ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อแดง ตอน 4 : สามคน

เริ่มโดย PPP333, พฤษภาคม 04, 2020, 08:53:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PPP333

ผมกลับมาถึงบ้านเล่าเรื่องผมกับพี่หงส์ให้แม่ยายฟังแม่ยายผมก็นิ่งเงียบไปและขอพาพี่หงส์มาเอาด้วยกัน แม่ยายคิดคำนึงอยู่นาน ผมเลยช่วยให้การตัดสินใจง่ายขึ้นโดยการเย็ด ผมโน้มไปจูบแม่บนโซฟา คลึงนมแม่ยายใช้นิ้วชี้เขี่ยหัวนมที่ชูชัน เล้าโลมสักพักก็กดแม่ยายนอนหงายบนโซฟาแล้วเริ่มสอดควยเข้าไปในรูหีของแม่ยาย เสียงครวญครางเริ่มปรากฏ เราเย็ดกันจนผมเสร็จหนึ่งรอบ แม่ยายเสร็จประมาณสามรอบได้ สุดท้ายแม่ยายก็ตัดสินใจ "พ่อแดงอยากจะทำอะไรก็ทำเถอะจ้ะ"
       เป็นอันว่าผมพาพี่หงส์มาเย็ดพร้อมกับแม่ยายได้ ผมรีบโทรบอกแก พรุ่งนี้วันเสาร์และตอนอยู่ที่ทำงาน ผมเอากุญแจบ้านสำรองให้แกไปแล้วด้วย คาดว่ายังไงก็ขอแม่ยายได้ พี่หงส์ตกลง วันเสาร์แกจะมาอ้างผัวแกว่าไปหาเพื่อน
      ผมบอกแม่ยาย "งั้นผมขอพักไม่เย็ดจนกว่าพี่หงส์จะมานะแม่" "จะทนไหวหรื่อ"หญิงวัยสี่สิบกว่าผิวกายเต่งตึงเปลือยเปล่าหว่างขามีคราบน้ำควยน้ำหีมันแผลบถาม ผมมองแล้วกลืนน้ำลายก้มหยิบผ้าถุงที่กองอยู่ยื่นให้แม่ยาย "แม่ก็อย่ามายั่วผมสิ" "จ้า จ้า"
       หลังจากกินข้าวอาบน้ำผมก็เข้าห้องทันทีไม่กล้าอยู่ต่อหน้าแม่ความเงียนมันบังเกิด ออมแรงไว้พรุ่งนี้ ถึงพี่หงส์แกจะยื่นไวอาก้ามาให้ บอกเอาไว้โดปแล้วก็ตาม แต่ผมกลัวเอวจะเคร็ดไปสะก่อน ยิ่งคิดยิ่งฟุ้งซ่านนอนดีกว่า
       ตื่นขึ้นมาตอนหกโมงเช้าปกติต้องมีแม่ยยายมาปรนนิบัตรอมควยนอนให้เย็ดแต่วันนี้ไม่มี ควยผมแข็งค้างเติ่ง ผมรอให้มันสงบแต่ไม่สงบแม่เข้ามาพอดีเห็นเข้า ก็ยิ้มให้หน้าแดง ใจผมเต้นรัวเลย "ข้าวเสร็จแล้วจ้ะ" แล้วแกก็ลงไป
       ผมลงไปทั้งควยยังแข็งใส่กางเกงบ็อกเซอร์ ควยชี้ไปข้างหน้า เดินลงมา แม่ยายมองตามแล้วว่า "คึกแต่เช้าจะทำตามที่พูดไว้ได้มั้ยน้อ" พี่หงส์บอกจะมาก่อนเจ็ดโมงเช้า ผมภาวนาให้รีบมา แม่ยายใส่เสื้อกล้ามรัดรูปสีขาวโนบาร์หัวนมเด่นชัด นุ่งผ้าถุงอวดส่วนสัดสโพกผายชัดเจน หุ่นนาฬิกาทรายแท้ๆ
