ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 4/19 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2019, 08:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ดูผิดอ่ะ นึกว่าเรื่องนี้ครบ100เมนต์ทั้งที่จริงๆเพิ่ง68เมนต์ ไอ้เรื่องที่ครบคือเรื่องสายโลหิต ไว้จะแปลให้นะ
เรื่องนี้ตอนแรกๆมันก็ปกติดี แต่ใครที่ติดตามเตรียมใจเตรียมตับไว้บ้าง ตอนล่าสุดตอนนี้มีแววแล้ว ผมละกลัว

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

ขออ่านได้เฉพาะคนที่ติดตามและช่วยกันตอบตอนที่ 3 เท่านั้น
กลับมาEditด้วยน้า อยากคุยกันถึงเนื้อเรื่อง ไม่มีแบน แค่อยากรู้ว่าใครคิดยังไงกับคู่นี้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

ขอบพระคุณมากครับ พอได้อ่านแปลไทยเเล้วอินเนื้อเรื่องเยอะมาก เอาจริงๆผมเข้าใจเพื่อนพระเอกนะ

คนผิดต้องเป็นคุณ เอมิ สิ เปิดทางให้ขนาดนีร้ 555+ เอาจริงๆ มันคล้าย ชีวิติจริงนะ คือ ผมไม่รู้ว่า เอมิ มีอารมร่วมไหม

หรืออ่อยเพื่อนพระเอกไหม เเต่เวลานั้น จะเอาอะไรไปห้ามผู้ชาย พวกผู้ชายพอเห็นผู้หญิงไม่ขัดขืนก็คิด

เอาเองว่าผู็หญิงเเม่งมีอารมร่วมเเล้ว ทั้งๆที่ ผู้หญิงมันเเค่อยากให้ผ่านๆไปจะได้จบ ตอนจบของตอนนี้

ผมคิดว่า พระเอกนางเอกสาวเเว่นน่าจะมาเอากันต่อ 555+

-------------------------------------------------------------------

เอาจริงๆผมก็อยากเข้าถึงอารมของคำว่า เซ็กเฟรนนะ คือ มันเป็นยังไง เอากันได้เเต่ไม่ผูกพันหรอ

เเล้วเเฟนมีอะไรที่พิเศษกว่า เซ็กเฟรน คือเอาจริงๆถ้าผมเป็นพระเอกหรือนางเอกเรื่องนี้ มันควรรักกันไดเเล้วมั้ง

เอากันขนาดนี้ ตอนจบของเรื่องยังมีมาบอกว่า ดีใจที่ได้ปเป็นเพื่อนกันอีก -*- หวังว่าตอนจบ สาวเเว่น

จะไม่ได้เอากับใครนอกจากพระเอกนะ ขอเเค่นี้ละ T^T (เห็นเเวบๆตอนที่19เเล้วปวดหัวเลย)ขอบพระคุณ

สำหรับแปลตอนนี้ครับ จะรอตอนต่อไปนะครับ ^^

แมงโก้ส้นตีน

อะไรจะมาจามตอนนี้แม่คุณ  ::DookDig::
ว่าแต่ก็สมควรที่คุณเธอจะโกรธอยู่นะ
แต่ดูแล้วน่าจะพอๆ ไปต่อได้ ไม่น่าปวดตับมาก

เอ๋า ก็ไม่มีอะไรนี่ ถึงจะคนที่ชอบจะปฏิเสธแล้วไปได้กันเอง แต่ไงพระเอกนางเอกก็ได้กันเองก็ดีต่อใจอยู่แล้ว  ::Shy::

anigkanjana

อ้าวจามซะงั้นแม่คุณ

เป็นกำลังใจให้ครับ แปลต่อไปเถอะนะครับ ผมก็ชอบแปลไทยมากจริงๆนะครับ
แม้ไม่ถึง100 ก็แปลเถอะนะครับ

pongong

zero21

ชอบเรื่องนี้มากเลย วาดสวยและพระเอกกับนางเอกเหมือนซึนกันอยู่ด้วย คู่พระเอกกับนางเอกน่าจะใช่คู่กันแหละ แต่แค่ยังไม่ยอมรับความรู้สึกตัวเองแน่ๆเลย

นั้นไงพระเอกกับนางเอกแอบชอบกันจริงๆด้วย แค่ยังไม่ยอมรับตัวเองบอกแค่เป็นเพื่อน แต่อาการมาเลยละ แถมคืนนี้ชวนค้างอีก มีได้เสียวแน่นอน 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

niceanglev

555 พระเอกเทพมาก ตีลังกาเก็บกางเกงในสาว กลัวเพื่อนเห็น เกือบแล้วไง
ชอบเรื่องนี้ตรงนางเอกเหมือนจะชอบมีเซ็กกับพระเอก แต่กลับไม่คิดเป็นแฟนหรือคบจริงจัง

Edit อ่าวไหงงั้น สรุปว่าชอบกันรึไงคนที่พระเอกสารภาพรักหนิ

4251522

ฮั่นแน่ซ่อนสาวไว้ในตู้ ลีลากลิ้งเก็บกกนอย่างเทพ 5555

เหมือนจะเป็นแฟนตัวยง แต่ไม่ได้ตอบตอนที่ 1-2-3 ระวังนะ ที่ทำมาอาจหายหมด

raindrop

::Dozy:: สรุปว่าเจ๊เจ้าของร้านจะลงเอยดีไหมรึเปล่าอะเดายากจัง ส่วนครูพระนางยังไม่ชัวขออ่านจบแปป

