ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Hayami-san wa Me ga Mienai แค่เธอเห็นฉันก็พอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2019, 09:28:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้ผมโดนท่า B&B ล่อซื้อ ทั้งที่คิดว่าจะแปลของอาจารย์ท่านนี้แค่เรื่องเดียวแล้วเชียวน้า

อ้างจาก: B&B เมื่อ กรกฎาคม 27, 2019, 12:36:12 หลังเที่ยง
ปล.ที่จริงอยากให้แปลเรื่องนึงครับ อาจารย์​คนเดียวกับเพื่อนน้องตัวแสบเลยละ น่าจะทางท่านด้วยแหละน่าเรื่องนั้นอะ
แต่ขอแปะไว้นะครับ เผื่อท่านอยากแปล nhentai.net/g/265251/ แปะ

เอาเป็นแปลรอเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบละกัน บอกตรงๆตอนเรื่องนี้ออกมาผมเปิดผ่านๆไม่ได้สนใจเท่าไหร่
คิดว่าคงเป็นNTRปกติคล้ายๆกัน พอได้ลองแปลเป็นอีกครั้งที่ผมรู้สึกถึงคุณค่าของโดจิน
ว่าก่อนแปลกับหลังแปลเข้าใจคนละความหมายเลย เหมือนมันมีค่าขึ้น ทั้งที่เนื้อเรื่องก็เดิมๆนะ
เพื่อนน้องตัวแสบแปลมา4ตอนผมไม่รู้สึกอะไร เรื่องดาร์คๆอื่นๆก็ด้วย แต่เรื่องนี้ผมรู้สึก
เจ็บตับจี๊ดๆ แบบว่าเฮ้ย อะไรฟระ ไม่ได้รู้สึกแบบนี้มานาน รู้สึกเกลียดไอ้อ้วนนี่ขึ้นเรื่อยๆ
รับดาเมจมาเต็มๆ คงเพราะมันใช้ปมด้อยของนางเอกมาหาผลประโยชน์ด้วยแหละ
ถ้ามันแบล็คเมล์ธรรมดายังพอทน แต่นี่นางเอกไม่น่าจะรู้เรื่องจริงๆ ใสจริงๆไม่ได้แกล้ง
เพราะตาเธอมองไม่เห็นจากอุบัติเหตุ ทำให้สมองเธอไม่ทันคน ไม่รู้ว่าอะไรเกิดขึ้นบ้าง
คล้ายคนตาบอด แต่ต้องมาเจอกับไอ้อ้วนทำลายความฝัน NTRเรื่องนี้ทำผมเหมือน14อีกครั้ง 55

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditคุยกัน ไม่งั้นอนาคตอาจจบเร็วขึ้น 55

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

hentaiknight

พีี่อ้วนมันก็ฉลาดเหมือนกันนีครับ พบจุดอ่อนของผู้หญิง แล้วก็หลอกให้พาเข้าห้องนอนได้
ส่วนเจ้าหนุ่มเพื่อนนางเอก ก็ซื่อบื้อไปหน่อย

สงสัยว่าตอนจบจะเป็นแบบไหน นางเอกติดใจ หรือ กลายเป็นทาสกาม

edit:
ตอนจบ เจ้าอ้วนก็ได้ทาสกามไว้คนนึง แต่เงื่อนไขเฉพาะที่โรงเรียนเท่านั้น
จริงๆ แล้ว เจ้าอ้วน มันก็แค่อยากมีตัวตนในโรงเรียนเท่านั้น ถึงได้วางแผนแบบนี้

B&B

เอิ่มมม... ไม่คิดว่ามันจะเลวร้ายขนาดนี้ ตอนเห็นแรกๆ นึกว่าเป็นพี่น้องกันแบบเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบ แต่นี่มัน... ตับข้ากำลังร้าว...

