รวมเรื่องสั้น ฟันเมียเพื่อน cop

รวมเรื่องสั้น ฟันเมียเพื่อน cop

• 9 ตอบ
  • 6488 อ่าน
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2019, 02:06:50 pm »

เพื่อนมันติดคลิปโป๊

ผมมีเรื่องแปลกๆมาเล่าครับ ขึ้นชื่อคลิปโป๊ใครที่ได้ดูมักจะติดใจกัน ผมมีเพื่อนชายอยู่คนหนึ่งครับ มันเป็นคนที่ติดคลิปโป๊มากเลยครับ เวลาที่มันเปิดมือถือจะต้องดูคลิปโป๊ทุกครั้ง ทั้งๆที่มันก็มีเมียแล้ว  เพื่อนมันชอบชวนผมไปเที่ยวป่า เพราะว่าจะได้เอามือถือไปเปิดดูคลิปโป๊ในป่าครับ  มันดูที่บ้านไม่ได้เมียมันด่า เมียเพื่อนไม่ชอบดูคลิปโป๊ มีอยู่วันหนึ่งครับ ผมกับมันก็นัดกันไปที่ป่าเพื่อนที่จะเปิดคลิปโป๊ในมือถือดูกัน  หารู้ไม่ว่าเมียเพื่อนมันได้สะกดรอยตามมาครับ ผมกับเพื่อนกำลังดูคลิปอยู่อย่างกลัดมันส์ เมียเพื่อนก็ได้โผล่ออกมาจากป่า

ดุด่าเพื่อนและผมเป็นอย่างมากจนเพื่อนมันโมโหบวกกับก่อนหน้านี้ได้ดูคลิปโป๊มาแล้วเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นเพื่อนมันบอกให้ผมเย็ดหีเมียมันต่อหน้า อยากจะรู้ว่าเมียมันส์จะชอบแบบนี้ไหม ผมเองก็ชอบนะสิครับ ตอนนี้ควยแข็งโด่จากคลิปโป๊อยู่แล้ว เมียเพื่อนมันร้องเอะอะโวยวายมาก ส่วนเพื่อนก็ไม่ฟังเสียงใดๆทั้งสิ้นครับจับเมียมันนอนหงายกางขาออกบอกให้ผมถอดกางเกงขาสั้นเมียมันลงมาที่ข้อเท้า ผมไม่ทำสักเท่าไหร่ครับ แต่ความเงี่ยนมันมากอยู่แล้วผมลุกขึ้นถอดกางเกงของตัวเองออกจนหมดเลยครับ จากนั้นก็เอาควยสอดใส่เข้าไปในรูหีเมียเพื่อน

ซึ่งตอนนี้อ้ารออยู่แล้ว ผมเสียบเข้าไปพร้อมกับซอยอย่างถี่ยิบ เพื่อนมันบอกว่า การที่ได้เห็นคนอื่นเย็ดหีเมียตัวเอง มันเสียวได้อารมณ์มาก ยิ่งกว่าการดูคลิปโป๊อีก ผมเพิ่งรู้ครับว่าเพื่อนมันเป็นคนวิปริตแบบนี้ มันขู่ผมให้เย็ดหีเมียมันแล้วปล่อยน้ำข้างนอกให้มันดูครับ ส่วนเมียเพื่อนตอนนี้ครางออกมากลายเป็นความเสียวแทนครับ  ผมเร่งเร็วขึ้นเรื่อยๆ เพระว่ายิ่งเย็ดเร็วก็ยิ่งเสียวมาก เสียงดังพั่บๆเลยครับ

