ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] Tsubomi นางฟ้าโลลิต้า (ภาค2) + ของแถม

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2019, 03:01:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sesize'x

หน้าเด็กมากกกกก คือถ้าไม่บอกอายุก็คือเชื่อเลยอะว่า แบบยังเด็กอยู่ พออ่านประวัติแล้วแบบรู้เลยว่า มันไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะที่กว่าจะได้เป็น ดาราav อันดับต้นๆ ขอบคุณสำหรับข้อมูลน้าา ::JubuJubu::

jek555

เป็นกระทู้คุณภาพมากครับ
ชอบที่ได้อ่านประวัติดารา อ่านแล้วสนุก
ขอบคุณครับ

kyle

6584347

hijack60

ขอบคุณหนัง และ ประวัติของเธอครับ   เธอดูไม่แก่ เพราะหน้าเธอเด็ก ถึงอายุจะเยอะก็ตาม อ่อนกว่าผมนิดเดียเอง ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

suwanpoca

สุดยอดครับ ทำให้รู้ว่าทำไมเธอถึงเข้ามาสู่วงการ เอวี ได้ 

drof666

หน้าประถมแต่หอยสาวมหาลัยจริงๆ ขอบคุณสำหรับความเสียวได้ตายตาหลับ

novem_ber

Parat Karapun

คนนี้ผมก็ชอบ เห็นครั้งประมาน 8-9 ปีที่แล้วมั้ง จากนั้นก็จำหน้าจำชื่อได้ตลอดเลย

seedchild

ขอบคุณครับ ถ้าไม่ใช่แฟนพันธุ์แท้จริงๆคงหาแบบนี้ไม่ได้แน่นอน ข้อมูลแน่นมาก

spr566

exhausis123

โอ ตามมาตั้งนาน เพิ่งรู้ว่าอายุใกล้กันเลย
อ่อนกว่าไม่กี่ปี
ว่าแต่เริ่มงานตั้งแต่อายุ 18 ทำมานานมาก หน้าแทบไม่เปลี่ยนเลย
ขอบคุณมากครับสำหรับประวัติและหนังครับ

puenxno

ผมชอบ Sora Shiina มากๆครับ วิงวอนทำสกู๊ปของเธอให้หน่อยเถิดครับ
จำได้ว่าสมัยก่อนมีเด็กสาวหน้าบึ้งคนนึง หน้าตาละม้ายกับ Soraนี่แหละ เป็นคลิปสั้นๆไม่รู้ชื่อแซ่ พอได้เห็นSora แล้วจะนึกถึงน้องหน้าบึ้งประจำเลย
คลับคล้ายว่าน้องเคยได้ดวลกับพี่มืดในซีรีส์ข้ามทวีป อัดกันที่สวนหลังบ้านรึไงด้วยใช่มะ(ไม่แน่ใจว่าจำผิดคนรึเปล่า)

ส่วน Tsubomi นี่ผมว่านางคือราชินี Lolicon อย่างไม่มีผู้ต่อกรแน่นอน ขอบคุณสำหรับหนัง Uncen ของเธอด้วยครับ

pkksz

ผมชอบมากเลยครับโลลิคนนี้ สุดยอดขวัญใจผมมานานหลายปี พยายามหาเก็บทุกเรื่องที่ฌะอแสดงเลยครับ ขอบคุณมากครับ ทั้งประวัติและหนัง  ::Bloody:: ::Hungry::

solariso