ผมว่าเรื่องถือว่าที่สุดจริงๆ แค่ตอนแรกก็แบบนี้แล้ว ไม่อยากคิดว่าตอนต่อไปจะเป็นยังไง แต่ขอบอกไว้ตอนนี้ว่า ตอนสองออกแล้วนะครับ

https://ec.toranoana.jp/tora_r/ec/item/040030757253/ แปะตอนที่สองครับ

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

แปะให้แล้วครับตอนสอง ผมอ่านในตัวอย่างแล้วรู้สึกว่า ตับแหลกครับ โฮ๊ะๆๆ ตายแปป

เรื่องนี้ถือว่าปลุกท่านดาร์คให้ตื่นเฉยๆ ครับ ถ้าอยากได้แนวนี้อีก เชิญเรียกได้ครับ ผมมีอีกหลายเรื่องที่อยากให้แปล หึหึหึ

แต่แค่นี้มันก็สุดๆ จริงครับ ตอนต่อนี่แบบแค่ตัวอย่างก็อยากร้องแล้ววว นี่แบบ... ไม่สปอย รอท่านแปลละกันครับ

สู้ๆ นะครับ

ขอบคุณ​ครับ​

เอาตัวเต็มสิ ไม่เอาคตัวซื้อ

(S)Kater

อ้างจาก: B&B เมื่อ กรกฎาคม 28, 2019, 09:41:15 หลังเที่ยง
เอิ่มมม... ไม่คิดว่ามันจะเลวร้ายขนาดนี้ ตอนเห็นแรกๆ นึกว่าเป็นพี่น้องกันแบบเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบ แต่นี่มัน... ตับข้ากำลังร้าว...

ผมว่าเรื่องถือว่าที่สุดจริงๆ แค่ตอนแรกก็แบบนี้แล้ว ไม่อยากคิดว่าตอนต่อไปจะเป็นยังไง แต่ขอบอกไว้ตอนนี้ว่า ตอนสองออกแล้วนะครับ

https://ec.toranoana.jp/tora_r/ec/item/040030757253/ แปะตอนที่สองครับ

เห็นเหมือนท่าน มันใช้ประโยชน์จากเธอที่มองไม่เห็นทำกระทั่งที่สารธารณะ โอ๊ยยย แค่ตัวอย่างตอน2นี่รู้เลยว่ามันเลวแค่ไหน
แถมเท่าที่ดูมันเอาเธอไปแจกจ่ายคนอื่นอีกด้วย เพื่อนน้องตัวแสบ ไอ้โล้นมันยังเก็บไว้กินคนเดียว
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Minibar

โอ้ย ไปช่วยเร็วววววว

สะเทือนใจอ่ะ มองมาตั้งนานโดนคาบไป

Townster Rizel

นางเอกซื่อและไว้ใจคนเกินไป ดูสิว่าอ้วนมันจะทำให้ร่านไปเลยไหม

Edit รอดูภาคสองเลย ร่านๆแน่

B&B

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ กรกฎาคม 28, 2019, 09:44:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: B&B เมื่อ กรกฎาคม 28, 2019, 09:41:15 หลังเที่ยง

เห็นมันท่าน มันใช้ประโยชน์จากเธอที่มองไม่เห็นทำกระทั่งที่สารธารณะ โอ๊ยยย แค่ตัวอย่างตอน2นี่รู้เลยว่ามันเลวแค่ไหน
แถมเท่าที่ดูมันเอาเธอไปแจกจ่ายคนอื่นอีกด้วย เพื่อนน้องตัวแสบ ไอ้โล้นมันยังเก็บไว้กินคนเดียว

ก็แบบสองเรื่องสองอารมณ์​ยังไงครับ เรื่องก่อนเน้นแค่คนเดียว หรือหมาห่วงก้าง แต่เรื่องนี้ ยินดีแจกจ่าย ขอให้คนอ่านได้สุขใจ ไม่สิ ตับแหก ก็พอ อะไรประมาณ​นี้​ และถ้าให้เดามันน่าจะจบแบบไม่ดีแน่ๆ อาจจะดาร์ค ที่คิดๆ ไว้คือพระเอก(ที่ไม่ใช่ไอ้อ้วน)​รู้ความจริงแล้วจิตตก แล้วรับนางเอกไม่ได้ แล้วนางเอกก็ Mind_break​ ไปเลย

