ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Jokyoushi Hunt นักล่าอาจารย์ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 30, 2019, 02:18:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koper2sunfad

นักเรียนสายโหดชิบ เกริ่นเนื้อเรื่องมาแบบนี้ สงสัยตอนจบมีแบล็ดเมย์อาจารย์อะไรเพิ่มอีกไหมเนี่ย  ::Sweat::

เชร็ด!!!!!!!!!!!!  ::Angry::  ::Horror:: แจกจ่ายไปอีก

keatmano

เรื่องแค่นี้ไม่น่าจะยอมลูกศิษย์นะ ... เลยกลายเป็นครั้งเดียวไม่เคยพอ  ::HoHo::

ไอ้ลูกศิษย์สุดชั่ว ... ใช้อาจารย์ที่หวังดีกับตัวเอง มาให้ช่วยแบบนี้  ::Angry::

Pager

นักเรียนก็ร้าย ครูก็ร้ายพอกันทั้งคู่เลย
อย่างงี้น่าลุ้นครับ รอติดตามชมม  ::KO::

xnaja

มันวางแผนได้ดีจริงๆ แต่ครูมาช่วยมันไม่ใช่เหรอ

ใช้อาจารย์เป็นทาสซะเลย อาจารย์มายเบรคไปแล้วสินะเจอของเทพ

joker socool

น่าพรากอาจารย์มากครับ

ไอนี่มันร้าย  ร้ายมากๆ

nuyzall1

เหมือนนักสืบชู้ แต่เล็งแบล็กเมลครู

สุดท้ายครูซวย

akasaboy

เรียกว่านักเรียนจอมแสบ ได้เลยนะ ถ่ายรูปมาซะดิ้นไม่ออกเลย

ไอ้หนุ่มเอ็งมันโหดใช้ได้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

DARKAXL

อ้าว ไอ้เด็กเวร ครูอุตส่าห์ช่วย มาเนรคุณแบล็กเมล์กันเฉยเลย ::Angry::

เชี่ย ตรั่บๆกับอาจารย์ไม่พอ ขายอาจารย์ให้เด็กเกอีก โคตรเลว ::Angry::

Popwater

อ่านตอนแรกนึกว่าการ์ตูนไทย
เก็บภาพไว้แบค์์์์์์์์์เมย์เยอะๆ

kob_wj

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากคับ

edit
พระเอกคงไล่เก็บครูไปเรื่อยๆ แต่ รร.น่าไปเรียน ครูอย่างสวย

hicaru

อาจารย์หุ่นแซ่บมากกก

ไม่นึกว่าตอนจบ อาจารย์จะโดนแซนวิซซซ

amlan

นี้มันจอมแบล๊คเมล์ชัดๆเลยนะ

มีแจกให้คนอื่นด้วย ครูแมร่งโครตซวย

ParT 7

deedew

เนื้อเรื่องสนุกแน่ๆ เลยครับ รอตามอ่านอย่างใกล้ชิดครับ