เพื่อนมันบอกให้เมียมันเป็นคนขึ้นไปขย่มควยผมบ้างโดยที่ให้เมียมันหันหน้าไปทางมันครับ  ตลอดเวลาที่เมียมันขย่มควยผม เพื่อนจะก้มดูหีเมียที่อ้าอมคาบควยผมตลอดเวลาครับ  มันบอกให้เมียมันเร่งกระแทกแรงๆขึ้นเรื่อยๆๆ จนผมเสียวมากร้องออกมาว่า”แตกแล้ว….น้ำ…แตกแล้ว…เมียเพื่อนรีบถอนควยออกจากรูหีน้ำเงี่ยนผมพุ่งกระฉุดออกมาอย่างเนืองนอง เพื่อนมองด้วยความตื่นเต้นครับ จากนั้นมันก็เย็ดหีเมียมันต่อหน้าผมอย่างหื่นกระหาย  บอกว่าได้อารมณ์มากๆเสียวจริงๆ จนมันเสร็จเลยครับ

เมียเพื่อนเซ็กส์จัด

สวัสดีครับ วันนี้ผมมีเรื่องเสียวมาเล่าให้อ่านอีกเช่นเคยครับ เป็นเรื่องที่เพื่อนผมให้ผมช่วยเย็ด xxx ให้เมียที เพราะว่าเมียเพื่อนเป็นคนที่เซ็กส์จัดมาก จนเพื่อนต้องยอมแพ้ เพื่อนผมอายุ มากกว่าเมียไปถึง 14 ปีครับ เพื่อนอายุ 54 เมียอายุ40 ครับ ผมเองเป็นโสดไม่มีเมียดูไม่แก่ และเป็นมีความต้องการเรื่อง xxx มากครับ เพื่อนมันรู้ว่าผมชอบเรื่อง xxx มันจึงได้มาคุยกับผมว่า อยากจะให้ช่วยอะไรหน่อยได้ไหม คิดว่าต้องชอบแน่นอน ผมถามไปว่า เรื่องอะไรถ้าช่วยได้ก็จะช่วยขอให้บอกมาเถอะ

เพื่อนมันบอกว่า เมียของมันส์เซ็กจัดมาก คืนหนึ่งต้องการ xxx ถึง 3 ครั้ง กูทำไม่ไหวแล้วว่ะ เมียขู่ว่าจะทำต่ำกว่าเกณฑ์ จะไปมีกิ๊ก ของให้ผมช่วยแก้ปัญหานี้หน่อยได้ไหม ผมรีบตอบตกลงไปทันทีครับได้เลยเพื่อนรัก เริ่มต้นคืนนี้เลยนะ คืนนี้มึงมานอนที่บ้านกูเลย เดี๋ยวจะบอกให้เมียกูรู้เองว่ามึงจะมา xxx กับมัน  เย็นวันนั้นผมรีบอายน้ำแต่งตัวฉีดน้ำหอม ทานข้าวเสร็จก็รีบไปนอนบ้านเพื่อนทันที ผมไปตอนดึกๆครับประมาณ 4 ทุ่มตามที่เพื่อนนัด พอไปถึงมันบอกให้ผม xxxกับเมียก่อนเลย

บอกว่าคืนนี้ให้มึงเหมาหมดทั้งคืนนะ จากนั้นเพื่อนมันก็กออกมานอนข้างนอกข้างครับ ผมล่อหีเมียเพื่อน xxx ไปในคืนนั้นถึง 5 ครั้งครับ ผมเล่นท่ากวางเหลียวหลังครับเป็นท่าที่ xxx แล้วควยเข้าไปลึกมาก จนเมียเพื่อนร้องครางออกมาอย่างเสียวสุดๆครับ อีกท่าหนึ่งที่เมียเพื่อนชอบคือ ท่าขย่ม เมียเพื่อนให้ผมนอนหงายลง ขึ้นขย่มควยอย่างแรงเร็วๆจนเมียเพื่อนเสร็จไปในท่านี้ครับ เมียเพื่อนเอาควยผมไปดูดกินน้ำด้วยครับเซ็กจัดมากเลยเมียเพื่อน

