ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Welcome to the Swingers Party! ปาร์ตี้สวิงหาคู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2019, 08:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SikerWoo

ปาร์ตี้สวิง ส่วนมากผู้หญิงจะมีน้อยกว่าผู้ชาย  น่ะ ฮ่าๆ
TTT

Apinan Mok

บางทีสาวๆที่กลับไปคนเดียว อาจจะชอบสวิงกิ้งซะจนไม่อยากมีแฟนเป็นตัวเป็นตนก็ได้นะ 55

เอน๊ะจ๊ะ

พระเอกนี่ชักช้าจัง มือใหม่หัดสวิง สงสัยต้องมีเซอร์ไพส์แน่ๆ  ::WooWoo::

darkfrl

ปาร์ตี้อะไรมันจะดีขนาดนั้น แบบนี้จะเรียกสวิงได้ใช่มั้ยเนี่ย

dkwachara

นี้มันไม่ใช่ปาร์ตี้ธรรมดาแน่นอน

ได้เมียกลับ ไปต่อโรงแรมหน้าอิจฉา

masterai

p_hart

::HeyHey:: จัดแบบนี้ได้ถือว่าสวิงสุดเสียวมีการเลือกคู่กัน. สุดยอดจริงๆครับผม
จัดกันสุดๆๆ จนติดใจเป็นแฟนกันไปเลย

nexyr18

mspeed

เจอคู่ที่รู้ใจกันซะแล้ว ดีใจด้วยนะครับ
ว่าแต่ถ้ามีปาร์ตี้แบบนี้เราเองก็อยากไปลองดูเหมือนกันนะครับ

mynamemax1

ปารตี้ นี้สุดยอด ถ้ามีจัดนะคนไปเต็ม

Edit  เยจนได้แฟนเลย  คนวาดน่าทำเรื่องคู่อื่นอีกเนอะ ที่ตอนจบ

chokolate

สวิงมันก็คงมันส์อยู่หรอก แต่คงเป็นชีวิตคู่จริง ๆ ไม่ได้ เพราะถ้าเจอเพื่อนมาบอกว่า มันเอาเมียเราแล้ว นี่นึกไม่ออกเลยจะทำยังไง

broncho

ปาร์ตี้ในฝันของผู้ชายก็แบบนี้  ถ้าเป็นของผู้หญิงละก็......

TZONE

นี่มันปาตี้หาคู่ หรือ ปาตี้เซ็กหมู่กันแน่นะ

Edit: สรุปได้มาจริงๆ คู่เดียว ที่เหลือ มาเพื่อสนุกสินะ

piratss

คงแลกกันมันเลย

ขากลับได้แฟนกลับมาด้วยดีจัง