ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 33-2

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 23, 2019, 11:07:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon05

ให้พรานสืนได้ตรูโจ้อีกคน  สงสารแกเหงามา6ปีละ

eden2313

สงสารครูโจ้จังหามาดูครูจะรอดตลอดไหม  บวกกับครูหนุ่มคงได้เพียงแค่จินตนาการเท่านี้เอง

somboon kaka

ครูโจ้สงสัยจะเสร็จพรานเฒ่าพรานบุญและกลุ่มเด็กสงท้ายแน่ๆ ติดตามต่อครับ

dragonhead

หุ หุ หุ หุ  เมื่อปล้ำแล้วไม่ได้...บรรดาขาหื่นก็เปลี่ยนเป็นชำเราตัวเอง....สม.... ::NoNo::

sunnyman

ขอบคุณมากครับ บทบรรยายหลากหลายเี
ตอนนี้ผมรู้สึกแปลกใหม่กว่าตอนก่อนๆ
เพราะตอนก่อนๆ ตัวรองๆ จะโดนทำให้อยากแล้วจากไปเสมอ ไม่ค่อยลุ้นเท่าไรครับ

SilentKnight

เหนื่อยไหมครับครูโจ้
ดูแล้วน่าจะโดนต่ออีกเยอะนะครับ
::DookDig:: ::DookDig::

phantompain

จัดให้หมดครัช ครูโจ้ แล้วหยุดที่โดนหมดหมู่บ้าน!!!

sschatut

summersale

Kirinoami

Peera canalitartis

เกิดเป็นครูโจ้ มันมีกรรม เสื้อผ้าไม่ค่อยได้ใส่กะเค้า...เวลาหนาวๆ ก็ต้องหาคนมากอดแก้หนาว สงส๊ารรรร สงสาร  ::Shy::

วิเชียร เขาหลวง

อิจฉาครูโจ้จัง ได้เจอแต่ของใหญ่ๆใหม่ทั้งนั้นเลย

ddd5555

ครูโจ้สงสัยจะทำให้คนในหมู่บ้านไม่เว้นแกาหรือหนุ่มหลงแน่ๆ