ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #54

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 01, 2019, 10:05:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maitree_kongton

อยากให้พี่อามมากับยัวนะ เพราะดูเหมือนยัวจะห่างเหินพวกเราไปนานแล้ว

medsay

แอบเป็นแฟนคลับเมเพิ่ม จากที่เป็นแฟนคลับฟิน พอฟินอยู่กับใคร อีกคนจะเร่าร้อนและแสดงธาตุแท้ออกมาหมดเลย เหมือนได้ปลดปล่อย 555 ขอบคุณครับ ผมมารอทุกวันเลยครับ

neung_cm

พี่อาร์มมากับใครอย่าบอกว่ามากับบีนะ

hunterkung

พี่อามมาแบบนี้ วงแตก พี่แกจะเอาฟินไปด้วยไหมนี่

กำพล

เอาเมียพี่อามมาหมดเลยแถมฟินไม่ไปอีกจะแก้ปัญหายังไง

noker

พี่อามมากับใคร ขอทายว่าน่าจะมากับยัว เพราะยัวเป็นคนรู้ว่าทั้งหมดอยู่ที่คอนโดเม

mr.supply

ยังคงงงกับเหตุการณ์ของบีแต่ก็ตกใจสุดๆ กับการมาของพี่อาม เอาละสิความซับซ้อนในความสัมพันธ์ช่างมากขึ้นเรื่อยๆ จริงๆ ขอบคุณครับ

MinTTT17

พี่อารมมมม จะมาผสมโรง หรือทำวงแตกอะงานนี้

porchai

ขอบคุณครับ
แต่ละคนน่าจัดทั้งนั้น เมก็ร้อนแรงไม่ใช่เล่น อัดอั้นมาหลายปี 

wolfsburg7

โอย อีรุงตุงนังไปหมดแล้ว เจอแบบนี้ก็ไม่รู้จะรับมือยังไงดี

makuss

สุดจริงๆแต่ล่ะคน..ยิ่งฟินนี่สมชื่อสุดๆลาะ

เดช12341

ทำไมบีถึงหมั้นเร็วจังแล้วอย่างนี้เราสามคนจะไปต่อได้ไหม

Kiss my ass

::HeyHey::สงสัยมีทรีซั่มแน่เลย แต่ใจจริงอยากให้ ฟินเป็นตัวหลักๆน่าจะดี

Kingmar

miru_mishi