      แม่ยายผมยืนอยู่แล้วยิ้มส่งสายตายั่วยวน ควักนมข้างซ้ายออกมาโชว์คลึงเล่นอีกมือลูบตรงหว่างขากัดมุมปากส่งเสียงอื้อม์ม์ม์ "แม่เงี่ยนจังอยากได้ควย"แล้วแม่ยายก็พูดคำเหล่านั้นด้วยเสียงออดอ้อนผมถอดแบะโยนบ็อกเซอร์ทิ้งทันที เข้าไปยกตัวแม่ยายไปชิดผนังจูบปากแม่ยายไป ปลดผ้าถุงแกไป "อ้าห์ จะเอาแม่แบ้วเหรอไหนบอกรอพี่หงส์อะไรนั่นมาไง" ผมบอก "โถ่ อย่างงี้ใครจะทนไหว"แม่ยายหัวเราะเสียงใส ผมก้มลงดูดดมทั่วตัวแกมีกลิ่นสบู่จางๆ แล้วผมก็สอดใส่แกในท่ายืนผเชิญหน้ากันหลังแกชนกำแพงมีเสียง อ้าห์ ซีดดด อืมห์ พร้อมทั้งแรงบีบบนหัวไหล่ ผมกระแทกอย่างนุ่มนวล แล้วชักออกแกคุกเข่าอมลำเอ็นผมเข้าไปทันที ผมลูบหัวแกอย่างเสียวซ่าน แม่ยายผมเป็นผู้หญิงที่อมได้มันส์จริงๆ แกอมรูดขึ้นรูดลงแล้วคายใช้มือชักแล้วอมรูดต่อเป็นจังหวะพร้อมรัวลิ้นที่ปลายหัวแล้วพ่นลมหายใจอุ่นๆ ผมจับแม่ยายมาเอาท่าหมา กดส่วนบนแม่ยายติดพื้นก้นชูขึ้นมา ผมสอดควนกระเด้าหีอย่ารุนแรง แม่ยายร้อง โอ้ย ซีดดด อูยย เสียวจัง อ้าห์ แรงๆจ้ะ อ๊าห์ห์ ผมตบตูดแกดังเพี้ยะ แกร้องอ้าห์รับ เอากันท่านี้ ตบตูดไปไม่กี่ทีประตูบ้านก็เปิดออก
       แม่ยายร้องว้ายตกใจสุดขีดรูหีบีบแน่นพี่หงส์เข้ามารีบปิดประตูแล้วยิ้มแห้งๆ แม่ยายผมดิ้นยืดตัวขึ้นแล้วเราอยู่ในท่าหมาอยู่แต่ผมกอดเอวแม่ยายแน่นไม่ปล่อย แล้วเริ่มกระเด้าแม่ยายฝืนเก็บเสียงเต็มที่แต่ไม่ไหวครางออกมาจนได้ มีคนดูอยู่แม่ยายยิ่งตอดรัด ผมจะเสร็จแบ้วแม่ยายก็เข่นกันผมสัมผัสได้ สุดท้ายผมก็หลั่งเข้าไปในตัวแม่ยายจนสุดสองคนหอบหายใจ ผมหัวเราะแม่ยายค้อนขวับ
       เกิดความเงียบแม่ยายผมจัดแจงเสื้อผ้าให้เรียบร้อยแต่ก็ยังเงียบอยู่ พี่หงส์เป็นฝ่ายทำลายความเงียบ "พี่น้อยใช่มั้ยคะ หนูชื่อหงส์ค่ะ" "จ่ะ แม่หงส์กินข้าวก่อนมั้ยจ้ะ" "ค่ะ" ผมมองดูอยู่เงียบๆหยิบบ็อกเซอร์มาใส่ เรานั่งร่วมโต๊ะกินจ้าวกัน เริ่มพูดคุยเรื่องสัพเพเหระกัน