ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Hayami-san wa Me ga Mienai แค่เธอเห็นฉันก็พอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2019, 09:28:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปาป้า

ponous

แม่มให้ไอ้อ้วนให้โม้กขนาดนั้นยังคิดว่าขนมอีกเจริญล่ะแม่คุณ

แต่อนาคตอ้วนอาจจะรวยก็ได้นะเรียนเก่ง ครอบครัวสุขสันจบแบบเเฮปปี้

zero21

น่าสงสารจัง นางเอกมองไม่เห็น คนเลวก็ดันใช้จุดอ่อนทำไม่ดี พระเอกก็บื้อเกิน

ยังอีก พระเอกก็ยังไม่รู้ตัว T_T
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

carman

น่าสงสารผู้ ชาย เลย แต่แบบนี้อต่อไปผู้หญิงอาจติดใจก็ได้

แบบนี้ติดใจแน่นอนเลย

genius

ครับ ช่วยกันทำงานกลุ่มอยู่ครับ  ก้มหน้าก้มตาซอยกันเต็มที่เลยครับ
เสร็จแน่ๆ งานกลุ่มอะ  อิอิ

tcm12599

เนตรสีขาว!!! โมเดลคงอ้างอิงโรคมาจากฮินาตะแน่เลย  แต่จริงๆมองเห็นแค่นั้นก็ไม่ต่างอะไรจากบอดไปแล้ว ::Hunger::

สีหน้าดีเลยนิ  เวลาถูกสอน  แลดูถูกใจซะแล้วล่ะสินะเธอ  ตอนหน้านางจะเข้าใจรึยังว่านางกินอะไรเข้าไป

BearBlez

พี่อ้วนผู้ฉวยโอกาส พระเอกจัดการทีหรือพระเอกจะช่วยจัดการนะ

เวนกำยูคคุง หรือพี่อ้วนจะเป็นพระเอก

genoside

เนื้อเรื่องแหวกดีนะครับ ไม่ใช่ ntr แบบปกติ

ถ้ามีต่อ ผมจะร่วมรับผิดชอบนะครับ รออ่านเลย

สวัสดีชาวโลก

ตาบอดก็ไม่บอดเลยวุ้ยยังเห็นเป็นเส้นๆ

edit ยังจะเห็นเป็นคนดีอีกวุ้ยย

Filmza

ไอ้อ้วน ไอ้เลวเอ้ยย

edit น่าสงสารพระเอกจริงๆ

chokolate

นางเอก อินโนเซ็น เกินไป โดนขนาดนี้

เสียรู้จนได้ สุดท้ายก็ต้องยอมไปตลอด

samaman

กรรม นางเอกโลกสวยเกิน ส่วนพระเอก(เพื่อนสมัยเด็ก)ก็โง่ตามสเต็ป ว่าแต่จะบอกพระเอกดีรึเปล่า?

ต้องบอกอ้วนแว่นเป้นพระเอกแทนล่ะมั้ง 555

progess

ไออ้วนเวร เลวบรรลัย ดันฉวยโอกาสจากการที่นางเอกมองไม่เห็น คนแบบนี้ควรมีที่ยืน เอ้ย ไม่ควรมีที่ยืน
**เฮ้อนางเอกเราไม่น่าเลย โดนไออ้วยเปิดซิงไปละ

TZONE

ไม่แอะใจอะไรเลยสินะ ทั้งพระเอก ทั้ง นางเอก

Edit: นางเอกเรามองโลกในแง่ดีเนอะ อ่านแล้วหงุดหงิดดี 555

mspeed

ไอ้อ้วนอย่าทำอย่างนั้นนะ
ทำสาวตามองไม่เห็นได้ไง จะรอดไปได้ยังไง
ต้องทำใจแล้วหล่ะ
เลวมากไอ้อ้วน ได้คนเดียวไม่พอเหรอไงเนี่ย
น่าสงสารจัง ตาไม่ดี ยังเจอคนไม่ดีอีก