ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Welcome to the Swingers Party! ปาร์ตี้สวิงหาคู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2019, 08:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

หมดแรงและ SFX ยังขี้เกียจ เป็นเรื่องอยู่ในซีรี่เดียวกับเทศกาลเนื้อนมไข่
ที่จริงมีต่ออีกหลายตอน แต่ไม่ไหวและ ใกล้ปิดตำนาน (S)Kater

01

02

03

04

05

06

07

08

09

แค่ตอบก็เห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

gooda

พรายงาม บ

MooOon

เอาจริงๆถ้ามีงานเเบบนี้จริงก็ไม่ไหวนะ ถึงจะมีคนที่เเอบ

เเต่ก็ต้องเห็นคนที่ชอบเอากับคนอื่นหรือเพื่อน เเบบนี้หลังจากนี้

ถ้าเราได้กับหล่อนจนเเต่งงานกัน เเล้วกลับมาร่วมกลุ่มกันอีก

มันจะไม่นินทากันหรอว่า...เมียมึงเด็ดชิบหาย...ว่าไง ลองสักคืนเเลกเมียกันไหม

เเบบนี้ก็ไม่ไหว เหมือนฝันร้ายไปตลอดชีวิต -*-

----------------------------------------

ผมหาไม่เจอฉากนางเอกไปมั่วกับคนอื่น หรือผมหาไม่เจอหว่า ถ้านางไม่ได้กับคนอื่นสำหรับผม

้เเล้วยินดีกับพระเอกมากนะ ได้เมียที่ไม่มั่ว ส่วนรุ่นพี่ที่ยังหาเเฟนไม่ได้ สำหรับผมคิดว่าดีมากเลยนะ

ได้มั่วกับสาวๆแปลกหน้าต่อไป ฟินจะตายไป ^^

pamaaeng

ไม่ใช่แค่ ปาร์ตี้สวิงกิ้ง ธรรมดาๆ ซะแล้ว

ถ้าถูกใจ ได้ผัว ได้เมีย ติดมือกลับบ้านไปด้วย

::Fighto::

wangdora29

สงสัยจัดกันแน่เลยครับ แต่นางเอกน่าจะโดนสวิงกับคนอื่นด้วยแน่เลยครับ

ดีใจที่นางเอกรอดครับ เอ๋ หรือแอบผิดหวังดี 5555

kenata

คู่กันแล้ว ย่อมไม่แคล้วกัน สินะ

edit : จัดกัน จนจบงาน เลยวุ้ย สุดยอด

::Dribbling::

Madzchat

aekkachai052

เป็นแปลที่สุดยอดของปีนี้เลยครับ ได้อารมณ์สุด

FARM1 HGf

งานหาคู่เเบบนี้   - -

วันเเรกทำความรู้จักกันถึงดูทุกอย่างเลยทีเดียว 55

ทุกซอกทุกมุม ทุกท่า

เป็นการจัดงานที่สนิมสนมกันเร็วมาก น่ายกย่องง

ปล. ได้เมียกลับไปเเล้วว

Mumei Otoko

เริ่มแรกเน้นความเข้ากันทางกายสินะ นิสัยและอื่นๆค่อยว่ากันทีหลัง ถ้าได้คู่แท้ก็ดี แต่ไม่ได้คู่แท้ก็ได้เซ็กส์เฟรน!!! ::GiveMe::

elviswhat

มันมีงานแบบนี้จริง ๆ หรอเนี่ย เยากไปเข้าร่วมบานจริง ๆ แต่ทั้งสองคนนั้นยังไม่รู้จักกันเลยนะ ใครก็ไม่รู้มาจัดกันได้แบบนี้ก็ถือว่าสุดยอดไปเลย

สรุปคนที่ไม่อยากมากลับได้เป็นแฟนกันคนที่มาหาคู่กลับตัวคนเดียวนี่ล่ะหน่า พรหมลิขิต

toptime

นางเอกเริ่มฟินเมื่อเห็นของแข็ง
อยากให้ผู้หญิงมีเยอะกว่าผู้ชาย
พระเอกได้จัดจนฟินแน่ๆ
นางเอกขีี้อายพอได้ปลดปล่อยเด็ดแน่ๆ

patrict

ยากนะ ปาตี้สวิง แต่เจอสาวเรียบร้อย งานนี้น่าจะจบสวยๆ