แต่อยากให้พระเอกมาช่วยนางเอกแล้วกระทืบเจ้าอ้วน แต่นั้นอาจจะเป็นได้แค่ความฝันก็ได้ม้างนะ แต่รอลุ้นเอาดีกว่าคร้าบบบ

แมงโก้ส้นตีน

แปดเปื้อนอย่างนี้แล้ว ต่อไปจะเป็นไงนี่  ::Horror::

เลวได้ใจไอ้อ้วนหัวหมอ  ::Angry::

น้องใสขนาดนั้น เอามาขู่หลอกใช้เธออีก

นายไข่ย้อย

::Me?:: โอ้ยยย ปวดตับเด้เรื่องนี้ ต้องการฮีลด่วนๆ

Edit จะมีภาคต่อด้วยเรอะ ปวดตับหลาย
อิอิอิ

organize

::Ahh::  น่าสงสารโดนใช้จุดอ่อนตาไม่ค่อยดี มิงฉลาดแต่เลวไปนิด​ สงสารนางเอกมิงก็ไม่เอะใจตอนโม๊กให้​

เลวให้สุดไออ้วนเอ๋ย​ นางเอกก็ยอมซะงั้น​ ให้พระเอกสักทีเถอะ​ สงสาร

ถ้ามีต่อนี้แม่งงงเจ็บปวด

MooOon

หลังจากที่อ่านๆช่วงเเรกๆเเล้ว จะว่าไงดี เรียกๆได้ว่านางเอกซวยรหือไว้ใจคนง่ายไปดี

เเล้วพ่อเเม่นางไปไหนหรือคนในครอบครัวไปไหน คือ กรณีคนตาบอดเเล้วสาวหุ่นดีสวยเเบบนี้

ต่อให้เป็นญาติพี่น้อง ผู้ชาย เขายังไม่ให้อยู่ด้วยกันเลย นี่ไอ้อ้วนเข้าบ้านนางได้เหมือน

เป็ยบ้านตัวเองเลย -*-

------------------------------------------------------------------

จะว่าไงดี คือ ครอบครัว พ่อเเม่พี่น้องนางเอกไม่มีเลยสินะ คือคนตาบอดนะเอ้ย ไม่ใช่

คนปกติ ทำไมปล่อยนางเอกไว้เเบบนี้ -*- ขอบคุณที่แปล อ. อาจารย์ท่านนี้ให้อ่านครับ

เรื่องเพื่อนตัวเเสบผมยังพอรับได้ เพราะไอ้ตัวเพื่อนพระเอกมันกินคนเดียว เเต่เรื่องนี้....

คือ มันดันเอาไปให้คนอื่นกินต่ออีก เเม่ง เลวสมเป็นอ้วนจริงๆ

neokiseki

มีแววติดใจไอแว่นแหง

ว่าแต่พ่อแม่นางเอกมันไปไหน ปล่อยคนตาบอดไว้คนเดียว

treerasitnut

เรื่องนี้เหมือนมีสปอยตอน2มาแล้วปะครับ นางเอกน่าจะโดนหนัก ถ้าจำไม่ผิด เอาจริงไม่ค่อยสงสารพระเอกนะ มันดูหวังเยเหมือนกัน55

ตอนจบพระเอกดูเปนคนดี ตอน2ตับราวแน่นอนครับ55

best0011

เฉยๆไว้ตอนแรกก็ขัดขืนอย่างงี้ทุกคนแหละะะ      ::Horror:: ::Horror::

Edit: ตอนต่อไปคงติด เซ็ก ไม่สนพระเอกแล้วมั้งงงง ::DookDig::

qqw789swe

โง่ดีสมแล้วที่ได้เป็นพระเอก

ดูยังไงถึงเห็นมันเป็นคนดี