ยังคงไม่ลงไปเรื่องใต้สะดือทั้งๆที่รู้ว่าวันนี้ได้เย็ดกันจนสลบแน่ แต่บรรยากาศเริ่มผ่อนครายลง พี่หงส์เป็นคนเข้ากับคนเก่งช่างพูดและทะเล้น ส่วนแม่ยายผมก็เป็นคนคุยง่ายสบายๆเช่นกัน เราสามคนคุยกันละลายพฤติกรรม จนกินเสร็จพี่หงส์ก็ว่า "เอาล่ะ เริ่มกันเลยมั้ยคะ" ได้เวลาละลายพฤติกรรมจองจริงล่ะผมคิดในใจ แม่ยายผมหน้าแดงก้มหน้าบอก "แม่เก็บจานก่อนดีกว่า"แล้วลุกไปเก็บจาน พี่หงส์มุดใต้โต๊ะอมควยผมทันที "เจ๊อยากกินนมข้นหลังอาหารเหรอ"ผมเย้าแก แกละออกถอดเสื้อปากก็ว่า "อยากมากเลย"แล้วก้มหัวปฏิบัติการอมเลียต่อไป ระหว่างทำแกก็ถอดสิ่งปกปิดร่ากายออกจนหมดโดยยังไม่คายควยออกจากปากเลย แรงดูดแกทำผมเล็ดน้อยๆ "อืมห์ แค่นี้ก่อน" แกละมือไว้ ฮ่าค่อยยังชั่วผมคิดไม่งั้นแตกอีกทีแน่ แกอวดหุ่นอวบอั๋นขาวกระจ่างตาไร้สิ่งปกปิด เต้านมขาวใหญ่โตคล้อยตามน้ำหนัก พุงน้อยๆน่าลูบคลำ หน้ากลมปากชมพูเรื่อ คุกเข่าอยู่ตรงหน้าผม แกลุกไปลากตัวแม่ยาย ที่พยายามไม่เข้ามายุ่งออกมาจากครัว พี่หงส์เข้าเร้าโลมแม่จากด้านหลังเปลื้องผ้าผ่อนของแม่ยายผมออก หุ่นของแม่ยายผมเป็นทรงนาฬิกาทรายได้สัดส่วนไม่มากไปไม่น้อยไปหน้าท้องแบนราบ นมพอเหมาะเนื้อหนังแน่นอาจไม่เท่าสาวรุ่นแต่ก็แน่นเนียนน่าลูบคลำโลมเลีย หญิงทั้งสองที่ฟัดเหวี่ยงกันอยู่ตรงหน้ากำลังจะโดนผมเอาทั้งคู่แค่คิดก็แข็งจนปวดแล้ว ผมลุกไปเอายาไวอาก้าที่ห้องนอนลงมากินตอนลงมาเห็นพี่หงส์โดนแม่ยายผมทับแล้วเล้าโลมกลับบ้าง "พี่น้อยเก่งจัง" "แม่หงส์ก็เหมือนกันแบะจ้ะ" "ลืมผมกันแล้วเหรอ"ผมกลืนไวอาก้าและน้ำ แบ้วเดินไปยืนข้างจุดฟัดเหวี่ยงกัน สองหญิงหัวเราะ แล้วเริ่มมาดูแลท่อนเอ็นของผม โดยพี่หงส์ประกบปากด้านซ้าย แม่ยายประกบปากด้านขวา รูดสลับกันซ้ายขึ้ยขวาลงขวาขึ้นซ้ายลงแล้งก็ขึ้นลงพร้อมกัน ผมบอกจะเสร็จสองหญิงประกบปากกันเหมือนจูบกันอยู่ที่ส่วนหัว ผมพุ่งนำ้ออกมา โดนสองคนดูดออกทางมุมปากที่ประกบอยู่ ควยผมหลุดออก แต่ยังแตกไม่สุดน้ำเลยกระเด็นไปเกยเป็นเส้นขาวพาดขวางบนสันจมูกพี่หงส์ สองหญิงหลับตาจูบปากกันดูดดื่มแลกเปลี่ยนน้ำควยผมกัน มือของพวกเธอลูบไล้ไปทั่วตัวอีกฝ่าย
