ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] He May be Cute But He’s Still a Wolf [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 19, 2019, 06:23:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านเล่นๆกันอีกเรื่อง ยังไม่มีชื่อเรื่องภาษาไทย

(เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน)
** ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพ ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

(S)Kater

เรานัดกันลงใช่ไหมท่าน  ::Cold:: งั้นไหนๆก็มาแล้ว ขอจองที่ไว้ก่อน ยังไม่ได้นอนเลย
สัญญาว่าตอนเย็นตื่นแล้วจะรีบมาอ่านทันที ภาพสวยมาก ตอนนี้ขอนอนก่อน  ::Sweat::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพแบนถาวร  ::HoHo::

ล้อเล่นนนน....ทำอะไรทั้งคืนล่ะท่านไม่ยอมหลับยอมนอน
  ::HeyHey::

::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark:: เลยไม่กล้าเมนต์ต่อเลย ไปตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่า 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Northstar Rta

นางเอกคิดว่าพระเอกเป็นลูกหมา แต่ท่าทางพระเอกจะเป็นหมาป่ามากกว่า นางเอกคงโดนจัดหนักแน่นอน
จัดในคาราโอเกะไม่พอต้องพาหมาป่าไปต่อที่โรงแรมเสียแล้ว

yopern

ตัวเองเซ็กซี่ขนาดนั้นแถมกอดรัดแบบถึงเนื้อถึงตัวแล้วบอกว่ารักแบบลูกหมา แต่พอนานๆไปลูกหมามันก็ตัวโตได้นะ ที่นี้ยังงัยล่ะก็จะโดนหมาใหญ่จัดด้วยท่าหมาล่ะซิ ระวังติดเต้งด้วยล่ะ

edit อ้าวท่าหมาผมไปไหนเสียแล้วล่ะ นึกว่าจะมีเสียดายจริงๆ สงสัยต้องไปตามแอบดูที่โรงแรมเสียแล้ว

virgoranger

นมใหญ่ขนาดนี้มากอดรัดฟัดเหวี่ยงงขนาดนี้จะทนไหวได้ไง

Edit ต่อยาวๆๆทั้งคืนแน่นอน

Hungry

เกมพลิกเจอเสือในคราบลูกหมา นางเอกกลายเป็นใสๆแทนเลย

ไปต่อถึงโรงแรมนี่ขออีกแค่ยกเดียวจะไม่คุ้มค่าห้องมั้ง  ::WooWoo::

elviswhat

555 คิดว่าโยชิเป็นผู้ชายติ๋ม ๆ เวอร์จิ้นบริสุทธิ์สินะเบยแกล้งบ่อย ๆ แต่ที่ไหนได้นี่มันช้างซ่อนงา แล้วไม่ใช่เสือซ่อนเล็บเจ้าโยชิ แม่สาวเราเลยกลายเป็นสาวใสใสไปเลย

ต่างคนต่างฟอร์มว่าเคยมีประสบการณ์แต่ที่ไหนได้นี่มันครั้งแรกของทั้งคู่เลยนะ 555

flukehaha

เยดดมีแฟนที่อายุมากกว่าเอาเรื่องนี่หว่าพระเอกแถมยังซิงด้วยจัดไปลุยโลด
***พระเอกฟิตนี่หว่าระวังหน่า
Manchester United Football Club
We are Red Army

noohun

เล่นกับเขาเหมือนลูกหมา แต่กว่าจะรู้ว่าเป็นหมาล่าเนื้อก็เหมือนจะสายไปล่ะนะ ::HoHo::
คุณพี่แหย่มาก โดนจับกินซะเองแล้ว

เรื่องนี้เขียนดีมากนะครับ ผลัดกันรุก ผลัดกันรับสุดๆ แม้สุดท้ายแฟนสาวจะเป็นผู้กำชัยไปก็ตาม

hunterkung

ไม่เคยอ่านโดจิน ลองมาอ่านดู สนุกเลยครับ พระเอกดูติ๋มๆแต่ข้างในร้ายใช่เล่น สงสัยนางเอกจะโดนไม่ใช่น้อย เจอหมาป่าขย้ำแน่ๆๆ

MooOon

อ่านช่วงเเรกของเรื่องนี้เเล้วไม่มีอารมหื่นเลย อินกับนางเอกมาก

คือนางออกเเนวเหมือนเเรดหรือรู็ทุกเรื่องทั้งๆที่เเม่งไม่เคยเลย

พอมาเตอพระเอกเป็นหน่อยไปไม่ถูกทางเลย ฮากมาก 555+

จะดูว่าตอนจบนางจะยังกล้าเป็นคนนำต่อไหม 555+

-----------------------------------------------------------

จบเลย กำลังจะอินๆว่านางเอกจะโดนรุกยังไง ดันมาเป็นพระเอกเเม่งสุ่มๆเหมือนทำเป็น

สรุปไม่เป็นทั้งคู่อีก อดเห็นนางเอกลนลานเลย เสียด้ายมาก เเต่เนื้อเรื่อง+ลายเส้น ดีมาก

ขอบคุณที่สละเวลาแปลมาให้อ่านเรื่องสนุกๆเเบบนี้ครับ ^^

nakchakun

นางเอกเหมือนจะสายรุกช่วงแรก เจอพระเอกสวนรุกเข้าไปอ่อนเลย อย่าไปยอมไอ้หนุ่ม
เราต้องเป็นฝ่ายนำ จัดไปหนักๆเลย  ::Dribbling::

พระเอกรุกหนักเลย แต่ยังอ่อนอยู่น่ะ ท่าเดียวเลย ท่ามาตรฐาน 555 ท่าอื่นมัั้งเซ่โถ่

alaaum

ไม่น่าจะรอด มาบลัฟกันแบบนี้เสร็จแน่

Edit ไปต่อรร.ซะละมั้ง

Akira Watanabe

::HoHo:: อะไร ๆ ก็บอกน่ารัก ทำไมเจอดุ้นเล็ก ๆ แล้วบอกไม่น่ารักแหละ 555+

::Shy:: สุดท้ายแตกในก็ยังน่ารัก ไปต่อโรงแรมสิฮับ

tadds

ตอนจบคงแบบพระเอกก็ซิงด้วยใช่ปะครับเดานะ แต่นางเอกอ่อยสะขนาดนี้ไม่จัดก็บ้าแล้ว
edit: ไปต่อโรงแรมสะด้วยสุดยอดเลย555+