ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chise Toshiaki] Science Classroom ห้องวิทย์ พิชิตใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2019, 11:24:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wanchai Sintuwong

เคยเสียบเพื่อนแบนี้แหล่ะ แต่มันยังซิงนะ
Edit

เออ  อย่ามาง้อละกัน  5555 เด็ดมากประโยคนี้

Minibar

ชอบตรงอ่ะก็ได้ให้ครั้งนึง

พีคขึ้นตรง เดี๋ยวสอนให้ เอาใหม่ๆ

merman10

ลายเส้นแบบนี้คิดถึงอีกเรื่องเลยที่มันชอบไปขอตังพี่ละเลยโดนพี่ขอจัด

Dark-Gaim

บอกแบบนี้ ดากแน่นอนสินะครับเนี่ย

จบแบบค้างคาสุดๆ 555555

Summermay

ทำไม่เป็นแต่อยากทำ ทำครั้งแรกจะเอาตูดเลนหรา

netgear

เป็นพระเอกต้องใหญ่สินะ

น่าจะมีภาคต่อนะ มันค้างคาสุดๆอะ

takking1234

Dragoo

อย่าแทงผิดสิ สาวๆไม่ปลื้มนะครับ เดี๋ยวจะอดซ้ำสองเอานะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

ReArm

สรุปว่าซั่มตูดหรอครับ​ จากโลลิมาแนวตูดได้ไง

neasy001

ลายเส้นแบบนี้คิดถึงเรื่องๆนึงเลย

edit: มันน่าจะมีตอนต่อไปนะเนื้อเรื่องน่าสนใจอยู่

Niti Prompunjai

iten1234

ใส่ผิดรู รูก้น ต้องให้ผู้สอนว่าทำอย่างไร

arainaaa

ครั้งแรกก็เสียบผิดรูหรออออ !!

edit: โถ่ ไอบ้าเอ้ยผิดรูจริงด้วย แต่จบแบบขัดใจมากอยู่ดีๆก็จบ

kazesky