       พี่หงส์ก้มหัวส่งปากไปดูดเลียเรือนร่างแม่ยายผมมือแม่ยายก็ช่วยตัวเองไปด้วยแกยืดตัวตรง ส่วนพี่หงส์ที่ก้มคุกเข่าอยู่ก็เอนตัวผมเห็นช่อง จึงสอดลำควยเข้าหีแก อืมมมม แกคราง ผมนุ่มนวลแบ้วเร่งขึ้นเร่งขึ้นจนรุนแรง แกใช้สองมือดันพื้นอยูท่าหมาปากพี่หงส์ดูดนมแม่ยายที่ยองๆช่วยตัวเองมือนึงลูบหัวพี่หงส์มือนึงผมกดพี่หงส์ลงแล้วจูบกับแม่ยาย แล้วลงไปดูดนมแทนพี่หงส์ เสียงอ๊าห์ๆๆๆ มาจากพี่หงส์ที่ก้มตัวติดพื้นยกก้นโดนกระเด้าหี เสียงซีดดดมาจากแม่ยาย เสียงหอบหายใจของผมดังระงมบ้าน
       "พี่ขอขึ้นบน"พี่หงส์ว่า ผมพลิกกายนอนหงายให้พี่หงส์ควบแกนอนแนบตัวผมเคลื่อนเอวขึ้นลงรัวแรง ปากจูบผมส่งเสียงอื้อๆ จนแกบีบรัดจากการเสร็จผมก็เสร็จเช่นกัน เรานอนกระตุกใสกันหอบแฮกๆทั้งคู่ แม่ยายมาลูบหัวเราทั้งคู่ เราสามคนมองตากันแล้วหัวเราะ อ่าควยผมแข็งอีกแล้ว "อืมแข็งอีกแล้ว เราคงต้องกำหราบมันให้ได้นะพี่น้อย" พี่หงส์ว่า "จ้า จะทำให้ลุกไม่ขึ้นเลย" แม่ยายว่าพลางบิดหูผมเป็นเชิงหอกล้อ
       สองหญิงเดินจูงมือกันขึ้นไปบนห้องนอนด้วยตัวเปลือยเปล่า ทุกก้าวตูดและนมก็ไหวสะเทือนพี่หงส์นี่สะเทือนไปทั้งร่าง ผมเดินตามอย่างสุขกายสบายตา
       เสียงดัง อื้อห์ อ่ะห์ อ๊าห์ๆๆๆ ดังขึ้นที่ห้องนอน แม่ยายนอนหงายโดยมีผมทับร่างกระเด้าควยอยู่ส่วนพี่หงส์ คอยสนับสนุนทีกฝ่ายดูดนมแม่ยายมั่งดูดหัวนมผมมั่งเล่นตรงนั้นตรงนี้มั่งตามประสาผู้ช่ำชอง ผมกระเด้าจนแม่ยายว่า"เสร็จแล้วๆๆๆ" พอแม่ยายเสร็จร่างกานก็กระตุกนอนหอบหายใจ ผมจับพี่หงส์ที่ตอนนี้กำลังเล่นนมแม่ยายผมอยู่ มาคว่ำทับร่างแม่ยายแล้วกระเด้าควยเข้าหีแก อ่ะห์ๆๆ อ้าห์ อูยยยย พี่หงส์ครวญคราง ฝ่ายแม่ยายพอหายเหนื่อยก็เริ่มเล่นพี่หงส์คืนมือลูบตัวปากเม้มที่ใบหูไล่ไปซอกคอ ผมทำจนพี่หงส์เสร็จแล้วถอนควยสอดเข้าตัวแม่ยายกระเด้าสักพักก็ชักควยสอดเข้าตัวพี่หงส์ สลับกระเด้าคนไปๆมาๆแม่ยายพี่หงส์แม่ยายพี่หงส์ก็แตกชักควยมาราดน้ำลงบนแผ่นหลังพี่หงส์ ผมล้มฟุบลงไปนอนหงายหอบเหนื่อย แมยายผมเอานิ้วชี้ปาดน้ำว่าวผมบนแผ่นหลังพี่หงส์มาอมดูดแล้วส่งนิ้วชิ้นั้นไปให้พี่หงส์ดูดด้วย พี่หงส์ก็ดูดพร้อมสบตากับผม
