ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Kyuuai Étranger (รวมเล่ม) : กู่รักจากดวงใจ

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 15, 2019, 05:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

อาจารย์ท่านนี้วาดนางเอกแต่ละคนน่ารักมาก ๆ เลยครับ หวานแวว จริง ๆ เลย

pongong

ขอบพระคุนมากครับ ชอบลายเส้น มากครับดูแล้วน่ารักมากเลย

Phoowadol

ผมละแปลกใจว่าทำไม ผมเปิดอ่านแล้วภาพมันขึ้นไม่ครบ สงสัย ต้องลอง เปิดอ่านใหม่หลายๆครั้งเสียแล้ว. นีก็รีเฟรช ไปสามครั้งละ  เนทบ้านผมคงมีปัญหา คนเดียวละมั๊งเนี่ย

ภาพคงใหญ่เกินโฮสรับไหวน่ะครับเพราะชุดนี้ File ภาพใหญ่มาก

เอาเป็นว่าผมจะอัพไว้อีกที่ก็แล้วกันนะ คลิกที่ภาพข้างในเพื่อขยายได้ครับ

>>คลิก<<

css001

ขอบคุนครับ ผมอยากให้มี ตอนต่อของ ห้องเเหงขวากหนาม ในทีสุดก็มีออกมาเพราะ ตอนเเรกคาใจมาก  ในทีสุดก็ มีตอนต่อดีใจ กะนางเอกจริง ปล ผมอ่านในคอมเม้น  ท้าจะซื้อ มาเก็บเเนะนำมั้งสิครับ เเบบ เป็นเล่มนะครับ

kipkipju kisdsada

งานอาจารย์ท่านนี้ อ่านได้เรื่อยๆ ชวนอบอุ่นหัวใจ บทรักที่ฟินสุดๆกับเนื้อเรื่องที่ปูทางมา กระชับไม่เวิ่นเว้อ ลายเส้นสวยๆ เร้าใจดี ยิ่งมีสีหวาน ชอบมากๆครับ 

vincenttatto

ขอบคุณครับชอบ ลายเส้นอาจารย์คนนี้มาก หลายเรื่องก็อยากกอ่านต่อเหมือนกัน

testseven

มาลงชื่อเป็นกำลังใจกับงานแปลของอาจารย์โฮมุครับ
ขอบคุณที่ช่วยแปลให้ได้อ่านครับ

akine

::WooWoo:: โอ้ยมันละมุนมาก พี่จ๋าน้องอยากได้ไฟล์เหลือเกินน โอยเห็นแล้สอ่านไปยิ้มไปได้ทั้งวันอะค้าบ ขอบคุณที่แปลให้มาโดยตลอดคร้าบ

Gunitle

เหมือนได้ย้อนวันวานเลยครับท่าน พออ่านแล้วก็อยากกลับไปอ่านตอนเก่าไว่าเป็นมายังไง เหมือนมาให้หายคิดถึงเลยครับ ปล ผมอ่านชื่อนักเขียนว่าโฮมันคูลัสตั้งนาน พึ่งรู้ว่าท่านoswldเรียกว่าโฮมันครุส แต่ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับผมเป็นเอฟซีคนวาดกับเอฟซีท่านเลยครับ555

Cake'Z

ลายเส้นอาจารย์​ท่านนี้ + การแปลของคุณนี่ทำให้มันกลายเป็นฮีลลิ่งชั้นดีเลย แต่ติดที่ว่า บางทีก็จำเรื่องบางเรื่องไม่ได้ซะงั้น ไปย้อนอ่านใหม่ดีกว่าาาา

smokergame07

natthapon.sinsadee

คนนี้ คือ ไอดอลเลย ภาพสวย ทั้งเยียวยาจิตใจได้ดี

Zazab3003

ขอบคุณมากครับที่แปลงานของเจ้านี้ให้อ่านเป็นอาจารย์ไม่กี่คนที่วาดออกมาได้สวยมากๆ

xonlykcy

::Hmmm::

อ่านแล้วงงๆ แฮะตอนนี้ ชอบลายเส้นอาจารย์คนนี้มากกก

ถ้าเป็นการ์ตูกรักทั่วไปเรื่องยาว น่าจะสนุกมากๆ แน่เลย

BNuaorama

ตรงการ์ตูนสี่ช่อง [บ้านใกล้เรือนเคียง] ช่องที่ 2 เหมือนจะแปล ครับ/ค่ะ สลับกันอยู่หรือเปล่าครับ