ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen Openload] หนังฝรั่งซับไทย

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 21, 2019, 05:32:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ปกติผมเห็นแต่เอวี ญี่ปุ่น ที่ทำซับไทย ครั้งนี้ท่านskater ใจดีนำเอาของฟากฝั่งยุโรป มาให้ชม เป็นความโชคดีของลูกเว็ป เป็นอย่างมากเลยครับ
  ผมไม่แน่ใจว่าเปิดดูออนไลน์ จะมีซับไทยให้หรือเปล่า ถ้ามีก็เจ๋งไปเลย เพราผมเล่นเว็บผ่านไอแพด กับมือถือเท่านั้น. จึงไม่สามารถโหลดเก็บได้ อันนี้ต้องทำใจ ::Sweat::  ครับ  แต่ยังไงก็ต้องขอขอบคุณท่านมากๆครับ
  Edit..  ผลจากการลองเปิดดูออนไลน์. คือไม่มีซับไทยจริงๆด้วย แต่ไม่เป็นไรครับ ผมพอเข้าใจอยู่. เดาๆเอา555  แต่ขอบอกก่อนเลยครับว่า เรื่องแรกนี้เด็ดมาก  ให้10เต็ม10เลยครับ

โหลดซับที่ให้ไว้ครับ 3mเอง กดดูออนไลน์แล้วทำตามแบบตัวอย่างที่ผมบอกผ่านเวปอ่ะ ซับขึ้นทันที

Sompong.newone

สุดยอดมากครับ คนแรกนี่อย่างโปรดเลย ขอสักคนได้จะเป็นพระคุณ

1965kendo

เคยดูแต่ญี่ปุ่นซับไทย
คราวนี้จะได้รู้ว่าฝรั่งจะหยาบเหมือนญี่ปุ่นมั้ย

wmpm2703

หนังน่าดูทุกเรื่องเลยรับขอบคุณมากครับ

nun2531

Noom Noomnoom

aekkachai052

หนังฝรั่งUncenคัดสวยๆมา มีซับไทยด้วยหายากครับ ปกติจะเห็นแต่หนังAV ของญี่ปุ่น ขอบน้ำใจยิ่งนัก

LEOBEER

ขอให้ผู้แบ่งปันจงประสบแต่งความเจริญนะครับ  ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

yokmanee

namrug

งานฝรั่งซับไทย หายากมาก ยิ่งสวยแบบนี้ด้วย ขอบคุณนะครับ

vampiro

ขอบคุณครับ มีแต่ของดีๆทั้งนั้น

rogie

หนังมีแบบ 4K ด้วย เยี่ยมจริงๆ ครับ งานนี้หายาก

DARKAXL

ท่านkater เห็นแต่แปลโด นี่แจกซับหนังAVซะด้วย ยอดมากฮ้าฟ ::KO::

1234samsung

สาวชุดดำน่ารักมากครับ
ขอบคุณครับ