ผมมาปิดท้ายรายการในตอนเช้าด้วยท่ายืนครับ เพราะเรานอนเอาควยเสียบคารูหีเมียเพื่อนมาทั้งคืนแล้ว ลุกขึ้นเล่นกันต่อในท่ายืน ผมยกขาข้างหนึ่งของเมียเพื่อนขึ้นโดยที่ควยยังเสียบคาอยู่แล้ว จากนั้นกระเด้าใส่หี xxx เมียเพื่อนอย่างสุดมันส์ครับ จนเมียเพื่อนร้องครางออกมากอย่างเสียวซ่านา เพื่อให้เพื่อนที่นอนอยู่ข้างนอกได้ยินครับตอนผมกระเด้าเสียงดัง พั่บๆ พั่บๆ ออกไปข้างนอกจนเพื่อนเข้ามาสะกิดข้างหลังผมบอกว่า พอเถอะกุเอาบ้าง ไม่ไหวแล้ว…ผมปล่อยให้เพื่อนมา xxxกับเมียมันต่อครับ ผมอารมณ์ค้างอยู่จัดการชักว่าวปล่อยน้ำเข้าปากเมียเพื่อนจ็จข็  โคตรเสียวเลยครับ

เพื่อนใจดีบอกให้เย็ดเมียมันได้

ผมมีเพื่อนคนหนึ่งครับ มันเป็นคนที่ชอบดูหนังโป๊ออนไลน์เป็นพิเศษ วันนั้นผมได้ซื้อมือถือมาเครื่องหนึ่ง เป็นมือถือรุ่นปุ่มกดครับ แต่ก็สามารถเล่นวีดีโอได้  พอได้มือถือมาผมก็เอาไปให้เพื่อนที่เปิดร้านซ่อมมือถือ โหลดหนังโป๊ลงใส่ในเครื่อง  จากนั้นผมก็รีบกลับบ้านครับ พอไปถึงบ้านปิดห้องนอนเก็บตัวเงียบเลยครับ เปิดดูหนังโป๊ทั้งวัน จนแบตเตอรี่มือถือหมดไปสองครั้ง ผมต้องซาร์จแบตใหม่ วันนั้นผมซาร์จแบตถึงสามครั้งเลยครับ ตอนที่ดูหนังโป๊ออนไลน์ก็ช่วยตัวเองตามไปด้วย มีความสุขอย่างวิเศษจากนางทั้งห้าของผมครับ

หลังจากชักว่าวเสร็จแล้วนอนตื่นขึ้นมาก็เปิดดูอีก ทุกวันๆผมหมกมุ่นอยู่กับการดูหนังโป๊ จนคนอื่นถามผมว่าช่วงนี้ไม่เห็นไปเที่ยวไหนเลยนะตั้งแต่ได้มือถือมาใหม่ ผมมีเพื่อนที่ชอบดูหนังโป๊ออนไลน์อยู่คนหนึ่งที่ผมกล่าวไว้แต่ต้นนครับ เพื่อนคนนี้มันมีเมียแล้วครับ แต่ผมเคยแอบดูมันเย็ดหีเมียด้วยครับ วันนี้ผมก็เลยเอามือถือไปเปิดหนังโป๊ให้มันดู เผื่อว่าคืนนี้จะได้นอนค้างที่บ้านมันดูหนังสดครับๆ จริงอย่างที่ผมคิดครับ คืนนั้นเพื่อนมันบอกให้ผมนอนค้างที่บ้านมันครับ เพราะมันอยากดูหนังโป๊ครับ ส่วนเมียมันก็ดูด้วยนะครับ

ผมกับเพื่อนและเมียเพื่อนทั้งสามคนนั่งดูหนังโป๊ออนไลน์ด้วย จนจบไปสามเรื่อง ความเงี่ยนเริ่มเกิดขึ้นเป็นธรรมดาครับ เพื่อนมันควยแข็งจนตุงกางเกงเลยครับ ส่วนเมียเพื่อนก็หายใจถี่คงเริ่มเสียวแล้วครับ  จากนั้นเพื่อนกับเมียก็พากันเดินเข้าห้องไปครับ ผมก็เลยแอบดูที่ช่องประตู ไฟก็ไม่ปิดครับ  ผมเห็นเพื่อนมันกระเด้าหีเมียอย่างไม่ยั้ง คงเป็นเพราะเก็บกดมานาน ส่วนเมียมันก็ไม่ใช่ย่อยครับ เด้งรับอยู่ตลอดเวลาเลย

