ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chise Toshiaki] Science Classroom ห้องวิทย์ พิชิตใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2019, 11:24:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numkrieng

::Hmmm:: สงสัยจะติดใจเพื่อนแทน อาจารย์แน่ๆ

มีสอนด้วย ใจดีจังเลย

HypN♥s

เรื่องนี้ภาพอาจจะไม่สวย ตัวละครอาจจะไม่เร้าใจ แต่เนื้อเรื่องโดนพอได้เลยนะ

ผมว่าอีหนูโดนของใหญ่รับรองติดใจพระเอกแน่ ลืมไอ้แก่ชัวร์

อ้าว...กลายเป็นพระเอกแห้วแต่ก็ยังพอจะมีหวังนะ

อีหนูสอนจระเข้ให้ว่ายน้ำซะแล้ว  ::Oops::

ปล.ตอนแรกว่าจะหายไปซัก 2-3วันเพราะต้องย้ายข้อมูลลงคอมใหม่ แต่ตอนนี้ย้ายข้อมุลเสร็จแล้ว เหลือลงไลเซนต์แท้โปรแกรม รอส่งอยู่
รอหน่อยน้า

ensd-07

เอาผิดรู แต่รับรองมีมาต่อแน่นนอนครับ วัยเดียวกันมันกว่าเยอะ แล้วก็อาจมีบอกอาจารย์ว่าเลิกกัน

ทำไมไม่คบละ โดนเอาตูดเลยนะ

dilok211021

เรื่องราวน่าติดตามดีว่าสุดท้ายซากาโมโตะจะเลือกอาจารย์หรือพระเอก อีกฝั่งนึงเป็นผู้ใหญ่มีประสบการณ์การ ส่วนพระเอก จะสู้ได้ไหม (แต่ควยใหญ่) มาลุ้นกัน

จบได้แปลกดี ไม่เหมือนโดจินเรื่องอื่นที่เคยอ่าน แต่ก็น่ารักดีครับ ซากาโมโตะมีตอบ "ไม่" แบบหน้าตาจริงจัง ส่วนพระเอกก็ทำหน้าตลกดี

tuizeed32

niceanglev

เอ่อ แล้วไงอ่า อาจารย์เล่นรูก้นตลอดรึไง เก็บซิงไว้?

edit นึกว่านางเอกจะมีใจให้แล้วซะอีก สุดท้ายมันก็แห้วเหมือนเดิม

Ascobric007

ได้ทีเลยแบบนี้คงเก็บความสนุกไว้อีกนานๆสินะ
อ้าวกลายเป็นผู้หญิงต้องสอนผู้ชายแหะ

Northstar Rta

เจอเพื่อนใหญ่ๆแบบนี้จะลืมอาจารย์หรือเปล่า

(จิ๋ว)

มันไม่ได้เป็นอย่างที่คิดเสมอไปหรอกนะ ซากาโมโตะ

::Reader::
เทคนิคกับลีลา มันสำคัญกว่าขนาดนะ

เห้อ... ไม่เข้าใจสาวนางนี้เหมือนกัน

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

yopern

ทำให้ถึงใจหน่อยไอ้น้อง จะได้เปลี่ยนใจไม่ไปห้องวิทย์ มาห้องชมรมเลขแทน

edit ผู้หญิงไม่สนไม่เป็นไรความลับอยู่กับเราเรียกใช้เมื่อไรก็ได้ ผู้ชายอย่างเราความชั่วไม่ต้องพูดถึง

virgoranger

ได้เปิดซิงไง เปิดซิงตูดด

Edit มีสอนให้ถูกรูด้วยนะ เรียกใช้บ่อยได้ความลับยังอยู่

karnkarn

555 จิ้มผิดรูไปเสียบตูดซะงั้น ขี้คล่องเลย

edit ขัดใจมาเดี๋ยวทำเอง

Boran Mark

ครั้งแรก...ผิดรู...ซะงั้น 555
edit:น่าจะมีครั้งต่อๆไป เหมือนผู้หญิงจะชอบนะ