EDIT : อิหยังวะนิ จะผลักกันทำไมมันสลับงั้นอะ 55555 แต่เอาจริงไม่อยากให้มันผลิกล็อคไปสลับกันตอนท้ายอะ อยากให้มันคู่แบบนี้อะลงตัวแล้ว

civil2

นั่นแล้ว มาจามไรตอนนี้ ไม่เอานะ ไม่อยากให้เพื่อนพระเอกมาร่วมวงนะ ไม่เอาๆ

พระเอกแก้สถานการณ์ได้เยี่ยม ว่าแต่ชวนค้างแบบนี้มีหวังเช้าไม่มีแรงไปเรียน ><
อยากอ่านตอนต่อไปเลยฮะ พักแล้วเกิดพชาดแบบนี้ อยากให้อีกคู่เป็นแฟนกัน พระเอกนางเอกเราจะได้ลงเอยกัน ฮี่

bomb1021

จามผิดเวลาเกิ๊นนนนนน

edit : ใส่ชุดนั้นเดินเพิ่นพ่านในบ้าน เป็นผมก็ไม่ปล่อยกลับหรอกกกก

ตอนต่อไปทำไมเปนแบบน้านนนนน ><

gutongnk59

จังหวะโคตรซิทคอม  ::DookDig::

//โอ้ยยยย อึดอัดใจคนอ่านดีแท้คู่นี้ คนอ่านนี่อยากให้ลงเอยด้วยกัน แต่เหมือนคนเขียนบอก No!!!
(ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ)

virgoranger

จังหวะมันได้จริงๆจามตอนนี้

Edit เริ่มจะรักกันแล้วสินะ

elviswhat

คุณเเม้อยากจะชอบก็ได้แต่แค่สาไม่ถูกวิธีเท่านั้นเอง แต่ก็จริงนะว่าเราจะทำอะไรมีอะไรกับคนที่เราชอบเท่านั้น

มันก็ต้องมีความรู้สึกดี ๆ ให้กันบ้างละน่าไม่วั้นไม่ทำอะไรให้ขนาดนี้หรอกนะทั้งสองคน

B&B

พระเอกกับนางเอกคงช็อคกับคำพูดของเพื่อนที่ว่า "ใครมันจะไปเรื่องแบบนั้นกับคนที่ไม่ได้ชอบละ"

แต่ในกรณีของพระเอกกับนางเอกมันแค่แบบ SexFriend เท่านั้น มีเซ็กซ์​แบบไม่ผูกพัน

เหมือนเนื้อเรื่องไม่ค่อยเดินเท่าไรแหะในตอนนี้ แต่นี้แค่ครึ่งเดียวเอง น่าจะช่วงที่เหลืออาจจะเข้าเนื้อหาหลัก

แต่จะว่างานดอกไม้ไฟสินะที่พระเอกพูดไป อืมๆ อีเว้นท์​บอกรักในการ์ตูนเลยนะ ถ้าสำเร็จนี่คือดีงาม แต่ก็ไม่รู้ว่าจะมีไหมน่าาาา

::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

เอิ่มมม... เรือลำใหม่แล่นแซงหน้าไปพระเอกไปแล้วววว ก็นะ ในตอนหน้ามีแววปวดตับเหรอ? คงไม่ขนาดนั้นหรอกมางงงง แต่น่าลุ้นอยู่แหะ

สรุปจะมีอีเว้นท์​งานดอกไม่ไฟไหมน่าาา อันนี้น่าลุ้นกว่าแหะ สำหรับผมนะ

ตอนนี้เหมือนแค่คุยกันมากกว่าแหะ กับฉากเซอร์วิสเล็กน้อยของนางเอง แหม่คุณเธอดูกล้าจังแหะ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.หมดมุขคร้าบบบ
ปล.1ท่านยังจำเรื่องนี้ได้รึเปล่าครับ Kounai Baishun - In School Prostitution นักเรียนขายตัว อยากรู้ว่ามันจบแค่นั้นรึเปล่า รูทของนางคนนั้นอะครับ พอดีนึกมาได้ว่ามันยังไม่จบ เลยลองหาๆ ดู แต่ไม่พบตอนต่อ แต่กลับพบรูทของคนอื่นแทน เหมือนกับว่า มันจบแค่นั้นเลย ถ้าเป็นไปได้ก็อยากอ่านรูทของคนอื่น แล้วแต่ท่านนะครับ เพราะถ้าจะปิดตำนานของท่านจริงๆ ก็ไม่ต้องแปลก็ได้ครับ

สู้ๆ นะครับ ::Fighto:: ::Fighto::

อ๋อ เรื่องนั้นมันจบแค่นั้นแต่ตอนต่อๆไปมันเป็นของคนอื่นใช่มั้ยครับ ถ้าสนใจอาจจะหยิบมาแปลให้นะ
เพราะเรื่องนั้นมีแต่ยุ่นกับจีน ขนาดเวปเก็บตังยังไม่กล้าแปล แต่เราแปล 55