ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Welcome to the Swingers Party! ปาร์ตี้สวิงหาคู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2019, 08:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

obscuresmiile

dfsdfsdf dfsdfsdf

สงสัยจัดกันแน่เลยครับ แต่นางเอกน่าจะโดนสวิงกับคนอื่นด้วยแน่เลยครับ

andygologoso

เคนอ่านเทศกาลเนื้อนม มันยอดมาก
เรื่องนี้ซีรี่ย์เดียวกันเหรอเนี่ย

papa969

mendark

มันสามารถหาคู่ด้วยวิธีนี้ได้จริง ๆ เหรอ รับได้จริงๆ เหรอที่เมียเคยมั่วเซ็กขนาดนี้มาก่อนนะ แต่งกันแล้วก็คงหยุดกิจกรรมแบบนี้ไม่ได้หรอก แค่ต้องการมีเซ็กกันมากกว่ามั้ง ไม่ได้มาหาคู่หรอก

โห้ได้เป็นคู่กันจริง ๆ เหรอนี้ แล้วรุ่นพี่ไม่เอาไปพูดต่อเหรอ ได้นินทากันทั้งบริษัทแน่ ๆ เลย

bigboy001

ไม่กลัวเอดส์กันแล้วใช่ไหมเอากันสะบั้นแบบนี้...กลัวเอดส์ยส...แน่นอน

HK

สวิงหาคู่ ผมว่าเม่งต้องมีคนไม่เจอคู่ตลอดชีวิตบ้างละ สวิงไปเรื่อยๆแน่ๆ

นั้นไงมีคนอยากสวิงเรื่อยๆ ไม่อยากครบใคร แต่พระะเอกครับ มันต้องสวิงไม่ใช่หลอ อันนี้จองคนเดียวเลย

Dark illusion

แปลดี ชวนติดตามมาก รอลุ้นจะเป็นอย่างไรต่อ สมกับเป็นบุพเพสันนิวาส จบแบบสวยๆจริงๆด้วย

siwapeeza

ปาตี้แบบนี้นี่ถ้าเอาแค่สนุกนี่ได้เลย แต่ถ้าหาคู่ไม่ไหวอ่ะ

คนพามาดันไม่ได้ซะงั้น 5555

keatmano

ชอบ แปลกใจ ... ไม่ว่มจะยังไงก็ตาม แต่ก็แก้ผ้าหมด ::HoHo::

พระเอกเราจองคนเดียวเลย ...หลัง าร์ตี้ก็ไม่ปล่อย  ::HoHo::