ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimoto Kizuki] test of-sexual intercourse แบบฝึกหัดปฏิบัติรัก 1 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 19, 2019, 06:44:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freelance

เจอหน้านี้นึกคำแรกที่หลุดปากออกมาได้ก่อนเลย ใคร​วะ  ::Sweat::
คือต้องซ้อม​กันบ่อยๆเวลาทำหน้า​ห้อง​จะได้ไม่อาย จัดไปเลยคิดว่าเพื่อเกรด​

แมงโก้ส้นตีน

ได้อาวุธระดับโครตแรร์มหาอัลติเมตเลยนะ สาวแว่นน่ะ ขึ้นชื่อเรื่องซ่อนรูป และเซ็กซ์จัดอยู่แล้ว (ในโลกการ์ตูนนะ)  ::DookDig::

เสียวจะโดนแย่งจริงๆ แหะ ยิ่งเป็นการจับแบบสุ่มด้วย เปิดเรื่องมาสดใส จบท้ายด้วยการแทงตับทะลุ  ::Evil::

รอตามอ่านตอนต่อไปสิ

Phoowadol

ผมก็ลุ้น ตามเจ้า พระเอกมันนะ ว่า จะโดนจับคู่ กับ สาวๆปากดี พวกนี้รึเปล่า
เออ...แต่สุดท้าย กลับไม่ใช่แฮะ ลงเอยกับ สาวแว่น มาเด็กเรียน แทนซะงั้น  คราวนี้ ความคิดผมเริ่มเปลี่ยนละ ว่าจะเด็ดดวง รึเปล่า  แต่เท่าที่เคย  สัมผัสมาด้วยตัวเอง  บอกเลยครับ ว่า เด็กเรียน สาวแว่น สายเนิร์ดแบบนี้ เวลา เธอปลดปล่อยละก็  ร้อนร่านน่าดูเลยหละ  ว่าแต่  นางเอกคนนี้ จะเป็นแบบนี้ด้วยรึเปล่าน่ะ.......แหม่ ออกเดทในลุคใหม่แบบนี้ น่ารักเข้าไปอีก โอ๊ยยยย ชอบแบบนี้เลยครับ  อิอิ เอา.....หลังจากนี้ จะสานสัมพันธ์ ที่ไหนดีน๊าาา
  Edit... ไม่น่าเชื่อว่า นี่จะเป็น ครั้งแรกของเขาทั้งสองคน ยิ่งพระเอก นี่ ร้ายไม่เบาเลยเน๊อะ ควงเบิ้ล แบบถี่ๆเลย อึดใช้ได้เลยอะ  คราวหน้า ในชั้นเรียนคงไหลลื่น กว่านี้ชัวร์ เพราะดูแววแล้ว คงต้องเบิ้ลกันอีก หลายยกแน่ๆวันนี้  ใช่ปะอิอิ

llar

เปลี่ยนลุคแบบคนละเรื่องเลยนางเอง

เจอกันวันแรกก็จัดกันละ ไวไฟจริงๆ

Tsan3

เหมือนแปลงร่างเลย 555 เปลี่ยนเป็นคนละคนภายในพริบตา

Edit : แงงงงงง รอตอนต่อไปเลย ชอบเรื่องที่เป็นภาพสีอยู่แล้ว แถมลายเส้นสวยอีก กราบบบบบ

koper2sunfad

เชร็ดๆๆๆๆ คาคุดะพอแต่งองค์ทรงเครื่อง กลายร่างเป็นสาวทรงเสน่ห์ชัดๆ อยู่ที่รร.แต่งแบบนี้คงไม่รอด 555  ::Shy::

เจอสกิลพระเอกไปอ่อนระทวยเลยนะ  ::Waiting:: ไปที่รร.จับแต่งแบบนี้สงสัยจะโดนยกชั้น  ::Hmmm::

Shine Muscat

เคยเห็นเหมือนกันเพื่อนสมัยมัธยม ตอนอยู่โรงเรียนใส่เสื้อตัวใหญ่ ไม่ค่อยแต่งหน้า แต่เจอข้างนอกนี่คนละเรื่องเลย  ::Horror::

มีการซ้อมก่อนวันจริง ๆ ด้วย เพื่อไม่ให้ขายหน้าเพื่อน ๆ ในวันจริง
(ภาคต่อตอนในชั้นเรียนน่าจะเป็นแบบใส่แว่นนะ ให้อีกสไตล์นึง)

keatmano

นางเอกน่ารัก คงไปกันได้ด้วยดีทั้งสองคน ปัญหาคือฝ่ายหญิงต้องไปจับคู่กับคนอื่นในครั้งต่อๆไปนี่แหละ ฝ่ายชายจะทนได้หรือเปล่า

หลังปฏิบัติจริงครั้งแรก หนุ่มๆคงหวังฟันเธอทุกคนแน่ๆ แล้วพระเอกเราจะแก้ไขยังไงดี ::Thinking::

Madzchat

สไตล์นางเองแนวนี่ น่าจะน่ารัก ร้อนแรงซ่อนรูปอยู่แล้ว พระเอกตาถึงอยู่คนเดียวที่มองว่าเธอน่ารัก น่าสนใจตั้งแต่คอนเซปเรื่องแล้วครับ

อ่านจบแล้วครับ
นางเอกหลังจากโชว์ปฏิบัติแล้ว ต้องกลายเป็นสาว hot   แน่นอน เอาใจช่วยใหได้ ยสตน  กับพระเอกละกันนะครับ

ปฏิภาณ ครับ

ลุคสาวแว่นว่าเด็ดแล้ว ถอดแว่นเด็ดกว่า

หูยได้ทำสองรอบแหนะ แต่ดูแล้วน่าจะดารคแน่เลย กลัวว่านางเอกน่าจะโดนคนในห้องจัดหมด

lamom

พาพูดคุย หาความชอบต่างๆ เหมือนจีบกันซินะ ให้คุ้นชินก่อน ถ้าให้ดีต้องติวเสริมก่อนด้วย

Edit ตอนหน้าไม่ใช่พระเอกมันไม่สบายแล้วผู้หญิงต้องทำกับคนอื่นนะ

FARM1 HGf

สาวเเว่น  กลายเปนสาวสวยในพริปตาเลยยย

เป็นสาวสวยขนาดนี้พระเอกหลงตายเเน่ๆ

ปล. อย่าปวดตับเชียวนะ  ปวบผมอ่อนน

จบเเฮมปี้เถอะ

เเนวจับคู่ชอบสลับคู่ T^T

ChaX

มีเปรย ๆ เนื้อเรื่องมาแบบนี้ ตอนต่อไปสุดแน่นอน ปกติของสาวแว่นเลยนะครับ เหมือนเป็นการปกปิดความน่ารัก ความสวยของตัวเองไว้

ฮั่นแน่ แอบไปซ้อมมาก่อนด้วยหรอครับ อิอิ ต่อไปนางเอกมีแต่คนรุมแน่นอน คิดว่าผู้เขียนจะเขียนต่อไปยาวมั้ยครับ

sonoftsuna

HK

เปลี่ยนชุดนักเรียนถอดแว่น แล้วน่ารักขึ้นเยอะเลย แถมอึ้มขึ้นด้วย ::DookDig::

***ซ้อมก่อนปฏิบัติจริงมีงี้ด้วย 555+ แต่ว่ามันจะต้องเปลี่ยนคนไหมอะปีหน้า ::Horror::