ผมดูหนังโป๊ทั้งในจอและนอกจอครับ แต่นอกจอมันกว่าเยอะ เพราะดูสดๆ ผมได้อารมณ์มากเลยเอาควยออกชักว่าวตามไปด้วยครับ ในขณะที่ผมชักว่าวอยู่นั้นเพื่อนมันออกมาบอกให้ผมไปเย็ดหีเมียมันได้ ตอนนี้มีนเสร็จแล้ว ผมเงี่ยนอยู่แล้วครับ เข้าไปหาเมียเพื่อนที่นอนหงายเปลือยอยู่บนเตียง ผมไม่พูดพล่ามทำเพลงจัดการเอาควยเสียบเข้าไปทันทีกดเข้าไปจนมิดด้ามเลยครับ ผมกระเด้าอย่างเมามันส์เพราะนานแล้วไม่ได้เล่นของจริง พอมาเจอแบบนี้ผมเร่งถี่ยิบเลยครับ จนน้ำแตกออกมาเต็มรูหีเมียเพื่อน ผมขอบคุณเพื่อนที่แบ่งปันความสุขจากเมียมันให้ครับ….

เพื่อนเมา จับเมียเพื่อนเย็ด

ผมเป็นคนที่ชอบสาวขาวอวบมากครับ เวลาเห็นนึกถึงหีคงจะอวบอูมมาก ยิ่งจินตนาการไปต่างๆนานายิ่งเสียวเกิดอารมณ์เป็นอย่างมาก เวลาที่ผมดูหนังโป๊ผมจะหาหนังที่มีหญิงสาวอวบๆขาวๆครับ  จนกระทั่งเพื่อนผมคนหนึ่งมันได้เมียที่ขาวอวบมากตรงกับสเปคผมเลยครับ น่าเสียมากที่เพื่อนมันดันไปจีบตัดหน้าผมก่อน แต่ไม่เป็นไรครับ ผมคิดอยู่ทุกวันว่าสักวันหนึ่งจะต้องเล่นเสียวกับเมียเพื่อนที่ขาวอวบคนนี้ให้ ผมรอโอกาสนานมากจนกระทั่งโอกาสดีมาถึง มีอยู่วันหนึ่งครับ ที่บ้านเพื่อนมีการเลี้ยงงานวันเกิดกันครับ ผมเป็นคนที่ไม่ดื่มเหล้าครับ

ส่วนเพื่อนกับเมียขาวอวบของมันดื่มหนักมากจนเพื่อนถึงกับนอนก่อนเลยครับ เพื่อนมันขอตัวเข้าห้องนอนบอกว่าปล่อยให้เมียมันนั่งคุยกับผมครับ จนดึกประมาณ ตีหนึ่งเมียเพื่อนกินเบียร์เข้าไปหลายขวดเมามาก ผมบอกว่าเดี๋ยวพี่จะกลับบ้านก่อนนะง่วงมาก เมียเพื่อนจะลุกไปส่งผมที่หน้าประตูบ้านด้วยความเมาทำให้เซถลามาซบที่หน้าอกผม  ผมเกิดอารมณ์มากครับ เอาปากประกบดูดปากแลกลิ้นกันเป็นพัลวัน ผมจำเอาลีลามาจากหนังโป๊ที่เคยดูมาบ้างมาใช้ให้เป็นประโยชน์ครับ  อารมณ์ของผมกับเมียเพื่อนกำลังลุกโซน ส่วนเพื่อนมันนอนกลับในห้องไม่รู้เรื่องอะไรเลย หารู้ไม่ว่าตอนนี้ผมกับเมียมันกำลังเล่นเสียวกันในบ้านอย่างเร่าร้อน

