ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] He May be Cute But He’s Still a Wolf [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 19, 2019, 06:23:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

จากแรกเริ่มเลย  ผมเองเข้าใจว่า ซึซึกะ น่่จะเป็น สาวสายลุยนะ เพราะดูเธอออกตัวยั่ว  คาซึโตะขนาดนั้น  เออ...แต่กลับกันแฮะ พระเอก แก ออกตัวแรงกว่าเยอะเลยอะ  หมอนี่เซ็กจัดเกินคาด เน๊อะ
  Edit.. เออ..คือตกลงนี่ ครั้งแรกกันทั้งคู่สินะ  แหม่ แต่รอบเดียว นี่มันไม่น่าพอจริงด้วยแหละผมว่า  หมดรอบละไปต่อ  ผมโรงแรมกันดีกว่า..อิอิ  คู่นี้น่ารักดีครับ ชอบๆๆๆ

kenata

รุกมากไปหรือเปล่า เจ๊ จนไอ้หนุ่มมัน ตบะแตก จนจัดกดซะเลย

edit : ถ้า ไม่หมด ช.ม. กะจะต่อ เหมือนกัน สินะ เจ๊

นายไข่ย้อย

ว้าว มาถึงก็รุกขนาดนี้แล้วใครจะอดไหว จะน่าอิจฉาไปไหนละเนี้ย  ::DookDig::

Edit ถึกจิงๆพระเอกเรา ถ้าไม่หมด ชม ก่อน คงจะจัดอีกยาว

อิอิอิ

tanapong2000

เหมือนสลับบทกันเลยดูเเรกๆนางเอกน่าจะเป็ฯgalสายรุกสิอีก
คงเเกล้งพระเอกจนด้วยสวนกลับนางเอกนี้ถึงกับไปไม่เป็ฯเลย

ร้านคาราเกะในโดไม่มีกล้องกันหรือไงเนี้ยเอากันไม่สนโลกเลย
ถ้าเป็ฯพนังงานก็คงไม่รู็จะทำยังไงอ่ะนะนี้ถ้าชั่วโมงไม่หมดนะ
ถึงเช้าเเน่

CoolNook Thangsakul

ทำไมมันกลับกันซะงั้น กะจะกินเด็ก ดันโดนเด็กกินซะเอง 5555

วิธีEdit คือ ไปที่Action ที่อยู่ด้านมุมขวาของคอมเม้นท์แล้วกดไปที่แก้ไข ก็จะสามารถEditได้แล้ว

CoolNook Thangsakul

สงสัยร้านคารา ไม่มีกล้องวงจรปิด ไม่มีใครมาห้ามเลย หรือคนเฝ้าร้านมันกำลังดูอยากสนุกอยู่หวา 5555

ddcc

ก็มันไม่คิดว่าเอ็งเป็นผช.นะเซ่ มันคิดว่าเอ็งเป็นลูกหมา5555 นางเอกดูอินโนเซนไปเลยแหะ
โอ๊ยภาพสุดท้าย ใครก็ได้ชุบที ::WooWoo::

mindza2212

ผู้ชายทำอย่างช่ำชองแต่ผู้หญิงยังมือใหม่อยู่เลยแต่แอ๊ปว่ามีประสบการณ์ซะงั้น

ชมน่ารักอย่างเดียวเลย5555ผู้หญิงก็ติดใจซะแล้ว

[S]ha[D]ow◕‿◕

หืม จารย์Noise ทำไมไม่โลลิละเนี่ย เพิ่งเคยเห็น

นึกว่าจะจัดกันรุนแรงกว่านี้ซะอีก ดันทำกันแบบเบาๆซะงั้น

patrict

สรุปคิดว่าพระเอกอ่อนที่ไหนได้ดจแตัวจริงเข้าไป

ensd-07

นางเอกคิดแบบโลกสวยว่าพระเอกเป็นหน้าอ่อนต่อโลก จะมาเปิดซิงพระเอก เจอพระเอก เสือเงียบไป

ยกสองต้องต่อโรงแรมเพราะชั่วโมงหมด ก็ต่อชั่วโมงสิคับ ไปโรงแรมมันไม่ต่อเนื่อง

pfrankz

มากอดรัดขนาดนี้ใครจะไปทนไหว

สรุปซิงทั้งคู่สินะเนี่ยย

พระเอกติดใจไปต่อยาวๆที่โรงแรมเลย

(S)Kater

เอ้า เปิดเรื่องมาเหมือนพระเอกไก่อ่อน พี่น้อง แบบสาวสอนหนุ่ม พอหน้า3เท่านั้น
นี่มันเสือซ่อนเล็บชัดๆ กลายเป็นสาวเจ้าไร้ประสบการณ์เฉย ต่อๆๆ

ว่าแต่ผู้ชายครั้งแรกจริงอ่า นางเอกก็มโนเอาๆ ชอบของน่ารักเลยโดนฟักเรียบร้อย
เอาเป็นดีต่อใจไม่มีภัยต่อตับ ค่อยยังชั่วหน่อย สงสัยจะแปลดาร์คๆมากไป
พออ่านใสๆเลยกลัวจะมีอะไรแปลกปลอม คนอื่นที่อ่านโดผมคงรู้สึกแบบนี้สินะ

แล้วยังไงคือให้ไปต่อกันที่โรงแรม นางเอกติดใจแล้วสินะ จะครั้งแรกรึเปล่าไม่รู้
แต่ไอ้หนู? ไอ้หนุ่ม ไอ้เสือ เอ็งได้ลงเรื่อลำนี้ยาวๆแล้วล่ะ ขอให้มีความสุข

แล้วก็ขอให้ท่านฮิปมีความสุขด้วยนะคร้าบบบ แปลโดใสๆดีต่อใจให้ลูกเวปแก้ผัดเผ็ดตับของผมด้วย 55

5555 คนหนึ่งตบ คนหนึ่งปลอบ คนหนึ่งเทพ คนหนึ่งดาร์คลอร์ค ครบองค์ ก็ลุยกันเลย  ::YarKK::

อุ๊บ!! ชมตัวเองว่าเทพก็ได้ด้วย  ::Sweat::

เทพแห่งการหลับไหลไงท่าน อ่านเสร็จ เมนต์มักง่าย หลับสบายทันที
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mummebuf

ผู้ชายทุกคนโดนความเงี่ยนครอบงำ อย่าปลุกปีศาจเลยเจ้555
พระเอกครั้งแรกแน่นอนท่าทางมันตะกุกตะกัก

exhausis123

ชื่อไทยอะไรดีน้า
รักใสๆกับนายหมาป่า?
นึกจะกินเด็ก โดนเด็กกิน

อืมคาแรคเตอร์พระเอกเราก็นะ ทำไมมันมี 2 หน้าขนาดน้าน สรุปนี่ครั้งแรกเหมือนกันสินะ
ไปต่อซะด้วย

ถ้ารักใสๆกับนายอ่อนหัดก็พอไหวนะ