ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] I Can’t Stop My Loneliness หยุดไม่ได้ถ้าจะรัก[แปลไทย By HypN♥s](Uncen)

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 02, 2019, 06:24:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Karasu] I Just Can't Stop(I Can't Stop My Loneliness) หยุดไม่ได้ถ้าจะรัก[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เรื่องนี้มีคนแปลแล้วแต่เป็นเว็บอื่นต้องขอขอบคุณป๋าชาติ,ท่านKaterและเจ๊จิ๋วที่เชียร์ให้แปลและให้กำลังใจครับ
เรื่องนี้ไม่รู้ว่าแนวกินเด็กหรือแนวกินสาวใหญ่ก็ไม่รู้นะลองอ่านดู

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้สุดท้ายจะเป็นอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

***ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

(S)Kater

จองงงงงง เย็นมาอ่านเหมือนเดิม เห็นนมหน้าแรกก็ข้าวพุ่งแล้ว
ตอนแรกนึกว่าแม่ลูก แต่เป็นลูกคนอื่น แนวโชวตะยิ่งชอบ ภาพสวยมาก
ดูช่องคำพูดแล้ว ท่านฮิปต้องแปลจัดเต็มแน่ งานนี้ได้อ่านกันฟิน

คือ...เรื่องนี้เห็นหน้าแรกแล้วปล่อยผ่านไม่ได้ คิดอยู่หลายตลบว่าจะแปลดีหรือไม่แปลดี

แต่มันอดใจไม่ไหว ยังไงก็ต้องแปล ถึงจะแนวโชตะกินเด็กก็ตาม 
::ChuChu::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

B&B

เอิ่มมมม... เป็นผม ผมเปิดทีวีแล้วเจอแบบนี้ช็อคสิคร้าบบบ ที่จู่ๆ พี่สาวแสนดีกลายเป็นแบบนี้

พระเอกน่าจะกลายเป็นหนึ่งในคอลเลคชั่น​ของนางละมั้งนะ

::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

เหมือนจะผิดแผนสิน่าาาา ตอนแรกกะจะเอาพระเอกเข้าคอลเลคชั่น​แต่ดันโดนเล่นซะเอง อืม... ดีใจด้วย มันใช่เหรอฟ่ะ!!!!

เอาตรงๆ นะ เหมือนจะสงสารนางนะ แต่ไม่อะ สมควรแล้วละ แอบนอกใจผัวไปหาเด็ก แล้วมาตอนนี้โดนเด็กเล่นไม่ได้พักเลยจร้าาาา อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

ตอนแรกกะจะกินเด็ก ตอนหลังเจอเด็กย้อนกินตับซะ...ไม่รู้ว่าใครได้ใครเสีย ::Shy::

tuix

หนุ่มน้อยได้ขึ้นครูแน่ คงได้ฟ้าเหลือง สบายตัวกันเลยทีเดียวครับ
ครั้งแรกของหนุ่มน้อยก็แบบนี้แหละ ติดใจ เอาไม่พักเลย

yopern

เป็นการจงใจของสาวใหญ่ เพื่อที่จะทำให้เด็กหนุ่มวัยกลัดมันมีอารมณ์ แล้วตัวเองก็มาอ่อยต่ออีกนิดหน่อย แค่นี้ก็เรียบร้อย เด็กหนุ่มเนื้อนุ่มจะรอดไปได้อย่างไร

edit เจอเด็กหื่นตัวจริงไม่ต้องร้องสิ ไหนบอกจะกินน้ำเขาให้หมดตัวงัย เด็กๆก็ยังงี้แหละมันคึกได้ตลอดเวลา

penguinzz

เจ๊​แก​วางแผน​จะ​กิน​เด็ก​อยู่​แล้ว​นี่​นา เด็ก​น้อย​ไม่​น่า​รอด

Edited : อ้าว สุดท้าย​เจ๊​เหมือน​จะ​โดน​เด็ก​กิน​แฮะ ตอนแรก​เด็ก​เหมือน​จะ​ไก่​อ่อน แต่​ไหงสุด​ท้าย​กลาย​เป็น​สาย​หื่น​ได้​หว่า

poloxz

กะเก็บแต้มกัยเขอรี่บอยแหง่มๆ

เริ่มยกใหม่ไม่รอระฆังดังเลยนะพ่อหนุ่ม

kenata

เจ๊ ตั้งใจแหงๆ แถม มาค้าง ตั้ง 3 วัน ไอ้หนุ่มเสร็จ แน่ๆ
ไอ้หนุ่มจัดให้ เจ๊แก หน่อย สัก 3 วัน 3 คืน

edit : อึดดีจัง นะ ไอ้หนุ่ม จัดหนักแบบไม่กลัวน้ำแห้งด้วย

::Sobad::