       เห็นอย่างงั้นก็เข็งตัวอีกสองหญิงก็ยิ้มแบ่งกันอมควยผมอีก แล้วแม่ยายผมก็ขึ้นมาควบผม นมแม่ยายไหวกระเพื่อมผมเอื้อมมือไปเคล้าคลึง พี่หงส์ก็ลุกมาบอก"เลียให้หน่อย"แล้วนั่งคล่อมหน้าผมปล่อยให้ผมเลียหีแกส่วนแกก็จูบปากเล่นกับแม่ยายอย่างสุขอารมณ์ เราอยู่กันในลักษณะสามเหลียมจนสองหญิงเสร็จ แล้วก็กลับสู่โหมดโดนกระเด้าเรียงตัวใหม่ ผมเสร็จในไปคนละทีโดยโดนกันไปคนละหลายท่าแล้วหลับกันไป ผมหลับไปร่วมชั่วโมง
       ผมตื่นมาพบแม่ยายดูดควยผมอยู่กำลังขบดูดหัวหยักจนแก้มตอบ แล้วก็โยกหัวสี่ห้าที่ แล้วเงยหน้าสบตาผม"ตื่นแล้วเหรอ" "พี่หงส์หล่ะครับ" "ไปทำข้าวต้มหน่ะ อีกชั่วโมงครึ่งจะเที่ยง"แม่ตอบขณะมือสาวควยผมอยู่ "อ่อ แม่อยากกินควยก่อนข้าวต้มใช่มั้ย" "อืม แล้วพ่อแดงอยากกินอะไรหล่ะ" "นมแม่เมียครับ" "งั้นแลกกันพ่อแดงได้ดูดนม แม่ได้กินน้ำควยนะ" "ครับ" ผมจับแกนอนหงายดูดนมควยกระเด้าหี "อืมห์ อ่ะห์ๆๆๆ อ้าห์ อยากกินน้ำควยจังเลยๆ"แม่ายายยั่วผม จึงเร่งกระเด้าแม่ยายตอดรัดสัญญาณว่าเสร็จผมจึงส่งควยให้แม่ยายดูดต่อ แม่ยายชักควยดูดในท่านอนหงายปากและมือโดนกระเด้า แกก็พยายยามรัวลิ้นดุนเลียลูบลำควยในปาก แกปล่อยลมหายใจจากจมูกราดรดดงหมอย แกหันข้างส่งลำควยไปกระทุ้งที่กระพุ้งแก้มสัมผัสตรงหัวโดนปลายฟันชนกระพุ้งแก้มทำให้เสียวดีจัง ผมพองตัวเสร็จเข้าปากแม่ยายแม่ยายดูดแน่นจนหยดสุดท้าย แล้วอ้าปากแสดงให้เห็นว่าน้ำควยหมดแล้ว
       พี่หงส์ถือถาดใส่ข้าวต้มสามชามมาเห็นเหตุการพอดีก็ว่า "แม่ยายลูกเขยคู่นี้ปล่อยให้อยู่ลำพังไม่ได้เลยนะ"เราสามคนก็หัวเราะให้กัน เราพักกินข้าวต้ม แล้วนอนคุยกันสักครึ่งชั่วโมง ก็เริ่มบรรเลงกันต่อ
       เราเริ่มจากท่าสามเหลี่ยมแบบเดิมแต่สลับกันพี่หงส์โยกควย แม่ยายผมให้ผมเลีย สองสตรีนัวเนียกันเหมือนเดิม แล้วเริ่มเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆ
       ผ่านไปเกือบสี่ชั่วโมงผมกระเด้าจนเอวแทบหลุดหอบแฮกจะขาดใจก่อนปล่อยหลั่งใส่ตัวพี่หงส์ที่นอบฟุบคว่ำหน้าบนที่นอนเสียงครางเบาราวกับจะขาดใจแกนอนหอบอยู่ ส่วนแม่ยายนอนตะแคงข้างหันหลังให้เราสิ้นเรี่ยวแรงไปแล้ว น้ำเหงื่อน้ำกามชุมโชกไปทั้งตัวและที่นอน ผมถอนควยทิ้งตัวลงช่องว่างระหว่างแม่ยายกับพี่หงส์ เรานอนกุมมือกันสักพักร่วมสิบนาที "เราพักกันก่อนเนอะ หลังกินข้าวเย็นค่อยต่อกัน"แม่ยายบอก "ครับๆ" "ค่า"เราอีกสองคนตอบ "งั้นแม่ไปอาบน้ำก่อนนะ"แม่ยายบอก ผมจิตนาการถึงการอาบน้ำ แข็งอีแล้วพี่หงส์กับแม่ยายเห็นก็ว่า "เอ๊ะ"พร้อมกัน "เอากันอีกสักรอบในห้องน้ำนะ น้าาา"ผมอ้อน พี่หงส์เลียริมฝีปาก "เอาก็ได้" "แม่ล่ะ"ผมถาม "โถ่ แม่หงส์ พ่อแดงก็"
       เราย้ายกันมาที่ห้องน้ำเปิดฝักบัวพี่หงส์เอามือยันผนังหันตูดให้ผมกระแทกหีที่ใต้ฝักบัว แม่ยายเป็นฝ่ายเอาน้ำและสบู่มาลูบไล้ล้างหนึ่งหญิงหนึ่งชายที่ยืนเย็ดกันอยู่ ความชุ่มฉ่ำความเสียวสัมผัสจากมือ ทำให้ผมหลั่งจนได้ผมถอนควยหลั่งบนหลังพี่หงส์ "โถ่"แม่ยายบ่นแล้วก็ล้างคราบออกจากร่างพี่หงส์แล้วมารูดล้างควยผม ผมจับแกเอาหลังแกชนผนังแล้วเสยควยเข้ารูหีอุ่นๆทันที ส่วนพี่หงส์ตอนนี้หมดแรงนั่งลงเป็นที่เรียบร้อย อูยยย ซี๊ดดด อ่าห์ อ่ะห์ๆๆ อ้าห์ห์ห์ แม่ยายเสร็จผมยังไม่เสร็จ ผมจับแกหันหลังยื่นเอาต่อแล้วล็อกแขนแกดึงมาข้างหลังให้แกโน้มไปข้างหน้า แกครางตามจังหวะกระแทกแล้วเราก็เสร็จ ผมเสร็จแล้วล้างตัวเดินออกจากห้องน้ำใส่เสื้อผ้าเปิดเบียร์ที่เตรียมไว้มานั่งกิน สองสตรีก็ตามออกมาประมานสามสิบนาทีแต่งตัวปกติเดินมานั่งโซฟากับผม
       เรานั่งดูหนังจิบเบียร์คุยกันไปประมานสองชั่วโมงครึ่ง แม่ยายไปอุ่นข้าวต้ม นั่งกินกิน คุยกันอย่างมีความสุข หัวเราะเฮฮา จนอิ่มกันหมด
