ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku]Thirsty For Work ~A Certain Vampire’s Job Hunt~ สาวน้อยแวมไพร์By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 15, 2019, 06:49:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanapong2000

2hrนี้ต่อจากนี้ต้องเป็นศึกใหญ่ดูดเลือดพวกเดียวกันเเล้วมีอารมณ์พะรเองมีสายเลือดซัคคิวบัสด้วยหรือป่าวนะ

พูดไว้เยอะสุดท้ายไม่ท้องนางถึงกับทำหน้าเซงเลย555

[S]ha[D]ow◕‿◕

เอ้า ดูดเลือดพวกเดียวกันซะงั้น 55+

แบบนี้ต้องดูดกันเอง แล้วเย็ดทั้งวันไปเลย

pandanous

แวมไพร์ดูดเลือดกันเองแล้วหื่นแบบนี้ เดาว่าตอนจบ นางเอกจะจับแวมไพร์ปล้ำละก็ติดใจ กัดคอกันอีกรอบละเล่นกันยาวๆจ้า

Edit อ่าว เล่นรอบเดียวเอง แถมไม่ท้องซะด้วย เซงเลย

jungka

เจอดูดเลือดหมดตัวไม่พอ น้ำอย่างอื่นก็หมดตัวเเน่นอนแบบนี้

ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน30วัน

Demon-Wolf

ตอบ ตกเป็นทาสเซ็กของขายหมุ่นตลอดไป555+ ::Oops::

กำตอนจบจะจับทำหัวเสียแบบนั้น555+

strikef.

พึ่งรู้ว่าเลือดแวมไพร์มีฤทธิ์แบบนี้ ความรู้ใหม่จริงๆ ต่อไปต้องระวังให้มากซะแล้ว 555 (ว่าไปนั่น)

หน้าตาสาวน้อยทนไม่ไหวแน่นอน แล้วก็คงไปไม่ถึงบ้านด้วย เดี๋ยวคงปล้ำชายแก่แถวนี้เพื่อผ่อนคลายความอยากนั่นแหละ 555

ว้าววววว อดเลย งี้ต้องหาโอกาสทำใหม่ ทำจนกว่าจะสำเร็จนะ เป้าหมายมีไว้พุ่งชน จำไว้นะ 555

Goodsex

นานไปไหมกับคำว่า2ชั่วโมง.. ใครจะทนไหว

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำครั้งที่3
แบนถาวร

Sessiri Ratanatharakeat

จะจบแบบไหนก็ไม่สำคัญหรอก แต่ผมชอบฉากช่วยตัวเองนะ ได้อารมณ์ดี ยังไงก็ขออ่านต่อละกันครับ

edit : 5555 ฉากจบนี่ถึงจะพอทายได้ แต่ก็ยังพอโอเคครับ อยากให้มีตอนต่อนะเรื่องนี้

(จิ๋ว)

เออจริงสินะ ไม่เคยเห็นแวมไพร์กินเลือดกันเอง  ต่อๆๆๆๆ

จบแบบ เป็นทาสเซ็กซ์ พ่อหนุ่มนี่แน่เลย
::Reader::
ลูกเมีย ก็น่าจะเป็นแวมไพร์สินะ 
สร้างฮาเร็มไปเล้ยยยยย  ว้อนเองน๊า

ขอบคุณที่แปล&ปัน นะเจ้าคะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

ณัฐวุฒิ ก่อเกิดบุญ

siwapol55

ดูจากสภาพแล้วคงทน 2 ชม. ไม่ไหวแน่
ได้เย็ดกันแน่นอนสองคนนี้
ขอบคุณมากครับ
ฮ่าตอนจบ ไม่ได้ท้องตามที่หวังไว้ซะงั้น

Cake'Z

ดูดเลือดพวกเดียวกันเอง ก็ได้เหรออออออ? ไม่ใช่ว่าผีเห็นผีหรอกเรอะ ขึ้นเรื่องว่าชอบเลือดคนแก่ แต่ก็ไม่ได้แก่ขนาดนั้นสักหน่อย

น้องใจเย็นๆ นะ จะรวบหัวรวบหางกิกลางตลอดตัวตั้งแต่ครั้งแรกเลย ถ้าท้องมาก็ยุ่งนะสิ เขามีครอบครัวแล้วนะเว้ยยยยย

iten1234

แวมไพร์ดื่มเลือดกันอารมณ์เพศขึ้นเหมือนกินยาปลุกเซ็ก ให้รับผิดชอบถ้าท้อง โชคดีไม่ท้อง พระเอกไม่ต้องรับผิดชอบ

smokergame07

2 ชม. นี้โดนเเน่ๆ

ลูปท้องซะภูมิใจเชียว

gmonning

เปลี่ยนจากดูดเลือกมาดูดอย่างอื่นแทนดีไหม55555