Supachai Wanwongka

ชอบผลงานของผู้เขียนอยู่แล้วเนื่องจากภาพวสวยมากและเนื่องหาก็โอเคร ยิ่งแปลไทยด้วยยิ่งทำให้ได้อรรถรส มากยิ่งขึ้นครับ ขอขอบคุณสำหรับงานแปลด้วยนะครับ

MooOon

ตั้งใจเปิดทิ้งไว้เเน่ๆ ของเเบบนี้ มีหรอก จะไม่รู้ เหมือนนางชอบกินเด็กหรือป่าว

เเสดงว่าก่อนหน้านี้ก็เเอบกินเด็กมาหลายคนเเล้วเเน่ๆ เอาจริงๆเพราะเหงาที่ผัว

ไม่มีเวลาให้ หรือนิสัยเดิมเป็นเเบบนี้อยู่เเล้วหว่า? เเต่รู้เเค่ว่าพระเอกเเม่งโชคดี

------------------------------------------------------------------

ขอบพระคุณที่แปลเรื่องสนุกๆให้ได้อ่านครับ สนุกมาก จริงๆเสียด้ายตอนจบ อยากให้

นางร้องขอชีวิตกว่านี้ หรือไม่ก็ทำเนื้อหาหลังจากนี้อีกหน่อยเเบบ หลังจากผัวกลับมา

เเล้วไปเเอบเอากันต่อที่ไหนอะไรเเบบนี้ เเต่เรื่องนี้ ลายเส้นสวยมากๆ

goorboyI

ไอ้หนุ่มจัดหนัก ๆ เลย เค้าอ่อยขนาดนี้แล้ว

คดีพลิกเลย นึกว่าจะโดนรีดน้ำหมดตัว  ::WowWow::

mindza2212

ตั้งช่องหนังโป๊ไว้เหมือนจะรอให้พระเอกไปเห็นแล้วจับรวบซะเลย

สถานการณ์พลิกผันซะแล้วกลายเป็นติดใจเด็กแทน

Phoowadol

ออกแนว อาเจ๊ เลี้ยงต้อย แน่ๆ กะจะกินเด็กให้อิ่มเลยสินะเจ๊  อืม ...จากที่เห็นในวีดีโอ ก็เล่นเอาไอ้หนุ่ม อึ้งไปทีละ  นี่เจ๊เล่นจู่โจม ระยะประชิด แบบนี้  ไอ้หนุ่มไม่จัดไม่ได้แล้วนะ 
   เรื่องนี้ ออกแนวนอกใจผัวไปคั่วเด็ก คาดว่า  อาเจ๊ คงสอนประสบการณ์เสียวให้ไอ้หนุ่ม จนหมดแรง น้ำหมดตัวแน่ไอ่หนูเอ้ย  ::HoHo::   ::Glad:: 
Edit ตกลงนี่ ใครกินใคร กันแน่ครับ เนี่ย
ทีแรกไอ้เราก็นึกว่า  เจ้าหนูนี่มัน จะไก่อ่อน ที่ไหนได้  อึดยังกะแรด  จะตื่นหอยได้ขนาดนี้ 555  เล่นเอาเจ๊ ต้องร้องขอชีวิต กันไปเลย อิอิ

elviswhat

นี่ออกแนววัวแก่กินหญ้าอ่อนแล้งนะครับ ไม่ใช่เด็กกินหญ้าแก่ 555 วางแผนเปิดวิดีโอไว้ขนาดนี้ไม่เข้าแผนยังไงไหว อาคิระคุง นายเสร็จแน่ ๆ งานนี้

โหอะคิระ นี่ไม่ใช่เด็กธรรมดาแล้ว นี่มันคนเหล็กชัด ๆ คนบ้าอะไรเอาสองวันเต็ม ๆ ไม่พีกผ่อนบ้างหรือไงกัน คานาเอะโดนเข้าไปแบบนี้สงสัยจะติดใจงอมแงมแน่นอนเลยทีเดียวเชียวล่ะแบบนี้

DARKAXL

A:เปิดมาผ่างเลยคืออะไร?
B:ก็เจอฉากเย็ดเต็มจอเนื้อๆเน้นๆ
A:คือมันไม่ไหวแล้ว
B:มันจะเงี่ยนให้ได้
A:แต่ทันใดนั้นเองก็มีใครมาข้างหลัง
B:น้าสาวมาเห็นเข้าพอดี
A:เห็นแล้วแบบนี้มันปล่อยไว้ไม่ได้ ต้องปิดปาก
B:ปิดปากด้วยการตรั่บๆ
A:แม่ง หนังหมาว่ะ

ใครไม่เก็ตไปดูยูทูปช่อง4 of funซะนะครับ แบบเห็นแล้วมุกมันมา

เหอะๆๆ หนุ่มน้อยได้ลองหน่อยเดียว ติดหีเลยล่ะสิ ตรั่บๆกันข้ามวันข้ามคืน แตกในรัวๆแบบนี้ท้องแน่ๆ ::HoHo::