ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องสั้นในหนังสือ ทีเด็ด

เริ่มโดย devas, กรกฎาคม 25, 2019, 01:29:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devas

ตามหาเรื่องสั้นในหนังสือ ทีเด็ด ในอดีต ที่จำได้เรื่อง สวรรค์บนดิน อีกหลายเรื่อง ออกแนวlolita คนแก่กับเด้กนะครับ หรือแนวลูกทุ่งในคลอง ตามท้องนา ใครมีหรือมีหนังสือส่งให้เดี๋ยมผมจะพิมพ์ลงให้เอง ขอบคุณครับ

review1972

darkkiller66

หนึ่งในนั้นที่ผมชอบมากและกำลังหาอยู่ที่เขียนในหนังสือทีเด็ดคือเรื่องดอกไม้กับนายกระจอกครับชอบมากๆ