ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Hayami-san wa Me ga Mienai แค่เธอเห็นฉันก็พอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2019, 09:28:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

ครั้งแรกน่าจะโดนพระเอกโดนไอ้อ้วนก่อนซะงั้น ว่าแต่พระเอกจะตามไปช่วยทันมั้ยน้า

เสียดายแทนพระเอกเลย

Gunitle

สวัสดีครับท่าตาร์เทอร์ วันหยุดแล้วผมพึ่งได้อ่าน5555
เรื่องนี้ntrได้ดุมากครับ หรือว่าเป็นเพราะลายเส้นอาจารย์มันออกทางนี้อยู่แล้ว แต่รู้สึกได้ว่าไอ้อ้วนมันดาร์กจริงๆ นางเอกก็น่ารักซะ เอาปมมาทำกันได้ลง ยังก็ขออ่านต่อเลยนะครับ เดี๋ยวมาตอบตอนจบ ขอบคุณมากครับผมมม

โอยท่านนนน ไอตอนนี้มันไม่เท่าไหร่แต่ตอนต่อนี่สิ ดาร์กไปถึงไหนพ่อคุณ 5555 แต่ยังไงก็อ่านครับ ขอบคุณมากนะครับบผมจะตามอ่านเรื่องอื่นๆนะครับ

numkrieng

::HeyHey:: ทาสกามชัดๆ สงสัยจะเปิดให้ร่วมใช้กันด้วยนะ.. 

จากตัวอย่างคงโดนหนักแน่นอน..

tadds

โง่แบบนี้เสร็จไอ้อ้วนแน่นอน
edit:พระเองโง่เกินไปปะ ตอนต่อไปท่าทางจะหนักนะ

showlao

ไอ่อ้วนนี่ชั่วจิมๆ แอบตั้งกล้องถ่ายไว้ด้วย

ตอนต่อไปนางเอกน่าจะติดใจไอ่อ้วนซะละ เป็นคนมีน้ำใจด้วยพานางเอกไปแบ่งปันเพื่อนฝูง

nekki

มันปวดตับตรงที่ห้องทั้งคู่อยู๋ตรงข้ามกันนี่ละ พี่อ้วนกำลังขมขืนนางเอก ในขณะที่ยูคุงนั้งรออยู่ที่อีกฝากของห้อง...
ทำไมผมอ่านแล้วไม่ค่อยปวดตับเท่าไรเลย หรือภูมิคุ้มกันผมเลเวลอัพแล้วนะ

virgoranger

ปวดตับแน่ๆดูทรงแล้ว

Edit อือหือตับพังกระจายย

veronicaz

มันต้องแบบนี้สิครับ ไอ้เห่ยที่มีของดีข้างตัวกลับไม่เห็นค่า มันต้องโดนไอ้หื่นแบบนี้ทำลายแบบนี้สิ ผมถูกใจ

ถูกใจครับ ผมอม่งโคตรเกลียดพวกไก่อ่อน แทนที่จะเย็ดๆเสือกโง่ ให้ไอ้เห่ยที่ไหนไม่รู้เปิดซิง สะใจครับ

ปล. แม่งโง่ ระดับโนบิตะ ในชีวิตจริงมันต้องโดนเย็ดเมีย แบบนี้หล่ะครับถึงจะถูก จะมาโลกสวยผมว่าไม่ใช่

เหมือนท่านมาจากจักรวาลDC  ::Oops::

Tanapol Srimanop

ตาบอดยังไม่พอยังอีโนเนะอีก แต่เพื่อนอ้วนนายไม่ทำให้เราผิดหวังจริงๆนี่ขนาดพึ่งจะเปิดเรียนเองนะแล้วกว่าจะเรียนจบ สภาพจะเหลือถึงพระเอกหลอเนี่ย

ทำไมยอมง่ายกิ๊นไม่ขัดขืนเลย แต่ห้องอยู่ใกล้กันขนาดนั้นไม่แอ๊ะใจหรือได้ยินเสียงเลยรึ

jakooman

รู้สึกไม่ชอบไออ้วนนี่ครับ เรื่องไอเดกสกินเฮดมันยังอาศัยความเกรงใจเรื่องน้องชาย แต่นี่อาศัยจุดอ่อนของนางเอก สงสารรรรรร 

elviswhat

อื้มหือออ ไอ้อ้วนนี้วางแผนชั่วมาตั้งแต่แรกเลยนะเนี่ย เลวจริง ๆ สงสารแต่อายูมิจังนี่ล่ะ เด็กสาวใส ๆ ทำไมต้องมาโดนแบบนี้ ยุคคุงนี่ก็ไม่หวงหน่อยเลย ว่ามันผิดปกตินะเฮ้ยเพื่อนนนน

อายามินนี่ท่าจะโดนแบล็คเมลยาวแน่งานนี้ ท่าทางจะไม่จบง่าย ๆ แน่ ยุคคุงผู้น่าสงสาร แต่เดี๋ยวไม่นานอายามินน่าจะติดใจเจ้าอ้วนนี่แน่เลย

It sara pammmm

นางก็ไว้ใจคนง่ายไป ส่วนพ่อแม่พี่น้องก็นะ มันคือโดจินน่ะ จะหาความสมเหตุสมผลขนาดนั้นก็ต้องเข้าใจหน่อย
มีตอนต่อด้วย นางน่าจะเริ่มติดใจแน่ๆถ้าโดนบ่อยขนาดนั้น แถมโดนรุมอีก

Liftzthekop

พระเอกรออะไรอี๊กก โดนงาบไปแดกแล้ว 5555

พระเอกนี่ไม่รู้จะเรียกว่าโง่หรือบื้อดีนะ 5555

thanonza1

อันนี้สายตาสั้นหรือตาบอดครับโทษที เวอร์เกิ้น 5555555555555

PN RO

สงสารน้องเขาอะ  ไปนี่มันได้โอกาสไม่น่าเลย

เลวได้ใจเลยไอ้นี่