ผมจับเมียขาวอวบเพื่อนในท่ายืนโก่งโค้งครับ เอาควยเสียบเข้าไปทางด้านหลังจากนั้นผมกระแทกอย่างไม่ยั้ง สมกับที่รอโอกาสนี้มานาน ผมได้กระซิบข้างหูเมียเพื่อนว่า”พี่ชอบเธอนะรอโอกาสนี้มานานแล้ว ชอบตั้งแต่เห็นเธอครั้งแรก  จากนั้นผมก็กระหน่ำควยใส่รูหีเมียเมียทางด้านหลังอย่างเสียวสุด เธอครางออกมาแทบไม่เป็นภาษาครับ ร่องเสียวของเมียเพื่อนตอดรัดควยผมเป็นระยะๆ ผมรั้งบั้นท้ายของเมียเพื่อนที่อวบอั๋นเข้ามาหาตัวเองอัดควยเข้าไปจนมิดลำ

เสียงโหนกเนื้อกระทบกันดังมากผมกลับเพื่อนมันนอนอยู่ในห้องได้ยินจริงๆครับเย็ดหีคนอวบมันส์จริงๆครับได้อารมณ์มาก ยิ่งกว่าดูหนังโป๊ชักว่าวอีกน้ำเมือกของเมียเพื่อนหลั่งออกมาเยอะมากเสียงดังแจ๊ะๆๆๆๆตลอดเวลา ทำให้ผมเสียวมากจนทนไม่ไหวเร่งความเร็วซอยถี่ยิบ ปล่อยน้ำพุ่งกระฉูดออกมาใส่รูหีเมียเพื่อนอย่างเนืองนองครับ คืนนั้นผมเย่อกับเมียเพื่อนไปสามยกครับ จากนั้นก็รีบกลับบ้าน ส่วนเมียเพื่อนก็ขอตัวเข้าห้องนอน…ตัวเบาไปเลย

แอบดูเมียเพื่อนอาบน้ำแล้วจับเย็ด

ครั้งหนึ่งผมเคยมีประสบการณ์เล่นเสียวกับของเพื่อนครั้งหนึ่ง เมื่อตอนที่ผมได้ไปทำงานอยู่ที่กรุงเทพ ผมได้ไปพักอยู่กับเพื่อนที่ห้องเช่าแห่งหนึ่งครับ เป็นห้องเช่าแคบๆ ร้อนก็ร้อนมาก เพื่อนมันทำงานเป็นกุ๊กอยู่ที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งครับ ส่วนเมียเพื่อนทำงานเป็นเด็กเสิร์ฟเช่นกันที่ร้านเดียวกันครับ ทุกๆวันเวลาประมาณ  6 โมงเย็นเพื่อนผมจะออกไปทำงานจะกลับมาอีกทีก็เที่ยงคืนคับ ส่วนเมียเพื่อนก็เช่นเดียวกันเพราทำงานที่เดียวกันแต่ เมียเพื่อนจะไปทำงานช้ากว่าเพื่อน เด็กเสิร์ฟเริ่มทำงานสองทุ่ม  ผมเองทำงานเป็นยามอยู่ที่โรงแรมครับ

วันนั้นผมอยู่กะกลางวันนอนกลางคืน  ผมออกเวรเวลาประมาณหกโมงเย็นครับ กลับมาที่ห้องเช่าของเพื่อน เพื่อนมันไปทำงานแล้วครับ ส่วนเมียเพื่อนกำลังอาบน้ำอยู่ในห้องน้ำ ผมเกิดความรู้สึกอยากจะแบดูเมียเพื่อนสักครั้งว่าหีเมียเพื่อนใหญ่ไหม ดูรูปร่างเมียเพื่อนก็อวบมาก ผมได้แอบดูเมียเพื่อนอาบน้ำที่ตรงท่อระบายน้ำครับ เห็นเมียเพื่อนเปลือยกายล่อนจ้อน ขาวมากกำลังเอาน้ำราดตัวอยู่พร้อมกับขัดเกลาร่างกายไปทั่วเมียเพื่อนเอาขาข้างหนึ่งเหยียบที่ขอบโอ่งตักน้ำมาล้างควักแยงเข้าแยงออกที่หี