       เราสบตากัน "เอาเลยมั้ย"แม่ยายถามเรายิ้ม สองหญิงเอาเสื้อเชิตมาใส่กลัดกระดุมตรงกลางที่เหลือปล่อยนอกจากนั้นไม่ใส่อะไรเลย โพสท่ายั่วผมอยู่บนเตียง ผมโถมทับหญิงอวบแน่นเสื้อก่อน นมไหวกระเพื่อม "อย่าทำเสื้อยับสิค้าาา" ใครจะทนไหว ผมสามคนบรรเลงกันอย่างดุเดือดจนเที่ยงคืนไหนหลายๆท่าที่บรรเลงมีการใช้นมสี่เต้ารูดควยลำเดียวด้วยโดยสองสตรีเอานมชนกันแล้วควยก็โผล่ตรงจุดกลางการปะทะ ไซต์ของพี่หงส์ใหญ่กว่าอย่างเห็นได้ชัด ภาพผู้หญิงสองคนตั้งหน้าตั้งตาก้มหน้าก้มตารูดควยด้วยนมทำผมพุ่งน้ำพุสีขาวหล่นลงเนินนมพวกเธอ สุดท้ายตอนเที่ยงคืนเหลือผมกับพี่หงส์ ผมกระทุ้งดอกสุดท้ายพร้อมหลังน้ำหยดสุดท้าย ผมพลีกตัวนอนหงาย น้ำควยลากยาวมาเป็นทางจากรูหีผ่านขาอ่อนขาวอวบ พี่หงส์นอนหอบผมจูบแกแล้วจูบแม่ยายที่นอนสลบอยู่ข้างๆ ผมหลับไปมีสองหญิงประกบซ้ายขวา
       ผมตื่นนอนตอนเกือบเจ็ดโมงเช้า หนักไปหน่อย ผมรู้สึกเหมือนโดนดูดควยอยู่ มองไปเห็นพี่หงส์ดูดอยู่เราสบตากัน "ตื่นแล้วหรอ" "อือหื้อ เมื่อวานสนุกมั๊ยเจ๊" "สุดๆ" "เอาอีกเนาะ" ผมพยุงแกมานอนหงายเย็ดแกอีกรอบ แกไม่ขัดขืน "อ๊าๆๆ พี่ว่าจะกลับแล้ว" "รีบกลับจัง" "โอย พี่สุขจนใจจะขาดเดี๋ยวไม่มีแรงแล้วผัวพี่จับได้" "งั้นผมขอส่งท้ายแรงๆเลยนะ" "ค้าาา แรงๆเลยค่ะ แรงอีกๆ อ่าห์ๆๆ" พี่หงส์เสร็จแล้วตอดแน่นมาก ผมพลิกร่างแกเป็นท่าหมาดึงแขนแกมาให้แกโน้มไปข้างหน้ามีแค่เข่าที่ติดเตียง อ่ะห์ๆๆๆ อ๊าห์ๆ อื้ออออ ผมเสร็จพร้อมแกถอนควยออกมาแกก็อมให้ "อีกยกมั้ย"ผมถาม "เอาให้ขาดใจเลยนะ"แกบอก ผมก็กระแทกแกอย่างเน้นแน่นแม่ยายขึ้นมาบอกว่ากับข้าวเสร็จแล้ว ผมก็กวักมือเรียกแกมา แกก็ขึ้นเตียงมาผมกระเด้าหีพี่หงส์แล้วสลับกับเย็ดปากแม่ยาย จนพากันเสร็จอีกรอบ
       พี่หงส์ลงไปอาบน้ำผมกับแม่ยายเอากันต่อ สุดท้ายเรากินข้าวกันแล้วพี่หงส์ก็ลากลับ แม่ยายกับพี่หงส์จูบปากลากันอย่างดูดดื่ม พี่หงส์ปิดประตูกลับไป แม่พูดขึ้นทันทีว่า "พ่อแดงแม่เงี่ยนจัง" ผมยิ้มและเย็ด

power1961

จัดหนักไปเลย เข้ากันได้เป็นอย่างดี

dopant

Heavent01

หายไปนานเลยครับ นึกว่าจะไม่มาแล้ว ขอบคุณมากๆครับเป็นกำลังใจให้ครับ ติดตามอยู่นะครับ

qwerty9999

รอเมียกลับมา จะได้จัดการพร้อมกัน 3 คน

suriyamahajit

พ่อแดงนี่จัดหนักทุกเม็ดเลย

pongranong