ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณน้าข้างบ้าน

เริ่มโดย MHANA, พฤศจิกายน 28, 2019, 11:42:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MHANA

สวัดดีครับผมชื่อ ศรุต ตอนนี้ผมอายุ 35 ปีทำงานเป็นเจ้าหน้าที่ในโรงพยาบาลแห่งนึงในจังหวัดเชียงใหม่ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงกับผมในตอนที่ผมเด็กตอนนั้นผมมีอายุ 16 ปี เรื่องนี้เกิดที่บ้านของพ่อผมที่จังหวัดอ่างทอง ซึ่งเป็นบ้านหลังเดิมของผม ในตอนนั้นบ้านเราจะมีรั้วที่ไม่สูงมานัก แถวๆบ้านผมจะมีบ้านอยู่เรียงกันเป็นหมู่บ้านๆเล็กประมาณ 20 หลัง ข้างหน้าบ้านจะมีคลองเล็กๆ ฝั่งตรงข้าวก็จะมีวัด ส่วนบ้านของผมนั้นจะอยู่หลังลองสุดท้าย

ซึ่งก่อนบ้านผมก็จะเป็นบ้านของคุณปู่คุณย่า ซึ่งบริเวณนั้นก็จะเป็นบ้านของญาติๆกันเกือบทั้งหมดแต่ก็มีบ้างบางหลังที่จะให้คนอื่นนั้นเช่าอยู่ เหมือนกับที่บ้านข้างที่ติดกับผมนั้นมีหญิงสาววัยกลางคนมาเช่าบ้านของคุณอาของผมอยู่ หญิงสาวคนนั้นเธอชื่อว่า สมใจ เธออายุประมาณ 37 ไม่เกิด 40 ปีในตอนนั้นผมขอเรียกว่า น้าสมใจละกันนะครับ น้าสมใจ แกอยู่กับลูกชายวัย 7 ขวบ อยู่กันแค่เพียง 2 คนแม่ลูก สามีของแกจะกลับมาอยู่กับแกเพียง เดือนละไม่กี่วัน หลังจากที่ป้าสมใจ ย้ายมาอยู่ข้างๆบ้านผมได้สักพัก พวกเราก็ย่อมรู้จักกันเป็นเรื่องปกติ พอเราเริ่มสนิทกันมากขึ้น น้องแดง ลูกน้าสมใจก็จะสวนผมไปเล่นที่ข้างๆบ้าน สวนมากก็เล่นเหมือนเด็กผู้ชายทั้วไปครับ ทั้งแตะฟุตบอล บางวันก็เล่นน้ำในคลองหน้าบ้าน นอกจากน้องแดง แล้วก็มีเพื่อนน้องแล้วก็เด็กแถวนั้นท่อายุเท่าๆกันอีก 4-5 คนมาเล่นด้วยกันประจำ มีอยู่วันนึง วันนั้นเป็นช่วงเย็นหลังจากที่ทุกคนเล่นฟุตบอลเสร็จเราก็แยกย้ายกันกลับบ้าน เหมือนปกติ แต่วันนั้นมีเหตุการณ์บางอย่างที่เกิดขึ้น ก็คือ หลังจากที่น้องแดงเข้าบ้านไปแต่น้องนั้นเกิดลืมเอาเงินที่ฝากใว้กับผมคืน ตอนนั้นเวลาประมาณหัวค่ำ แต่หัวค่ำในสมัยนั้นเงียบมากๆ ต่างคนต่างอยู่ในบ้านไม่มีการออกมาข้างนอก ตอนนั้นผมมีความคิดเพียงแค่ว่า ผมจะเอาเงินไปคืนน้องเท่านั้น ผมเดินไปถึงหน้าบ้านของน้าสมใจ ผมได้ก็ยืนเรียกน้องแดง จนน้องแดงเดินออกมา หลังจากที่ผมคืนเงินเสร็จ ทันทีที่ผมกำลังจะเดินกลับบ้าน ผมก็เห็นน้าสมใจนุ่งผ้าถุง เดินลงมาอาบน้ำที่ห้องน้ำชั้นล่าง ครั้งนั้นเป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นอะไรแบบนี้ถึงมันจะไม่ได้โป๊ะแต่มันก็ทำให้ผมนั้นเกิดอารมณ์อย่างมาก ทันทีที่ผมเดินกลับมาที่บ้าน ผมรีบเข้าห้องทันที ตอนนั้นผมปิดไฟในห้องทุกดวงพร้อมกับปิดผ้าม่านที่อยู่ในห้อง เพื่อทำให้ดูเหมือนว่าไม่มีใครอยู่ในห้อง พอน้าสมใจอาบน้ำเสร็จ น้าสมใจก็เดินขึ้นมาในห้องของแกเพื่อที่จะแต่งตัว ด้วยความที่บ้านอยู่ติดกัน หน้าต่างห้องน้าสมใจกับผมนั้นติดกัน ผมจึงไม่รอช้าที่จะยืนดูน้าสมใจแบบใจจดใจจ่อ ผมยอมรับครับว่าผมนั้นไม่ได้อะไรมากนอกจากแค่แผ่นหลังของน้าสมใจเท่านั้น ผมแอบดูอยู่แบบนี้อยู่หลายเดือน มีอยู่วันนึง วันนั้นน้องแดงไม่สบาย ผมก็เลยตัดสินใจซื้อขนมไปให้น้องที่บ้าน หลังจากที่น้องกินข้าวกินยาแล้วก็เข้าห้องนอนไป ตอนที่ผมกำลังจะเดินกลับบ้าน น้าสมใจก็เรียกผม เธอบอกกับผมว่า เธอมีเรื่องจะคุยกับผมนิดหน่อย ทันทีที่ลงมาที่ชั้นล่างน้าสมใจก็ถามผมว่า