ผมเห็นหีเมียเพื่อนมีขนเล็กน้อยอ้าแยกออกจากกันครับ จนเห็นติ่งเสียวชัดเจนผมเห็นแล้วควยแข็งพองตัวขึ้นมาทันทีครับ อยากจะเย็ดหีเมียเพื่อนสักครั้ง ผมตัดสินใจแอบไปซ่อนตัวอยู่ใต้เตียง พร้อมแก้ผ้าออกจนหมดเลยครับ พอเมียเพื่อนอาบน้ำเสร็จเปิดประตูเข้ากำลังเช็ดเนื้อเช็ดตัวผมออกจากใต้เตียงเข้ากอดปล้ำเมียเพื่อนทันทีครับ เมียเพื่อนร้องผมเอามือปิดปากบอกว่า”อย่าส่งเสียงดังพี่แอบดูน้องอาบน้ำทนไม่ไหวเลยต้องทำแบบนี้ ขอเย็ดสักครั้งเถอะนะ”  เมียนิ่งให้ผมเย็ดในท่าโก่งโค้งครับ ผมสอดใส่ท่อนควยเข้าไปแล้วดันเข้าไปสุดๆๆๆเอามือจับบั้นท้ายเมียเพื่อนกระแทกอย่างอย่างจนเข้าไปมิดลำ กระแทกเสียงดัง พั่บๆๆๆ  จับบั้นท้ายรั้งเข้ามาหาตัว มันส์มากๆครับ

เมียเพื่อนทีแรกร้องขัดขืน แต่พอมาเจอควยผมเสียบเข้ารูหีถึงกับสยบเลยครับ เด้งรับควยผมตลอด  ผมเร่งกระแทกเร็วขึ้นเรื่อยๆ เมียเพื่อนต้องรีบไปทำงานตอนสองทุ่ม จนถึงวาระแห่งความเสียวสุดยอดก็มาถึงครับ ผมปล่อยน้ำเข้าหีเมียเพื่อนอย่างเนืองนอง จากนนั้นก็พากันอาบน้ำพร้อมกันอีกครั้ง แต่ตั้งนั้นมาเวลาเพื่อนไปทำงานผมกับเมียเพื่อนแอบเอากันอย่างเสียวสุดเลยครับ เรื่องนี้ผมกับเธอปิดเป็นความลับมาตลอด จนผมย้ายไปเช่าห้องอยู่อีกที่หนึ่ง เราเลยไม่ได้เย็ดกันอีกเลย

สวมรอยเย็ดเมียเพื่อน

ผมชื่อ แมน ครับ มีเพื่อนทำงานแผนกเดียวกันชื่อ ยนต์ มันเป็นคนซื่อ สุภาพ ทำงานดี แถมมีแฟนสวยขาวอวบชื่อน้องนา ผมได้แต่แอบมองนาและอิจฉาไอ้ยนต์อยู่เสมอที่มันได้นางฟ้ามาเป็นแฟน ทั้งขาว ทั้งอวบ ซื่อ ๆ อย่างมันกลับได้ของดีไปกินก่อนพวกเจ้าชู้ไก่แจ้อย่างผม แต่ก็อย่างว่าล่ะครับ บุญของผู้หญิงที่ได้กับคนดีอย่างไอ้ยนต์

จนมีวันหนึ่ง ประมาณสองทุ่ม ไอ้ยนต์เดินเข้ามาหาผมอย่างรีบเร่ง คิ้วขมวดมุ่น

“ แมน ออกกะแล้วใช่ไหม ”

“ ใช่ ก็ออกพร้อมกันนี่ ”

“ ผมวานแมนหน่อยได้ไหม ให้แวะซื้อข้าวไปให้แฟนผมที่ห้องหน่อย ข้าวมันไก่หน้าโรงงานเนี่ย พอดีผู้จัดการเรียกผมให้ไปช่วยซ่อมเครื่องโรงงานสอง สงสัยคืนนี้จะยาว ”

ผมพยักหน้า

“ ได้ เรื่องแค่นี้เอง ผมจัดการให้นะ ไม่ต้องคิดมาก ”

