ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #54

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 01, 2019, 10:05:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

แข่งกับพวกมีอำนาจก็ลำบากนะ หรือพี่อามจะพาบีมาแลกเปลี่ยนกับฟิน (อันนี้ก็เพ้อเกิน)

1234samsung

ขอเข้าทีมพี่เมครับ สุดๆ
ขอบคุณครับ

Wandit Iempan

พี่อาร์มมาทำเขาสะดุดกันหมดเลย น่าตีจริงๆ รอให้ทีมนี้จูนกันสนิทก่อนค่อยมาก็ได้ แต่พาใครมาด้วยหรือจะเป็นบี มาสละโสด

1234non

ตอนแรกทีมบี แต่พอเมมาแอบเอียงข้างนิดนุงงงง ชอบสไตล์เม แบบเงียบ นิ่ง แต่จริงใจดี

znesis

tungbts

ผมfcยัวครับ แต่ก็รักบีกับเมด้วย

pheonix

พี่อาร์มนี่จะทำวงแตกจริงๆแหละ  หวังว่า จะผ่านเรื่องราวไปได้นะครับ  ปล. ตอนนี้กลายเป็น FC เม ไปละครับ ชอบมากกก  555+

piyaked

น่าเสียดายที่บีจะหมั้นไปซะแล้วคงอดได้เห็นบทบาทของบีกับพระเอกอีก

pp1659

พระเอกเราเสียบีไปแล้ว แต่ได้เมมาแทนคุ้มจริงๆ แล้วพี่อามน่าจะเป็นตัวปัญหาแล้ว

piga1979

สงสัยคงต้องตัดบีไป แต่เมนี่ดูจะเริ่มผูกพันมากขึ้นเรื่อยๆนะ

สถาพร

พี่อามตัวป่วนขนานแท้ ออกไปเสียทีเถอะ

ozzyliverpool

อ่านแล้วรู้สึก หม่นๆเศร้าๆยังไงไม่รู้สิ

tip251226

tarapong

จัดกันจนฟินแล้วก็มาลุ้นกันต่อว่าพี่อาร์มมากับใคน สนุกมากๆๆๆๆครับ ผมรออ่านอยู่เรื่องเดียวเลย ขอบคุณครับ

Noproblemman

ดูเหมือนอะไรหลายๆอย่างไม่ลงตัว
เลยดูสับสนไปหมด
ขอบคุณครับ