ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Welcome to the Swingers Party! ปาร์ตี้สวิงหาคู่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2019, 08:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

ยังไงวะ คุยเป็นตุเป็นตะ บอกไม่กล้าคุย แถมจะลุยต่ออีก

kagussugi

ถ้ามีแบบนี้จริงก็ดีนะ จะได้ลองว่ารูที่ใส่ได้พอดีหรือเปล่า 555
กลายเป็นสุดท้ายพระเอกได้คู่คนเดียวซะงั้น  ::WowWow:: คนอื่นว่าวหมด

ปฏิภาณ ครับ

โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีบ้อยบ่อย จัดไปอย่าให้เสียย

ได้แฟนกลับไปไวเกินน่าจะไปสัก3-4ครั้งก่อน 55

victer12345

HaruKi02

ถ้าต้องไปแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ ไม่รู้ว่าใครเป็นใครบ้าง ไปเจอคนที่ชอบมานี่แย่เลย

2 คนนั้นมันไม่สนใจชาวบ้านเขาเลย

testseven

ถึงจะบอกว่าหาคู่ก็เถอะ แต่ถ้าหาไม่เจอต้องเปลี่ยนไปเรื่อยๆ ถ้าไปหาเจอคนท้ายๆคงไม่ไหว
แต่ดูท่างานนี้ คงมีสองคนที่น่าจะได้กันโดยไม่ต้องสวิงแล้วละมั้ง

pfrankz

ดูเป็นคนขี้อายทั้งคู่เลยพระเอกจะกล้่มั้ยเนี่ย

จัดคนเดียวไม่แบ่งใครได้เมียกับไปด้วยเลยแฮะ

Just Chillin

itschelsea11

จะได้แค่คนนี้คนเดียวหรือสุดท้ายจะได้ทั้งงานเหรอ

kazu36

อุต๊ะ
ซื้อตั๋วที่ไหน หรอ
...
นึกว่า สาวจะชวนไปทีละสี่คน เกมเลยงานนี้

gogopopo2

ปาตี้เด็ดมาก แถมพระเอกยังได้เจอใสๆแบบนางเอกอีก คุ้มครับ

Tee001

ถ้ามีแบบนี้จริงๆคงมันส์ดีพิลึกเลยเชียวค้าบ

ChaX

ผมหาไม่เจอฉากนางเอกไปมั่วกับคนอื่น หรือผมหาไม่เจอหว่า ถ้านางไม่ได้กับคนอื่นสำหรับผม

้เเล้วยินดีกับพระเอกมากนะ ได้เมียที่ไม่มั่ว ส่วนรุ่นพี่ที่ยังหาเเฟนไม่ได้ สำหรับผมคิดว่าดีมากเลยนะ

ได้มั่วกับสาวๆแปลกหน้าต่อไป ฟินจะตายไป 

gojira

ไม่ได้แค่คู่ละอาจะได้เมียกลับไปด้วย ::Shy::
อ่าวรุ่นพี่ดันไม่ได้ใครติดกับไปด้วยเลยแฮะแต่รุ่นน้องได้ดีไปเลยขอบคุณมากครับรุ่นพี่ 555

seafor7