“ รบกวนหน่อยนะครับแมน ขอบคุณมาก ”

ผมจัดการตามที่ยนต์บอกแล้วขับรถไปยังหน้าบ้านเช่าของยนต์ที่ผมเคยมาสองสามครั้ง แต่ตอนนี้ไฟในซอยมืดดับหมด ผมจอดรถเครื่องหน้าบ้านยนต์แล้วร้องเรียก

“ นา นาครับ ”

“ จ้าพี่ยนต์ แป๊บนึงนะ นาอาบน้ำอยู่ ไฟดับพี่ เข้ามาเลย นาไม่ได้ล็อคประตู ”

เสียงน้องนาเอ่ยตอบมา สงสัยคิดว่าผมเป็นไอ้ยนต์ ไม่เป็นไรเดี๋ยวผมเอาถุงข้าวไปวางไว้แล้วค่อยบอกก็ได้ ผมเดินเข้าไปในบ้านวางถุงไว้บนโต๊ะ แต่แล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นครับ

น้องนาเดินออกมาจากในห้องน้ำ เสื้อผ้าไม่นุ่งเลยสักชิ้น !

โอ้โฮ ทั้งขาวทั้งอวบแม่คุณเอ๋ย ขนาดมืด ๆ ผมยังมองเห็นชัด เธอเดินนวยนาดเข้ามาหาผมเพราะคิดว่าเป็นไอ้ยนต์ผัวเธอ แล้วแนบร่างอวบอัดเข้าเบียด เงยหน้ากระซิบที่ริมฝีปาก

“ วันนี้เหนื่อยมากไหมคะพี่ยนต์ เดี๋ยวนาจะเอานมนวดให้ทั่วตัวแบบในหนังโป๊เลยนะ ”

แค่นั้นแหละครับ สติผมขาดผึง เอาวะ ยนต์ก็ยนต์ จะได้เสียบเมียยนต์ก็ทีนี้ละ

เธอดูดปากผมเบา ๆ ก่อนส่งลิ้นเข้ามาในปาก ผมจัดให้ ดูดตอบอย่างร้อนแรง มือสากตะปบเงอะงะตะกละตะกรามไปทั่วลำตัวขาวอวบ แล้วอุ้มเธอไปวางบนโซฟาหน้าทีวี ก่อนละจากจูบแล้วพรมจูบ เลีย ดูดเธอจนทั่ว ตั้งแต่ใบหู ลำคอ สองเต้าลูกเท่ามะพร้าวที่ผมแวะนานหน่อย และเนินโคกหีอวบอูม ผมแหย่ลิ้นเข้าไปเลียจนเธอดิ้นพราด ๆ

“ พี่ยนต์จ๋า ไปคึกอะไรมาเนี่ย หรือว่าแอบไปดูหนังโป๊ในที่ทำงานแล้วทำตาม ”

เธอครวญครางพร้อมลุกขึ้นนั่งแล้วผลักผมให้เป็นฝ่ายนอนลงบ้าง เธอถอดเสื้อผ้าผมออกหมด แล้วใช้นมทั้งสองเต้าเคล้าคลึงไปทั่วตัว พีคสุดตอนเธอใช้นมบีบลำควยผมไว้แล้วรูดขึ้นลง ผมแทบน้ำแตก เลยรีบดึงเธอออกมา เธอดึงผมให้ลุกขึ้นนั่งพิงโซฟา แล้วนั่งที่ตักผม ก่อนจับลำควยแข็งโด่ตั้งจ่อที่ร่องหี กดลงอมแท่งลึงค์ของผมเข้าไปจนหมด

“ อ้า พี่ยนต์จ๋า เสียว วันนี้นาขอขย่มควยพี่หลาย ๆ ทีนะจ๊า ทำไมมันตื่นเต้นเสียวหีกว่าทุกวันไม่รู้ ”

เธอบอกเสียงเซ็กซี่ก่อนลงมือขย่มควยผมเนิบ ๆ ร่องหีเธอโคตรฟิต ผมเสียวควยสุด กลั้นเสียงครางแทบแย่กลัวเธอจะรู้ว่าผมไม่ใช่ไอ้ยนต์ผัวเธอ

