครับเร่งๆทำให้เสร็จๆไป พอกลับมาถึงหอผมยืนสูดหายใจเฮือกใหญ่ก่อนเปิดประตูเข้าไป "ยินดีต้อนรับค่ะเจ้านาย" นิวในสภาพเปลือยเปล่า มีแต่ปลอกคอบนตัวนั่งคุกเข่ากราบต้อนรับผมทันทีที่ถึงห้อง เมื่อเธอทำตามบทบาทของเธอแล้วผมก็ไม่ใช่แฟนของเธอ แต่เป็นเจ้านายที่พร้อมจะควบคุมเธอตามที่เธอต้องการ

"เจ้านายกลับมาแต่ไม่เตรียมข้าวเตรียมน้ำไว้หน่อยเหรอ แบบนี้ต้องลงโทษซะแล้วมั้ง" ผมพยายามหาเรื่องลงโทษนิว "เอามือเท้ากำแพงแล้วโก่งตูดมา" ผมสั่งเธอ "ขอโทษด้วยค่ะเจ้านายทาสนิวผิดไปแล้ว" เธอทำตามอย่างว่าง่าย ผมหยิบไม้เรียวออกมาวาดวงสวิงใส่ก้นของเธอเต็มแรง 'เพี๊ยะะะ' "โอ๊ยยยยยย" นิวร้องตามแรงหวด จากนั้นผมระดมฝาดไปนับสิบทีได้จนบั้นท้ายของเธอแดงร้อนและมีแนวไม้เรียวพาดอยู่

"ทำไมไม่นับออกเสียง แบบนี้ต้องโดนอีกสักสิบที นับเสียงดังๆด้วย" "ขอโทษค่ะเจ้านายต่อไปนี้นิวจะนับดังๆค่ะ" จากนั้นผมก็ฝาดเธอต่อ "1...2...3...........................10" พอครบสิบทีก้นนิวทีตอนแรกแค่เป็นรอยไม้เรียวตอนนี้มันแตกจนมีเลือกซิบออกมาเลยทีเดียว และในช่วงทีเธอเผลอและคิดว่าการทำโทษจบแล้ว ผมก็หวดไม้เรียวสวนหว่างขาเธอไปตามแนวตั้ง ไม้เรียวโค้งจมลงไปตามแนวกลีบสาวน้อยๆของนิว "อ๊ายยยยยยย" นิวถึงกับร้องเสียงหลงทรุดลงไปกับพื้น

และยิ่งกว่านั้นการหวดครั้งสุดท้ายทำให้เธอถึงกับเยี่ยวแตกออกมาเลยทีเดียว สายธารสีเหลืองนองไปตามพื้นห้อง

"เป็นแค่ทาสชั้นต่ำมาทำห้องเลอะเหรอ แสดงว่าที่โดนไปมันยังไม่พอสินะ" "ขอโทษค่ะเจ้านาย นิวจะทำความสะอาดเดียวนี้" นิวลุกขึ้นจะไปเอาผ้ามาเช็ด "หยุด มึงทำเปื้อนก็ต้องทำความสะอาดเอง มาเลียให้หมดซะ" ผมสั่ง "แต่ว่า"นิวอิดออดเหมือนจะไม่ยอม ผมจึงกระชากตัวเธอไปกองกับพื้นและจับหน้าเธอกดถูลงไปบนวงน้ำสีเหลือง "บอกให้เลียก็เลียสิวะ" นิวจำต้องอ้าปากเอาลอ้นน้อยๆของเธอมาเลียเยี่ยวของตัวเอง เธอทำหน้าพะอืดพะอมแต่ก็คุกเข่าก้มหน้าเลียตามพื้นไปทั่ว

หลังจากนั้นผมก็พานิวไปอาบน้ำ ทายาที่ก้นของเธอ ก่อนจะพูดคุยกัน สรุปว่าเราสองคนพอใจกับสิ่งที่มันเกิดขึ้นมากๆ เหมือนกับการเปิดโลกใหม่ของเราทั้งคู่เลยทีเดียว

วันต่อมาเรามีเรียนกันตามปกติแต่นิวต้องลาเรียนเพราะก้นของเธอยังระบมไม่หาย เล่นเอาเธอบ่นอุบไปอีกหลายวัน แต่หลังจากนั้นเราก็เล่นกันหนักขึ้นเรื่อยๆ ถ้าเพื่อนๆอยากทราบผมจะหาโอกาสมาเล่าต่อละกันครับ

——————————————————————————
เรื่องนี้มาแนวใสๆ(ในแบบของผม) เป็นเรื่องสั้นแต่งเล่นระหว่างหาไอเดียแต่งเรื่องใหม่ หรือ คิดอยู่ว่าจะทำหมอหมาตัวเมียภาค2ดีไหม หรือถ้าเพื่อนๆอยากให้เรื่องนี้เป็นซีรี่ยาวก็ลองบอกมาได้ครับ
ปล.มีรูปที่ใช้เป็นเรฟของน้องนิวแถมมาด้วยครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

knightmoon

น้องนิวออกแนวซาดิมส์เองเหรอเนี้ย น่าสนใจดีนะ สาวๆแนวนี้ สงสัยเรียนหนักไป

patrict

น้องนิวนี่ตัวจี๊ดจริงๆครับ

Popeye5555

anigkanjana

เขียนเป็นเรื่องยาวเลยดีกว่าครับ

neimuchan

เดี๋ยวๆ หวดถึงเลือดซิบเลยเหรอ โหดไป๊ - -
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

xonly-1786

น้องนิวคงชอบแบบซาดิสย์นะ ถึงยอมแบบนี้ ขอบคุณครับ

gusjung111

น่าสนใจมากครับเขียนยาวๆเลยยยยย

Komsan Tanunchai Olympus

น้องนิว ตัวเล็ก เก็บกดมานาน แถมเครียดจากการเรียน มันต้องจัดเต็มที่อยู่แล้วคับ

aa123456

ดีครับกับเรื่องใหม่ เขียนต่อไปเรื่อยๆเลย ลองหลายๆแนวด้วย

sawatcat

เออเนอะ​มาแนวนี้ก็สนุกแบบเจ็บๆน่าติดตาม

Anawat Por

น้องนิวน่าจะชอบแบบซาดิสนะนี่

petergg

เรื่องนี้ขอต่ออีกสักตอนนะครับ กำลังเพลินกับน้องนิว ส่วนหมอหมาตัวเมีย2 ถ้าเขียน ขอเพิ่มผู้ช่วยสาวอีกสักคนน่าจะดีนะครับ
อะไรกันครับเนี่ย

shouwazz

summersale