แอบดูน้าแต่งตัวมานานหรือยัง

ผมยืนนิ่ง ไม่ได้ตอบกลับไปอะไรทั้งสิ้น

แล้วน้าสมใจก็ถามผมว่า น้ามีอะไรให้น่าดูยังงั้นหรอ

ผมเลยตอบไปว่า ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ

แล้วน้าสมใจก็ถามผมกลับมาว่า เคยเห็นอะไรน้าบ้างตอบมาตรงๆ

ผมก็ตอบไปว่า ไม่เคยเห็นอะไรเลย อย่างมากก็เห็นแค่หลัง

แล้วน้าสมใจก็ตอบมาว่า เดินตามมานี่สิ

แล้วผมก็เดินตามน้าสมใจไปที่เก้าอี้ไม้ตัวนึงซึ่งมันยาวเหมือนโซฟาในสมัยนั้น แล้วน้าสมใจก็ให้ผมนั่งลง แล้วน้าสมใจก็มายืนข้างหน้าผม แล้วก็ผ้าถุงที่แกใส่อยู่ทันที ตอนนั้นเป็นครั้งแรกที่ผมนั้นเห็นผู้หญิงที่ไม่ใส่อะไรเลยครั้งแรก
ผมจะอธิบายหุ่นของน้าสมใจให้เพื่อนได้อ่านกันนะครับ น้าสมใจสูงประมาณ 160+ นิดหน่อย นมของหน้าสมใจใหญ่พอประมาณและเริ่มยานเล็กน้อยตามประสาคนมีลูก หัวนมออกสีน้ำตาลอ่อนๆ สวนข้างล่างนั้น มีหมอยค่อนข้างดกดำ ปิดปกคลุมอยู่

แล้วน้าสมใจก็ถามผมว่า อยากทำมากกว่าแค่ดูไหม ไม่รอช้าผมตอบโดยพยักหน้าทันที แล้วน้าสมใจก็บอกให้ผมนั้นถอดเสื้อผ้าออก ตอนนี้ ควยของผมมันออกมาแข็งเป็นลำโดยไม่มีอะไรปกปิดอยู่

แล้วน้าสมใจก็ถามผมว่าอยากจับไหม ผมไม่รอช้าที่จะเอามือไปลองจับที่นมของน้าสมใจ หน้าอกของน้าสมใจ นั้นค่อนข้างนิ่มพอสมควร หัวนมนั้นแข็งเป็นเม็ด แล้วผมก็ไม่พลาดที่จะใช้ลิ้นลง เลียที่หัวนมทันที ตอนนี้น้าสมใจถึงกับร้อง ซีส ออกมาเบาๆ แล้วน้าสมใจก็มานอนลงที่โซฟาไม้ตัวนั้น แล้วน้าสมใจก็พูดว่า อยากลองทำดูไหม ผมไม่รอช้าที่จะนอนคล่อมบนตัวน้าสมใจ แล้วก็ค่อยๆเอา ควยของผมสอดใสเข้าไปเข้าไปในหีของน้าสมใจทันที ตอนนั้นมันค่อนข้างที่จะเข้ายากพอสมควร แต่ผมก็สอดใส่เข้าไปใจผม แล้วก็ค่อยๆเริ่มเด้งเอาเอาอย่างๆเบาๆ หีของน้าสมใจเริ่มมีน้ำแฉะๆออกมา มันทำให้ลื่นขึ้นพอสมควร แล้วผมก็เริ่มเด้งเร็วขึ้นไปตามจังหวะ น้าสมใจ เริ่มส่งเสียงคราง อือ อือ อือ ออกมาจากเบาๆ ผมทำแบบนั้นอยู่สักพักนึง ผมก็บอกกับน้าสมใจว่า ผมเหนื่อยแล้ว แกก็ไม่รอช้าจับผมพลิกตัวทันที แล้วแกก็เริ่มเด้งเอว พร้อมกับร้อง อ่า อ่า อ่า ออกมาเบาๆ ผมเสียวมากจนผมนั้นปล่อยน้ำของผมไปในตัวของน้าสมใจทันที หลังจากจากเหตุการณ์วันนั้นไม่กี่วัน น้าสมใจก็ย้ายออกจากบ้านหลังนั้นไปอยู่กับสามีของแกครับ

p_hart

::HeyHey:: ได้สาวใหญ่สอนเสียว สุดใจจริงๆ

devilzoa

vivit