สองเต้ากระเพื่อมขึ้นลงตรงหน้า ผมก้มลงดูดหัวนมเลียลิ้นพลิ้วไปมาจนเธอครางลั่น อัดโคกหีเข้าใส่ควยผมไม่ยั้ง

ทันใดนั้นไฟในห้องก็สว่างพรึ่บ น้องนาที่กำลังขย่มตอผมอย่างลืมตายก็เห็นใบหน้าของผมทันที

“ พี่แมน ! พี่มายังไง นานึกว่าเป็นพี่ยนต์ ออกไปนะ ”

เธอผลักหน้าอกและจะลุกขึ้นจากลำควยผมแต่ผมไม่ยอม ใครจะไปยอมวะ เย็ดกันมาจนขนาดนี้แล้ว ผมรั้งเอวเธอไว้แล้วเป็นฝ่ายกระดกสะโพกอัดควยเข้าใส่ร่องหีเธอไม่ยั้ง ความถูกผิดหรือจะมาสู้ความเสียว เธอกอดคอผมแน่นครางอ้า ๆ อย่างกับจะขาดใจ และสุดท้ายเราทั้งสองก็ผวากอดดูดปากกัน น้ำผมแตกใส่ร่องหีเธอ เธอก็น้ำแตกรัดควยผมตุบ ๆ

พอเสร็จสมสติก็มา เธอร้องไห้จะเป็นจะตาย ผมอธิบายทุกอย่างให้เธอฟังว่ามันเป็นแค่เรื่องผิดพลาด และปลอบใจเธอด้วยการจัดให้เธออีกเจ็ดแปดดอกทั้งคืน เพราะยังไงคืนนี้ไอ้ยนต์ก็ไม่กลับ ผมต้องทำหน้าที่ดูแลเมียมันแทนทั้งคืนตามประสาเพื่อนที่ดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2019, 09:24:39 pm โดย สมศรี หีบเรืองแสง »

*

Teenee

Re: รวมเรื่องสั้น ฟันเมียเพื่อน cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2019, 09:31:08 pm »
ถาพสวยครับ เรื่องน่าสนใจมาก ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2019, 09:31:37 pm โดย Teenee »

*

ออฟไลน์ Phukit Methitharathon

• Junior Member
  • 368
  • 0
Re: รวมเรื่องสั้น ฟันเมียเพื่อน cop
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2019, 09:47:47 pm »
เมียเพื่อนแต่ละเรื่องเอาได้สะใจดีจัง

*

ออฟไลน์ naivenom

• Gold Member
  • 1291
  • 1304
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2019, 08:06:45 am »
หลากรายรสชาติ แจ่มเลยครับ

*

ออฟไลน์ devilzoa

• Legend Member
  • 2440
  • 1277
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 06:24:23 am »
แหมแต่ละเรื่องสุดยอดไปเลยครับ

*

ออฟไลน์ dell323

• Full Member
  • **
  • 227
  • 68
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 10:22:57 pm »
อ่านสนุกทุกเรื่องเลยครับ

*

ออฟไลน์ zebrazaa

• Banned!

• Senior Member
  • 638
  • 220
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2019, 01:44:28 pm »
555  อ่านแล้วอยากเมียเพื่อนเลย

*

ออฟไลน์ review1972

• Legend Member
  • 2402
  • 1012
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2019, 05:23:53 pm »
ชอบแนวนี้มากครับ อ่านทีไรแข็งปั๊กทุกที เสียดายมันรวบรัดไปหน่อยครับ

*

ออนไลน์ ppherbalife

• Senior Member
  • 868
  • 61
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2019, 04:08:05 pm »
แต่ละตอนสั้นไปนิดแต่อ่านรวมๆแล้ว เริ่มอยากเยดเมียเพื่อนบ้างแระ

*

kommtzumir

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2019, 06:29:06 am »
ชอบแนวนี้ ได้อารมณ์ดี เสียดายสั้นไปหน่อย

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