ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บังเอิญ#1:ฟ้าเล่นตลก

เริ่มโดย asdf4321, สิงหาคม 01, 2019, 04:40:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JoffTh

bergkamp

ชอบแนวนี้ครับ อยากจะอ่านแบบเป็นซีรีย์เรื่องยาวจัง

kriangbaac

เป็นใครก็ชอคครับ แต่คบกันมานานไม่รู้นิสัยกันเลยนี่แปลกๆดี

bigmut

หักมุมครับ น่าสงสาร แต่ชีวิตก็แบบนี้ครับ

controlx

::Horror::

อึ้งไปดิ
ดูซิฟ้าจะมีไรตลกอีกมั๊ย

::Angry::
เวร ทำไมไม่ใส่แว่น!!!!

Erik

Mamotaro Musashi

หัวใจเจ็บเหมือนโดนมีดแทงเป็นพันๆเล่มๆ

Man utd

akepong

เจอแบบนี้คงอึ้งไปนาน...แต่ก็น่าเข้าไปทำให้น้องฝนรู้ไปเลย

t2222t2000

ไม่ชอบเหรอลูกพี่ เห็นแฟนมีความสุขน่าจะดีใจนะ ตัวเองยังทำได้เลย

sara01

quantize

อื้อหือ ไม่คิดว่าจะเจอแนวดราม่าหนักๆแบบนี้ น่าสนใจมากครับ

××Mon××

ก็ยังดีที่ได้รู้ก่อนที่จะอยากแต่งงาน ไม่อย่างนั้นปัญหาจะตามมา คงปวดหัวน่าดู

เดี๊ยวๆ ตกลงนี่ผมโดนหลอกหรือ สรุปคือไม่ใช่น้องฝน เนียนมากนะท่านผู้แต่งเรื่อง

AKE- -DK

pana159

ช่างน่าปวดตับสงสารแอมจริงๆ ไม่คิดว่าจะหักมุม แบบนี้เรียกว่ากงกรรมหรือเปล่าไปเย็ดเมียคนอื่น ผู้หญิงของตนเองก็เลยโดนเย็ดบ้าง.. ขอขอบคุณมากๆครับ

..................

ฮ่า ฮ่า หักมุม หักไปหักมาท้ายสุดก็แฮปปี้ โล่งใจเลยนะแอม ขอขอบคุณอีกครั้งครับ