ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Welcome to the Swingers Party! ปาร์ตี้สวิงหาคู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2019, 08:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

It sara pammmm

งานแบบนี้ต้องไปให้สุดแล้ว ทั้งพระเอกนางเอกเลย มั่วมันให้สุดๆ เป็นกำลังใจให้คนแปลครับ

DARKAXL

งานจัดที่ไหนวะเนี่ย? อยากเข้าร่วมมั่ง ::Angry::
พระเอกก็ดูท่าจะเจอเนื้อคู่เข้าแล้วสิ

เหอะๆๆ สวิงกิ้งกันอย่างเมามันส์ พระเอกก็ได้แฟน รุ่นพี่ที่เป็นคนชวนก็นกยาวๆไป ::HoHo::

xabi0424

จัดปาร์ตี้แบบนี้ เจอกันแล้ว ยังไม่ก็พลาด  น่าสนใจ นอกรอบไปเลย

gufferau0000

ปาตี้แบบนี้จบสวยๆยาก เสร็จเพื่อนพระเอกแน่เลย

นายไข่ย้อย

โอ้ ท่าทางจะจบลงไม่สวยนะเนี่ย มาอิแบบเนี้ย ::GiveMe::

เย้ย จะว่าจบดีไหมก็จบดีนะ แต่ไม่ค่อยฟินเท่าไหร่ ::Crying::
อิอิอิ

ensd-07

น่าจะเรียกปาตี๋ฟรีเซ็ก มากกว่าครับ สวิงมันต้องมาแบบชายหญิงแล้วแลกกันเอา แต่แอบนี้โหดกว่าเยอะจัดแบบทั่วถึง

รุ่นพี่ไม่ได้สาวกลับซะงั้นไป

tazasss01

อยากเจอแบบนี้บ้างจัง  ดูแล้วนางเอก และ พระเอก น่าจะได้คนอื่นด้วยน่ะ

รุนพี่กินแห้วซ่ะแล้ว 555

Zonpinorv

หายากมากที่จะมีร้านจัดปาร์ตี้สวิงหาคู่ สุดท้ายก็ได้เป็นแฟนกัน

Phoowadol

เห็นปาร์ตี้ สวิงฯแบบนี้ทำเอาผมนึกถึงเฮียกังฟู. แห่งไทยเพลย์บอย ที่เคยโด่งดังในอดีตเลยครับ( ไม่รู้ใครทันบ้าง)
  ในเน้อหาของเรื่องผมว่าจุดเด่น น่าจะอยู่ที่หนุ่มรุ่นน้องกับสาวขี้อาย ที่เดินชนกันหน้างานนี้หละผมว่า. ไอ้ที่เราเห็น หงิ๋มๆทั้งคู่แบบนี้. เชื่อเถอะว่ามันแค่ภาพลวงตา. ถึงเวลา ใส่ไม่ยั้งแน่ อิอิ ::Evil::
  Edit. ว๊า!?!?! ทายผิดและ เออก็นี่มันปาร์ตี้สวิง นี่นา แต่ละคนล่อกันมันส์. แทบไม่พักกันเลยเราะ เอ......แต่เห็นจะมีแค่ สาวขี้อายกับหนุ่มรุ่นน้องนี่ละมั้ง ที่ได้คู่รักจับคู่กันจริงๆ ส่วนคนอื่น ก็หากันวนไปเรื่อยๆละกัน. อิอิ มาปาร์ตี้บ่อยๆ สนุกจะตายไป เน๊าะๆ

bookie

[email protected]

ยาวเเน่คู่นี้  แต่จะไปลองคนอื่นอีกหรือปล่าว

mokung

หวังว่านางเอกจะไม่โดนรุมนะก่อนงานเลิก กลัวปวดตับ 555

ddcc

ชอบๆ แค่ตอบก็เห็นภาพ5555
นางเอกบอกไม่คิดอะไรทำเป็นอินโนเซน แต่พอเป็นพระเอกนี่ง่ายจังนะ
อย่าเพิ่งปิดตำนานสิเห้ยยยย
แล้วทำไมคู่รุ่นพี่ถึงไม่ลงเอยกันฟร้าาาา

น่าจะเจอสาวรักสนุกแต่ไม่ผูกมัดอ่ะ เลยต้องสวิงต่อปายยย

Tsan3

ถ้างานนี้มีจริงมันเป็นไปไม่ได้เลยที่จะเจอคนเรียบร้อยๆแบบนี้

Edit : น่าสงสารรุ่นพี่ สุดท้ายพระเอกได้ไปคนเดียวเลย