ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นๆ แผนเนียนเปลี่ยนดาวคณะ รุ่น2 (หลุดโลก)

เริ่มโดย Izuna, กรกฎาคม 20, 2019, 06:51:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

racisz

swss2511

kawana okamoto

โดยรวมถือว่าดีเลยคับ อยากให้มีอีกแต่อยากให้มีสลับร่างาิงร่างด้วย

namchan00

อย่าเพิ่งหมดไฟนะครับมาต่อก่อน เสียวที่สุด ชอบที่สุด บรรเจิดที่สุด

Izuna

อ้างจาก: namchan00 เมื่อ กรกฎาคม 25, 2019, 06:40:37 หลังเที่ยง
อย่าเพิ่งหมดไฟนะครับมาต่อก่อน เสียวที่สุด ชอบที่สุด บรรเจิดที่สุด

ตอนจะเขียนใช้อารมณ์ล้วนๆค่ะ 555 เขียนต่อเรื่องยาก เพราะแต่ละวันดันคิดหลุดโลดไปไหนต่อไหน แต่ช่วงนี้ไฟก็เริ่มหมดจริงๆนั่นแหละ  ::Sobad::

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

flickfavor

อ่านแล้วเงี่ยนมากเลยครับ ชอบแนวนี้มากๆเลย อยากหาเพื่อนแลกเปลี่ยนไอเดียแนวนี้มานานแล้ว

Izuna

อ้างจาก: flickfavor เมื่อ กรกฎาคม 31, 2019, 08:40:36 หลังเที่ยง
อ่านแล้วเงี่ยนมากเลยครับ ชอบแนวนี้มากๆเลย อยากหาเพื่อนแลกเปลี่ยนไอเดียแนวนี้มานานแล้ว

ถ้าช่วยได้ ก็อยากช่วยนะ ^^ หาคนเขียนแนวนี้เหมือนกันนน..  ::WooWoo::

zamurai.zen

ตอนที่แล้วก็สนุกดี อยากให้เขียนต่อไปเรื่อยๆ เรื่องปะไรก็ได้ แนวชอบโชว์เหมือนเมื่อก่อนก็ดีนะ   ::Shower:: ::Shower:: ::Shower::

Kittykiss

@KID@

รุ่นสองก็มา แล้วมีนจะโดนต่อไปแบบไหนเนี่ย และจะมีรุ่นสามไหม รอคอยอย่างจดจ่อ  ::Yes!::

sitamix

ถ้าเป็นภาคต่อ อาจจะจากดาวคณะกลายเป็นดาวมหาลัย ดาวจังหวัดเลย !?