ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยอ่านหนังสือนวลนางบ้างอยากตามหาเรื่องเสียว

เริ่มโดย mighty, สิงหาคม 01, 2019, 12:04:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

ในสมัยที่เรื่องเสียวยังอยู่ในหนังสือ..มีหนังสือนวลนางที่ผมเคยอ่านซึ่งเป็นหนังสือเก่าๆเมื่ออ่านแล้วชอลในการแต่งเนื้อเรื่องแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้..ชื่อเรื่อง..ดาว..รึป่าวำม่แน่ใจนะแต่พอจะขำเนื้อเรื่องได้คร่าวๆเพราะสมัยก่อนหนังสือประเภทนี้คนคงไม่กล้าซื้อมาไว้จำได้ว่าพ่อเคยซื้อมาดูหวย..เนื้อเรื่องคร่าวๆที่พอจำได้นะครับ
....ดาวเป็นเด็กสวยรูปร่างเกินวัยเด็กมัธยมทั่วไปอาศัยอยู่กับแม่ซึ่งแม่ได้มีแฟนใหม่และพ่อเลี้ยงนี่แหละเป็นคนสอนประสบการณ์และเปิดซิงน้องดาวในวันที่แม่ไปทำงานและน้องดาวเป็นไข้และก็ได้แอบข่มขืนน้องดาวเป็นประจำถึงแม้ว่าน้องดาวจะรังเกียจแต่ก็ปฎิเสธบทรักและลีลาของพ่อเลี้ยงไม่ได้และมีอารมณ์ร่วมทุกครั้งไป...
..เนื้อเรื่องก็ประมาณนี้เผื่อมีท่านผู้ใดเคยอ่านผ่านตาหรือจำกันได้บ้างจะเอามาลงเป็นเรื่องเสียวก็ได้นะครับแต่คนที่ประพันธ์เรื่องเอาไว้เขียนได้ดีมากนะครับเป็นเรื่องยาวไม่ใช่เรื่องสั้นเพราะลงในหนังสือเป็นตอนๆผมได้อ่านแค่บางช่วงบางตอนเท่านั้นเลยอยากตามหาให้ครบจบเรื่อง...

poufoo

หนังสือนวลนางนี่ระดับตำนานเลยนะครับสมัย 20 กว่าปีที่เเล้ว
นี่เพื่อนๆผมมีอ่านกันทุกคนเลยครับ สมัยนั้นนี่ใครเอามา โรงเรียนนี่
ถือว่าเป็นสิ่งแปลกตามากครับ แล้วก็มานั่งมุงดูกัน เปิดแต่ละหน้านี่
นั่งขำกันไป 555 ถ้าเพื่อนยืมกันไปนี่อย่าหวังว่า จะกลับมาสภาพเดิม
เลยครับ  555 แต่ปัจจุบันนี้น่าจะหายากเเล้วนะครับเคยเห็นผ่านตา
เหมือนเห็นเป็นแอ็ปอ่านเรื่องเล่าโดยเฉพาะนะครับ ลองหาดู น่าจะ
หาไม่ยากนะครับ

johnyred59

นางนวล ไทยเพลย์บอย เป็นตำนานไปแล้ว เมื่อก่อนเดินแถวท่าน้ำนนท์มีหนังสือแบบนี้วางจำหน่ายบนแผง
แต่ก็ไม่ค่อยกล้าซื้ออายคนขายถ้าเป็นเจ้ผู้หญิง ต้องยืนดูลาดเลารอเวลาเฮียออกมาขายถึงซื้อได้
เดี๋ยวโลกเปลี่ยนไปเยอะ  เปิดดูเอาตามเวปไม่ต้องไปเดินหาตามแผงแล้ว

kjj

เคยเห็นในห้องเก็บของที่บ้านเก่า นวลนางกับไทเพล์ยบอย แต่ปลวกกินพรุนหมดแล้ว สงสัยของพี่ชายมันเอามาเก็บไว้ ทิ้งไปหมดแล้ว โห.. แต่นานมากแล้วนะนั่น  ::Sweat::

review1972

ใจเดียวกันเลย ตามเหมือนกันครับ ใครพอชี้ทางได้มั่งครับ