ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภารโรงเฟี้ยว...เกี้ยวเด็กพยาบาล เล่ม 2 Demo (ตัวอย่างเพิ่มเติมและฉาก 18+ โดนัท)

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 12, 2019, 08:20:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dts Rayong

lololololo

น้องโดนัทนี่สวยได้ใจพี่มาก​ ติดใจน้าพลแล้​ว​ แล้วจะไปสนับสนุนผลงานทั้ง​2​ เล่มครับ

sun_307

อ่านกี่ครั้งก็เสียวเหมือนเดิมกับลีลารักของลุงพลและบรรดาเมียๆทั้งหลาย

Qtaro Qtaro

โดนัทถึงจะเป็นสาวห้าวแข็งแกร่งยังไง เมื่อมาเจอลีลารักของน้าชุมพลก็คือเด็กสาวธรรมดาๆนี่เอง

Nato87: ผู้ชายแบบลุงพล คือผู้ชายที่โดนัทแพ้ทางครับ เธอแพ้ทางผู้ชายปากหวาน และต้องเป็นคนที่ยอมลงให้เธอ 55555+

อิทธิพล ทบชา

อ่านจากลุงมาเป้นน้าดูแปลกๆยังไงไม่รู้แต่ที่รู้คือชอบโดนัทที่สุดในเรื่องอยากให้มีบทมากกว่านี้

Nato87: ช่วงครึ่งแรกของภาคใต้ดิน เธอมีบนเยอะอยู่นะครับ

Alligator

จากที่อ่านมีความรู้สึกเหมือนหนูโดนัทดูซอฟลงไม่ดุเหมือนภาคที่แล้วคำพูดคำจาที่ห้วนๆแต่แฝงด้วยความขี้อ้อนมีค่ะมีขาถึงว่าลุงพลถึงหลงเมียเด็กคนนี้

Nato87: โดนัทฉบับบนดินจะหยาบกระด้างน้อยลงครับ จะมีความเป็นผู้หญิงมากขึ้น เป็นผู้หญิงที่มีรสนิยมเสือไบครับ   ::HoHo::

MAC

ผมนะอยากเป็นน้องพลจังเลยได้เล่นสาวทอม(ผมผ่านสาวมามากพอแต่ไม่เคยเล่นสาวทอมเลยครับ) ::Waiting:: ::Thankyou::

Nato87: จริงๆ โดนัทไม่ได้เป็นสาวทอม แบบทอมจ๋า ๆ นะครับ แต่นิสัยเธอห้าวเหมือนผู้ชาย แต่ก็ยังมีมุมอ่อนหวานแบบผู้หญิงอยู่ไม่น้อย